อยากมีญาณที่รู้อนาคตล่วงหน้าแค่สัก6ชม. พอจะเอาไว้แทงพนันกีฬาครับ ใครพอมีทางมั้งคับ

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย Porawit, 23 เมษายน 2019.

1. Porawit

Porawit สมาชิก

สาบานว่าจะเอาแค่พอถอนทุนบางส่วนคือพอ จะไม่เล่นต่อ อยากรุ้อนาคตล่วงหาก็ขอไม่เยอะ แค่ไม่กี่ชั่วโมงล่วงหน้าก็พอครับ

ใครพอมีวิชามั้งคับ บอกใบ้ก็ได้ ถ้าบอกตรงๆไม่ได้

2. SegaMegaHyperSuperCyberNeptune

SegaMegaHyperSuperCyberNeptune "โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกระทู้ผม"

ใบ้ เคยดูกีฬาเบสบอลมั้ย เขาปามาโคตรไวตามองไม่ทัน ทำไมยังมีคนตีโฮมรันถูก

3. ธรรม-ชาติ

ธรรม-ชาติ เป็นที่รู้จักกันดี

+++ "เอาคืน" ตามเดิมไม่มีเปลี่ยน ตัดไม่ได้
    +++ งมงายหนักกว่าเดิม จะเอา "ลิดลู้อนาคด" ไปเล่นการพนัน
    +++ สรุปคือ "ไง ๆ ก็ต้องกลับไปเล่นพนันอยู่ดี"

+++ โจรปล้น 7 ครั้ง ไม่เท่า ไฟไหม้ 1 ครั้ง
    +++ ไฟไหม้ 7 ครั้ง ไม่เท่า ติดการพนัน

+++ ถึงระดับ ถามหาวิชา ไปเล่นพนันแล้วนะนี่...
    +++ ยิ่งมายิ่งสาหัส จมลงไปเรื่อย ๆ
    +++ ไม่รอดแน่ ถ้าไม่เลิก "มโน" เรื่องการพนัน
    +++ เห็นอนาคต ของตนเอง ชัดเจนแล้วยัง...