อัศจรรย์หรืออะไรใครช่วยบอกที

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย jerajajen, 19 สิงหาคม 2009.

1. jerajajen

jerajajen เป็นที่รู้จักกันดี

ที่บ้านผมมีรูปปั้นบูชา สมเด็จโต พรหมรังสีอยู่ เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาผมไปทำความสะอาดเห็น กองทรายอยู่รอบองค์ท่านเป็นกองเลย ผมใช้มือยิบดูนึกว่าเป็นผงที่มดมันเจาะออกมา หรืออะไรสักอย่าง ปรากฎว่าเป็นทรายจริงๆ ไม่รู้มาได้อย่างไร ผมเลยปล่อยไว้อย่างนั้น ไม่ได้เอาออกครับ เพื่อนว่าเป็นอะไรครับ เพราะผมไม่ได้เอาทรายมาทำอะไรเลย