อยากเป็นคนที่อดทนได้มากกว่านี้

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย zolomoz, 11 กุมภาพันธ์ 2019.

1. zolomoz

zolomoz สมาชิกใหม่

11 กุมภาพันธ์ 2019
    อยากขอคำแนะนำครับ ผมอยากอดทนได้มากกว่านี้อดทนของผมก็คือ ผมมีแฟนครับ
    แฟนผมคนนี้เป็นคนติดเพื่อนมากตอนแรกก็สนใจผมแต่พอมาหลังไม่ค่อยจะสนใจแต่เธอเพื่อนเธอทุกๆคนบอกผมว่าเธอสนใจผมจะตาย ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมเวลาแฟนผมทำอะไรผมจะไม่พอใจเช่นคุยกับเพื่อนผู้ชายผมก็ไม่ชอบแล้ว ผมเอาแต่ใจมากครับหลายๆเรื่อง ผมชอบบังคับเธอ ผมเคยลองที่จะพยายามปลงไม่สนใจแต่ผมก็ทำไม่ได้อะครับผมไม่อยากจะงอนเรื่องไร้สาระอะไรพวกนี้เลยแต่ผมก็งอน ผมต้องทำยังไงผมถึงจะปล่อยวางเรื่องไร้สาระพวกนี้ได้อะครับ FUN88