อ่านดวงของท่าน 17-23 พ.ค.2551

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย BirdSoul, 17 พฤษภาคม 2008.

1. BirdSoul

BirdSoul เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    แม่นไหมไม่ทราบ 17-23 พ.ค. 2551

Submitted on 17 May 2008 - 00:10:46. Category: Horoscope. Tags:

ราศีเมษ Aries (13 เมย.-13 พค.)

ไพ่ใบแรกของคุณสัปดาห์นี้ มหาดเล็กถ้วยค่ะ ไพ่ใบนี้ เกี่ยวข้องกับเด็กๆ การเริ่มต้นของความคิดสร้างสรรค์ จิตใจที่อ่อนไหว ความสนใจใหม่ๆ ความลุ่มหลงเล็กๆ น้อยๆ และหมายถึงสถานการณ์ที่ใช้หัวใจนำทางด้วยค่ะ

ธุรกิจ การงาน 5 ถ้วย ไพ่ใบนี้ มักจะแสดงถึงความรู้สึกที่ไม่สมหวัง มีเรื่องไม่พึงพอใจ แม้บางครั้งสถานการณ์อาจไม่มีอะไรร้ายแรง แต่จิตใจจะอ่อนไหว จิตตกนิดๆ หน่อยๆ ในความสัมพันธ์กับเพื่อนร่วมงานอาจมีข้อคิดสะกิดใจ เสียความรู้สึกกันนิดๆ หน่อยๆ ไม่ใช่ปัญหาใหญ่ แต่รบกวนจิตใจค่ะ

สถานการณ์การเงิน 1 เหรียญ จะมีเรื่องของการใช้จ่ายเงินก้อนใหม่ แต่อาจจะเป็นการรับเงิน หรือใช้เงินในการลงทุน (เพิ่งเริ่มต้น) ก็ได้เช่นกัน หมายถึงโอกาสดีๆ ที่มีเข้ามาและคาดหวังได้ค่ะ แต่ในบางคน อาจหมายถึงการลงทุน แข่งขัน การทำอะไรที่ต้องตั้งต้นด้วย

2. deneta

deneta เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2005
    อนุโมทนาครับ

ก็โอเคครับ

3. อิสวาร์ยาไรท์

อิสวาร์ยาไรท์ เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2005
    ขอบคุณ ค่ะ
    ของเขา ตรง ค่ะ

4. jdrennan

jdrennan Active Member

ขอบคุณมากนะค่ะ

5. ก.แก้วคำ

ก.แก้วคำ Active Member

รับทราบแล้วครับ แม่หมอ ไม่แม่นไม่เป็นไร แต่ใจอะจึ๋ยพอ สะมะควร อิอิอิ

6. จิตคิดดี

จิตคิดดี สมาชิก

ถือว่าแม่นค่ะ