อย่าเพิ่งไปกระทู้อื่นครับ ลองฟังกันดูสองเพลงครับ

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย chaahaa, 2 ธันวาคม 2006.

1. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    เพราะมากๆๆเรยคับ นี่ๆๆเสียงเเบบคุณอะ ส่งเดโม่เข้า บริบัทห้างขายยางพาราได้เรย จ๊ากกกกกกกกกกก พูดเล่นๆๆฮะ ล้อเล่นกัน ส่งเดโม่ไปไห้บริษัทเพลงได้เรยคับผม เพระมากๆๆน้ำเสียง โดเด่นมากๆๆเรยคับ หาเสียงเเบบนี้ฟังยาก เเล้วเหมาะมากเรย ขึ้นต้นมามีเสียง ขลุ่ยด้วยย ขอบอกว่า เพราะ ก่า หนู มิเตอร์อีกมั้งนะ จิงๆๆคับ กายเชียรๆๆเรย เข้ามาเเจมกันบ่อยๆๆดิคับ ผมจะได้มีเพื่อน ผมก็ คอเดียวกะคุณอะเหอๆๆมาๆๆๆๆ

2. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    (verygood) (verygood) (verygood)