อาสาทำความดีแนะนำวิธีไม่ให้เครียดฟรีครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ราชันลาง, 1 ตุลาคม 2019.

1. ราชันลาง

ราชันลาง เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2012
    เจอแอฟหลายแอปเกี่ยวกับคนป่วยปรึกษาแพทย์หรือระบายความเครียดแต่มีค่าใช้จ่ายเป็นพันจำกัดนาทีซึ่งผมก็ทำอยู่คือแนะนำไม่ให้คนเครียดดูดวงหรือคุยแบบสนุกๆเพื่อคลายเครียดฟรีและค่าครู100แต่ช่วงนี้ฟรีผมเลยคิดจะรับให้คำแนะนำเบื้องต้นสำหรับคนเครียดหรืออยากดูดวงได้สองแบบฟรีในช่วงนี้การปรึกษาแพทย์ผ่านทางวีดีโอคอลทำให้วิฉัยได้ระดับนึงแม้ไม่ได้เจอตัวจริงนักจิตวิทยาเสียเป็นพันใครคิดอยากปรึกษาแพทย์เชี่ยวชาญแต่ไม่มีทุนผมเปิดรับให้คำปรึกษาระดับพื้นฐานแบบฟรีรวมถึงคุยได้ทุกแนวและยังสามารถดูดวงหรือดูวิญญานไปในตัวพร้อมคำแนะนำตามคำสอนของพระพุทธองค์ ไม่ต้องอายไม่ได้ประกวดนางแบบนายแบบไม่จำกัดอายุเพียงแค่ถ้าคุณสนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่เฟสเพราะผมใช้เฟสเป็นที่ติดต่อหลักชื่อเฟส #เบียร์ลางสังหรณ์ การที่ดูแนะนำฟรีทำให้ไม่ต้องกังวลจะหลอกไหมแถมฟรีครับ ในช่วงนี้
    สนใจทักมาว่าฟรีที่แชทเครับ ไม่มีเครียดถึงดูดวงก็จะมีคำแนะนำไม่ให้เครียดด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมา: