อัลบั้มภาพของนักเวทย์มนต์ขาว และ ดำครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย amu, 8 มิถุนายน 2006.

1. amu

amu เป็นที่รู้จักกันดี

6 มิถุนายน 2006
    http://www.amuxa.net

เลือกอัลบั้มที่คุณต้องการชมจากรูปในเวปข้างต้นเลยครับ

ยังมี

- มนต์เทา
    - มนต์แดง

ตอนนี้มี มนต์น้ำเงิน เพิ่มเข้ามาแล้วนะคร้าบ~~ UPDATE!

ปล.มนต์ดำจะน่ากลัวๆหน่อยนะคั๊บ
    ปล2.มนต์นำเงิน คือ มนต์แห่งธรรมชาตินะคร้าบ

<!-- Start Webbands -->
    <SCRIPT src="http://thaiblogger.org/webbands/weloveourking_left.js" type=text/javascript></SCRIPT><STYLE><!-- @import url(http://comed46.com/webbands/webband.css); --></STYLE>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มิถุนายน 2006
  2. Soulmaki

Soulmaki เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2005
    -*- เท่ๆๆๆ ชอบๆๆ

3. เจ้าโก้

เจ้าโก้ เป็นที่รู้จักกันดี

ผมชอบดราก้อนเควสท์มากกว่าน่ะ

4. amu

อิอิอิ ไฟนอล ไม่ดีตรงหนายง่า

5. aonwit01

aonwit01 เป็นที่รู้จักกันดี

มีไฟนอล 3 มั๊ยอ่า อยากได้ลิงค์

6. amu

เด๋วทำไฟนอล 3 ให้ก้อได้คับ อิอิ

7. Chayutt

Chayutt รูปเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

เอ่อ....!! แบบว่า.....???

นึกว่าจะนู้ดซะอีก..ใจหายใจคว่ำ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มิถุนายน 2006
  8. amu

5 5 5 5 55 ชอบหมาจังเลย น่ารักอะ

9. หนูมาลี

หนูมาลี เป็นที่รู้จักกันดี

เหอเหอ

10. amu

ถ้ามีคนสงสัยว่า อามูทำ แบบนี้เพื่ออะไร อย่างงเลยนะครับ

อามูเป็นเด็กแนวออกแบบผลิตภัณฑ์+คอนเซป และ การกระทำเพื่อการโฆษณา อะครับ การถ่าย นักเวทย์พวกนี้ เป็นแค่คอนเซป น่ะครับ อย่างเช่น เวทย์ขาว อาจเกี่ยวกับ โคนาของ แป้งเด็ก (จิงๆสื่อถึงนักการเมืองขี้โกงตะหาก) ,เวทย์ดำ เดี่ยวกับ โคสะนาผลิตภัณฑ์ ยาถนอมผิว (สื่อถึนักการเมืองที่ชอบใช้อำนาจมืด),บลูเมจ เป็น โคสะนา การท่องเที่ยวไทย (ททท.) (สื่อถึง การท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์)

ไรทำนองเนี๊ยะ ฮะ

ปล.แต่อย่างน้อย คือ ถ่ายนรูปเล่นฮะ แค่นั้นแหล่ะ อย่าคิดมาก
    ปล2.ขอบคุณมากนะคับ
    ปล3.ใครสนใจครีเอทีฟที่เวลาทำงานจะนั่งสมาธิก่อนมั่งคับ ติดต่ออามูได้นะ (อามูสมาธิยาวแล้วนะคับ ><)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มิถุนายน 2006
  11. seberton

seberton เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ นึกว่าอะไร ผมก็งงๆ มากๆ อ่าคับ
    ถ่ายเอง แต่งเองเปล่าหนอคับ เหอะๆๆๆๆๆ

12. amu

ถ่ายเอง แต่งเอง มีคนช่วยกำกับภาพคับ ส่วนคอนเซป ผมคอนเซปเองงับ

ปล.ตอนพิมพ์อยู่ กำลัง คอนเซป จอมเวทย์มนต์แดงอยู่คับ

"จอมเวทย์มนต์แดง"

- ผู้ใช้เวทย์มนต์ทั้งขาวและดำ ระลึกถึงการ มีอยู่และดับของดวงอาทิตย์
    นักเวทย์ที่อาศัยพลังแห่งพระอาทิตย์ในการระลึกถึงความไม่ประมาทในชีวิตมนุษย์โลก (มีต่อ)

