อยากรู้เพิ่มเติมครับ

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย Griffindor, 12 พฤศจิกายน 2004.

1. Griffindor

Griffindor เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2004
    การมีเทวดาประจำตัวนี่ที่ชาวบ้านเค้าเรียกกันว่ามีองค์ป่าวครับ ทั้งสองสิ่งนี้เหมือนกันมั๊ยครับ หรือแตกต่างกันยังงัยคับ ช่วยอธิบายหน่อยน่ะ อยากรู้เหมือนกันครับ :boo: :boo:

2. อยากรู้เหมือนกัน

อยากรู้เหมือนกัน บุคคลทั่วไป

ขอบคุณ คุณ Griffindor ที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา....

หวังว่าคงจะมีผู้รู้ ใจดี เข้ามาเล่าสู่กันฟัง....

และหวังเป็นอย่างยิ่งสุดๆ ว่า คุณผู้ชายที่มี องค ชาติทุ กคน ไม่เข้ามาโพสบอกนะ (มุขอมตะเก่าๆ.. แต่คุณผู้ชายก้อยังชอบเล่นใช้อยู่..)