1. มันตรัย

มันตรัย เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อคืน เพื่อนขับรถมาถึงบ้าน เอาของสิ่งนึงมาให้ช่วยดู ผมเองก็จนเจ้าของเวิกร์พอยน์( ปัญญา)เลยอยากจะรบกวนเพ ื่อนๆช่วยดูด้วยครับ ส่วนผมเองสัญนิฐานไว้สองกรณีย์ครับ
    1.เครื่องรางของพระทางสายใต้
    2.พระเก๊มือผีของเล่น
    รบกวนเพื่อนๆด้วยนะครับ เนื้อหาเหมือนว่านครับหรือเนื้อผงยาอะไรสักอย่างครับ ความกว้างใส่ข้อมือได้ครับ
    <!-- / message --><!-- attachments --><FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>

2. tigerinaction

tigerinaction Active Member

11 สิงหาคม 2008
    ไม่มีความรู้ครับ
    แต่ชอบ ฟอร์มดี ธรรมชาติความเก่าดี
    ถ้าเจอในสนามพระ รับรองผมเช่าแน่...

3. jukjuk

jukjuk เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2008
    ของดีครับ
    ราหูครับ น่าจะเป็นเนื้อไม้มากกว่าครับ ส่วนที่หักก้อจัดการเลี่ยมไห้เรียบร้อยซะนะครับ