ติดตามกันนะค๊าบ * * *

13. siritach

siritach เป็นที่รู้จักกันดี

12 กันยายน 2005
    อย่าว่ากันนะ ดูเมือนพวก อยากโชว์ความหล่อ มากกว่านะ ..ดูรู้สึกสังเวช น่าจะมีปุ่มให้โวต คะแนนเหมือน พวกเวป โหวตภาพถ่ายนะครับ มาโพสแบบนี้ ไม่ไหวจริงๆ
    คนเก่งจริงๆ นะ เขาไม่ออกมาโชว์และแก๊กท่าแบบนี้หรอก เปลืองพื้นที่บอร์ดจัง ไม่มีเนื่อหาสาระอะไรเลย

14. amu

เอ่า คือว่า ในเวปนั้นอะ มันเวปส่วนตัวผมนะฮะ อีกอย่าง ผมก็สมเพช นะฮะ สมเพช คนที่ชอบมาด่าคนอื่นเขาแบบนี้มากกว่าอะ แบบว่า ตัวเองคงไม่มีโชว์แบบเขาเหรอครับ เลยต้องมากัด ไม่ชอบ เขาไม่ได้ขออะครับ คือว่า มันเป้นสิทธิ์ส่วนตัวของผมจริงๆอะ

โทดทีครับ ผมขายคอนเซป ผมไม่ได้ขายหน้าตา แต่ถ้า แอบชม ก็ขอบใจเล็กๆอะ

ช่วยไมได้นะครับ เหอะๆ แย่จัง

- - -

คนเก่งจริงๆ นะ เขาไม่ออกมาโชว์และแก๊กท่าแบบนี้หรอก
    >> ดาราเป็นหนักกว่าผมอีก รูปถ่ายเป็นพอร์ท 200-300 หน้า ครับ

- - -

เปลืองพื้นที่บอร์ดจัง ไม่มีเนื่อหาสาระอะไรเลย
    >> ใต้คำอธิบายรูปผมเขียนข้อความในเชิงอุปมาอุปไมย ไว้ด้วยครับ เหมาะสำหรับ/คู่ควรสำหรับ "คนที่มีปัญญา" หรือ "ความรู้" พอ ถึงจะเข้าใจครับผม

อนุโมธนา สาธุครับ ( - -)/\

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มิถุนายน 2006
  15. siritach

siritach เป็นที่รู้จักกันดี

12 กันยายน 2005
    ผมไม่อยากจะทะเลาะอะไรนะครับ ในบอร์ดนี้เท่าที่เห็นมีแต่ ข้อความที่ คนสงสัย และสิ่งที่เป็นความรุ้ ประโยชน์ต่อคน ทั่วไป บางคนนำเรื่อง ดีๆ มาโพส โดยไม่หวงวิชา เป็นวิทยาทาน แต่ของคุณเอาอะไรมาโพสอะ ที่คุณบอกว่า **เวปส่วนตัวของคุณ** ใช่ผมไม่ได้เถียง แต่ ลิงค์เวป และเจตนา คืออะไรครับ ยังไงๆ คุณก็ทำลิงค์ ไปยังเวปคุณโดยอาศัย ทางนี้อยู่ดี นี่มันบอร์ดเกี่ยวกับอะไรคุณอ่านหัวข้อหลักดูสิครับ ไม่ใช่ที่บอร์ดนายแบบ นะครับ คุณจะบอกว่า**ใต้คำอธิบายรูปผมเขียนข้อความในเชิงอุปมาอุปไมย ไว้ด้วยครับ เหมาะสำหรับ/คู่ควรสำหรับ "คนที่มีปัญญา" หรือ "ความรู้" พอ ถึงจะเข้าใจครับผม**
    ..ผมว่าผมอ่าหนังสือการ์ตูน พวกเซนเซย่า ที่เร่งพลังคอสโม่ พิทักษ์ อาเธน่ายังเข้าท่ากว่า ..
    ผมเห็นคุณโพสหลายกระทู้ ผมก็ไม่ได้ไปว่าอะไรคุณ มีแต่ กระทู้นี้เท่านั้นแหละครับ

16. เจ้าโก้

แต่งชุดผู้กล้าสิครับ แบบชุดของ อาเรล โรโต้ น่ะ ผมจะได้แอบชม

17. amu

ผู้กล้าเหรอผมหาคนที่เหมาะอยู่อะคับ ผู้กล้าต้องพวก กล้ามใหญ่ๆงะคับ

ส่วนมนต์แดงกำลังคิดอยู่ว่า จะเอาเพื่อนสาวคนใหนดี เพระมานต้องใช้ผู้หญิงด้วย

18. เจ้าโก้

ผู้กล้าแห่งดราก้อนเควสต์ ไม่ได้เป็นพวกกล้ามใหญ่นะครับ