อยากทรายข้อมูลหลวงพ่อเงินปี15วัดท้ายน้ำ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย ทรงโปรด, 13 สิงหาคม 2017.

1. ทรงโปรด

ทรงโปรด สมาชิก

13 สิงหาคม 2017
    อยากได้พระของหลวงพ่อเงิน วัดบางคลาน ปี15 แต่ราคาแรงครับสู้ไม่ไหว เพื่อนเลยแนะนำวัดท้ายน้ำปี15 ว่าเข้าพิธีกับวัดบางคลานด้วย ผมเลยเข้าไปดูทำเนียบรุ่นในเวปนึงมีแต่ ปี15วัดบางคลานครับ ส่วนวัดท้ายน้ำมีแต่รุ่นช้างคู่ปี26 เลยอยากถามว่าพระหลวงพ่อเงินปี15วัดท้ายน้ำเข้าพิธีปี15จริงมั้ย แล้วได้รับการยอมรับจากวงการรึป่าวครับ