อยากจะได้สมเด็จหลวงปู่นาคแท้สักองค์ครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย jirasak, 6 มกราคม 2010.

1. jirasak

jirasak เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    ขอความกรุณาพี่ๆทุกคนช่วยแนะนำเว็ปที่ผมจะบูชาสมเด็จหลวงปู่นาคแท้ๆได้สักองค์ครับ ราคาไม่ต้องสูงมากครับช่วยแนะนำผมด้วยครับ

2. jirasak

jirasak เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    มีเว็ป บีพระเครื่องไว้ใจได้เปล่าครับwww.myamulet.com
    มีเยอะครับ หลายพิมพ์ ราคาก็ไม่สูงมากครับ พีๆช่วยผมหน่อยนะครับ:':)':)':)':)':)':)':)':)':)':)':)'(

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2010
  3. neopass

neopass เป็นที่รู้จักกันดี

อยู่ต่างจังหวัดหรอครับ ถ้าอยู่ กทม.ไปที่วัดจะดีที่สุดครับ....ถ้าอยู่ต่างจังหวัด แบบผม

ผมแนะนำครับ www.DD-Pra.com ครับ สมัครสมาชิกแล้ว ประมูลได้เลยครับ

หลวงปู่นาค หลวงปู่หิน สมเด็จจากวัดระฆัง เยอะมากครับ ราคา เด็กๆ พุทธคุณเยี่ยม...

ผงเก่า มวลสารเก่าเพียบ...ลองเข้าไปดูก่อนครับ ผมได้ หลวงปู่นาคมา 1 องค์ ก็เวปนี้แหละครับ ราคาไม่ถึง 500

4. Beer1469

Beer1469 เป็นที่รู้จักกันดี

แนะนำให้ไปเช่าที่วัดระฆังเลยครับ แท้แน่นอนครับ

5. pitijit

pitijit เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยครับ ลงทุน...เสียเวลา/เสียเงินค่ารถ แต่คุ้มค่าได้พระแท้... ดีกว่าเสียเงินเสียเวลากับพระเก๊ ครับ