อยากได้ วีซีดี ชีวิตหลังความตาย โดย ดร.สนอง วรอุไร

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ธนานุวัตร, 15 มิถุนายน 2009.

1. ธนานุวัตร

ธนานุวัตร เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2007
    ผมอยากได้วีซีดี ชีวิตหลังความตาย โดย ดร.สนอง วรอุไร ที่เป็นต้นฉบับแบบวีซีดี ไม่ใช่แบบที่ลงตามเว็ปเป็นคลิปวิดีโอ เพื่อนำไปไรท์ลงแผ่นเพื่อแจกญาติและคนรู้จัก หากว่าท่านใดมี ขอความกรุณาจัดส่งมาให้ทีนะครับ แล้วผมจะ PM ที่อยู่ไปให้ หรือหากจะสะดวก อัพโหลด ผ่านเว็ปที่ฝากไฟล์ก็ได้ครับ ผมจะไปดาวน์โหลด มาก็ได้ครับ

2. benyapa

benyapa ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

3. benyapa

benyapa ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

4. benyapa

5. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    จริงๆถ้า จขกท มี real player ก็กดโหลดได้เลยนะครับ load ลงคอมเเล้ว write เเจกก็ได้นะครับ เหมือนกันครับ อนุโมทนา อ้อ เเต่ดูให้ดีด้วยนะครับ อย่าไปโหลดอันที่มีลิขสิทธิ์ล่ะ ไม่รู้ว่า จขกท มี real player ยังนะ ผมเดาว่ามีเเล้ว เเต่ถ้ายังไม่มีก็เชิญได้ที่ RealPlayer - Download Videos From YouTube, Google Video, Break, Metacafe, MySpace, iFilm, DailyMotion And Many More Popular Websites - www.real.com ครับ เวลาดู vdo อะไรให้กดไปที่จอเเล้วจะมีคําว่า download this vdo ขึ้นมาครับ เเล้วเราก็โหลดลงไปได้เลย อนุโมทนาครับ

6. rutchanon

rutchanon เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งที่อยู่ทาง PM ให้ผม เดี่ยวจัดส่งให้ครับ

อนุโมทนา

7. ธนานุวัตร

ธนานุวัตร เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2007
    ขออนุโมทนาทุกท่านครับ ได้ส่ง PM ไปหาคุณ rutchanon แล้วครับ