หมดแล้ว อยากได้ ปิดตานำโชค วัดบวร เนื้อผงคลุกรัก ครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย listento, 22 เมษายน 2018.

1. listento

listento สมาชิกใหม่

25 มิถุนายน 2007
    * (21 พ.ค. 61) ขอปิดกระทู้นี้ละกันครับ
    ** ขอขอบคุณ ทุกท่านที่แวะเวียนเข้ามาดู - ที่สำคัญ ขออภัย ที่รบกวน ห้องแจกไว้ด้วยนะครับ

เห็นในคอลัมน์พระเครื่อง จากหนังสือพิมพ์เดลินิวส์
    แล้วเกิดศรัทธา อยากได้ไว้บูชา แต่อยู่ในเวลาที่ไม่พร้อมจะจ่ายเงิน เห็นราคาคร่าวๆ หลายพันบาทครับ

ต้องการขอ จากท่านที่มี หรือ
    อยากแลกเปลี่ยนกับพระเครื่องในจังหวัดพัทลุง ... แต่ต้องบอกก่อนครับว่า ผมเก็บสะสมพระ จากไปทำบุญ หรือเช่าบูชามาจากวัด เมื่อราวปี 51-53
    โดยท่าน สามารถสอบถามมาได้ครับว่า พระในจังหวัดพัทลุง ที่ท่านต้องการไว้บูชา มีพระอะไรบ้าง เผื่อที่ผมมีอยู่นะครับ

ขอบคุณมาก และขออภัย หากกระทู้ที่ตั้งไว้นี้ เป็นการรบกวนเพื่อนสมาชิกครับ
    * ผมนึกถึงบอร์ดพลังจิต ขึ้นมาทันทีจริงๆ ครับ ... จึงเข้ามาตั้งกระทู้ไว้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤษภาคม 2018
  2. listento

2 พ.ค. 61 16.26 น.
    ขออนุญาติ ดันกระทู้หน่อยนะครับ

3. listento

21 พ.ค. 61
    ขอบคุณทุกท่านที่สนใจเข้ามาดูนะครับ
    ที่สำคัญ ขออภัย ที่รบกวน ห้องแจก ไว้ ณ โอกาสนี้เลยด้วยครับ