อ่านพื้นดวงให้ฟรี+ถามได้ 1คำถาม - 24 คน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Umeshu, 23 มิถุนายน 2020.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. วารินทร์ นานา

วารินทร์ นานา เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดี เกิดเสาร ที่23 พฤษภา 2513เวลา13.57 น. เกิดที่กทม. อยากทราบเรื่องการงานว่ามีเกณฑ์จะได้งานเร็วๆนี้ไหม เเละ จะมี โอกาศได้มรดกไหม ครับ ขอบคุณ ครับ

2. Umeshu

Umeshu สมาชิก

23 มิถุนายน 2020

จากดาวจรตอนนี้ ขอทายว่าสำเร็จได้เซ้งไม่เกิน 2สค (ในดวงมีเกณฑ์ได้เงิน วันนี้ถึง 2สค) ยังไงก็ไหว้พระไหว้เจ้าที่อธิษฐานขอให้ช่วยให้ขายได้ด้วยนะคะ

3. Umeshu

เวลาเกิด 08.00เป๊ะเลยหรือคะ จังหวัดไหนคะ ตั้งเป็น กทม นะคะ

พื้นดวง ดื้อ เชื่อมั่่นในตัวเอง
    งานมีดาวอังคาร น่าจะทำเกี่ยวกับก่อสร้าง อุปกรณ์เครื่องมือช่าง/ครัว วิศวฯ ก็ได้
    มีดาวเสาร์ในภพการเงิน เงินก็พอมี แต่ก็มีความกดดันอึดอัดในเรื่องเงิน
    เพื่อนเฮฮาสังสรรค์มีน้อย เพื่อนชอบมาพึ่งมากกว่ามาช่วยเหลือ
    (เพื่อนแท้ๆที่ช่วยเหลือนะมี แต่น้อยมาก)
    คู่ครองดูมีอำนาจมากกว่าเจ้าชะตา
    ช่วงนี้ดาวใหญ่ๆยังไม่นำความเสียหายมาให้ ยังใช้ชีวิตได้ชิวๆ
    ให้ระวังช่วง12เมษา2565 มีเกณฑ์โดนโกงเรื่องเงิน และอาจจะมีการย้ายบ้าน
    (คือต้องระวังเรื่องเงินตั้งแต่ก่อนหน้าที่ดาวจะส่งผล)

4. Umeshu

24/24 (มี inbox 2) ครบแล้วนะคะ ^_^

5. Don't care

Don't care สมาชิกใหม่

18 กรกฎาคม 2020
    เกิด จ. ตาก ครับ ถูกเยอะเลย
    อย่าบอกว่าเป็น พระเจ้าตากมาเกิดละครัย55

6. Umeshu

วันเดือนปีเกิด เวลาเกิด จังหวัดที่เกิด บอกแค่ กรรมเก่าและ mission ของชาตินี้เอง :)
    ขอบคุณที่รายงานผลค่ะ

7. Phitchayathida30

Phitchayathida30 สมาชิกใหม่

30 เมษา 2535 เวลา 9:00 น
    เกิดจังหวัดสุรินทร์

อยากทราบ เนื้อคู่ และหน้าที่การงานค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้