อ.ธนภัทร ดูดวงด้วยวันเดือนปีเกิดและพลังจิต จากสมาคมโหราศาสตร์นานาชาติ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย กระเบื้อง, 9 เมษายน 2017.

1. ลุลา

ลุลา สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2010
    ไม่ทราบยังดูดวงให้ฟรี 1 คำถามอยู่มั้ยคะ รบกวนด้วยค่ะ
    ชื่ออุษา เกิด วันพฤหัสบดี 27 กรกฎาคม 2521 เวลา 20.00น.
    อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะสร้างเนื้อสร้างตัวมีหลักมีฐานได้ซักทีคะ

2. กระเบื้อง

กระเบื้อง เป็นที่รู้จักกันดี

ตุณจะได้สร้างตัวเลยสงกรานต์ชะตาชีวิตจะดีขึ้นและเลยวันเกิดคุณในปี64 จะดีมากช่วงนี้คุณรายจ่ายมากกว่ารายรับแล้วคุณเป็นคนโกรธง่ายหายเร็วตอนนี้ดูเหนื่อยหน่อยนะหมั่นทำบุญให้เจ้ากรรมนายเวรด้วยในตัวคุณมีเทพรักษาคุณเป็นคนมีเทพรักษานะครับที่บ้านคุณเจ้าที่แรง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 เมษายน 2021
  3. plakrapong

plakrapong สมาชิกใหม่

ดิฉันกำลังจะฟ้องร้องคนอื่นข้อหาหมิ่นประมาท ดิฉันจะชนะคดีไหมคะ ขอบคุณค่ะ

4. กระเบื้อง

ชนะครับให้ท่องคาถานี้นะ เมตตาคุณณังอะระหังเมตตา 9 จบสวดทุกวัน

5. wisakha

wisakha เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2013
    ออกจากงงาน กำลังสมัครงานใหม่ จะได้งาน ไหม ค่ะ งานเก่าที่ออก รู้สึกเหนื่อยใจมากค่ะ

6. กระเบื้อง

คุณเหมาะที่จะทำงานส่วนตัวมากกว่า

7. innershine

innershine สมาชิกใหม่

รบกวนดูดวงให้หน่อยค่ะ
    เกิด 19 พย 2512 หญิง เวลา 18.20
    ตอนนี้เครียดเพราะตกงานอยู่ค่ะ ไม่ทราบว่าจะได้งานเมื่อไหร่คะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

8. กระเบื้อง

ดวงคุณเหมาะที่จะทำงานส่วนดีกว่าคุณเหมาะที่จะทำของสวยงามขายของน่ารักเพราะคุณทำงานประจำคุณไม่รุ่ง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤษภาคม 2021
  9. soonbi

soonbi สมาชิกใหม่

12 สิงหาคม 2014
    ชื่อชลิตา ค่ะ เกิดอังคาร29เมษายน 25
    29 เวลาเกิด 08.12 แรม6ค่ำเดือน5 ปีขาล กำลังจดทะเบียนสมรสไม่จัดงานแต่งงานอยากทราบว่าดวงหลังแต่งงานจะดีหรือไม่คะ

10. กระเบื้อง

ถ้าไม่เป็นการรบกวนคุณเกินไปผมอยากให้คุณโทรมาดูด้วยตนเองเพราะจะต้องดูดวงคู่มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนเพราะชีวิตแต่งงานมันต้องใช้ชีวิตด้วยกันค่าครูไม่แพงครับดูสองคนไปเลยดูแบบเต็มดวง(อยากช่วยอยากแนะนำจากใจจริง)ดูดวงไม่จำกัดเวลา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤษภาคม 2021
  11. กระเบื้อง

ทำงานส่วนตัวดีกว่าครับบ้านคุณเจ้าที่แรงนะต้องถวายบุญท่านทุกวันหลังทำบุญทุกครั้งและคุณเป็นคนค่อนข้างใจร้อนตอนนี้เก็บเงินไม่ค่อยอยู่ถ้าไม่เป็นการรบกวนคุณเกินไปอยากให้คุณโทรมาพูดคุยกัน(ผมตั้งใจอยากช่วยเหลือ อยากแนะนำการไหว้อย่างถูกวิธี ด้วยใจจริง)เจ้าที่แรงมากนะครับตัวคุณก็มีของดีคุ้มครองนะถ้าคุณทำงานประจำจะมีปัญหามากวุ่นวายถ้าคุณจะโทรมาอย่าเกิน 17.00 น ที่เขียนมานี่เพราะอยากช่วยจากใจจริงครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤษภาคม 2021
  12. Pathtapont

Pathtapont สมาชิกใหม่

24 พฤษภาคม 2021
    ครับเดี๋ยววันนี้ผมโทรไปครับ

13. Pathtapont

Pathtapont สมาชิกใหม่

24 พฤษภาคม 2021
    เมื่อวานโทรไปปรึกษาอาจารย์แล้วดูคู่กับแฟน อาจารย์ช่วยอธิบายปัญหาสาเหตุที่ทำให้เกิดการติดขัดและหาแนวทางปรับปรุงแก้ไข ถือว่าแม่นและตรงกับสิ่งที่เป็นอยู่ครับ ใครติดปัญหาอยากหาคนช่วยชี้แนะในบางเรื่องที่อาจคาดไม่ถึง ลองปรึกษาอาจารย์ได้ครับ แกใจดีครับ ถามหลายเรื่องใช้เวลาพอสมควร อาจารย์ตอบให้หมดครับ

14. Napaphat_S

Napaphat_S สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ
    ณปภัช เกิด 4 ต.ค. 2528
    (ไม่ทราบเวลาเกิดแน่ชัดแต่เป็นช่วงกลางวัน)
    รบกวนอาจารย์ค่ะ อยากถามเรื่องคู่ค่ะ
    เมื่อไหร่จะได้เจอคะโสดสนิทมาก แล้วมีโอกาสได้แต่งงานมั้ย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

15. กระเบื้อง

ดวงคุณมีคู่นะแต่ช้าหน่อยมีคู่ช้าหน่อยดีนะครับ

16. krittaphat

krittaphat Active Member

12 พฤษภาคม 2010
    ชื่อ กฤตภัทร์ เกิดวันที่ 2 กรกฎาคม 2514 ไม่ทราบเวลาเกิด ขอรบกวนอาจารย์ 1 คำถาม ครับ ทำไมปวดไมเกรนบ่อยและหนักมากครับ

17. กระเบื้อง

เวลาคุณปวดมันจะกระตุกเลยใช่มั้ยกลางคืนนอนหลับๆตื่นๆร่างกายอ่อนล้ามากมันเป็นกรรมเก่าครับอยากให้คุณปล่อยปลาที่เขาจะฆ่าทุกอาทิตย์กี่ตัวก็ได้ถ้าเป็นปลาไหลได้ยิ่งดีถ้าปล่อยปลาไหลปล่อย 9 ตัวนะครับอยา่ปล่อยปลาไหลที่แม่น้ำนะมันจะตายให้ปล่อยทีสวนหรือคลองและไหว้ขอพรพ่อปู่ชีวกถ้าไม่มีองค์ท่านก็จุดธูปบอกท่านที่ห้องพระและสวดคาถาของท่านในเน็ตมีหาเอาแล้วไปท่อง 3 ถึง5จบภายใน 1 เดือนจะดีขึ้นและหายไปใน 3 เดือนครับแต่ต้องหมั่นทำบุญนะครับเอาบุญช่วยและแผ่เมตตาให้เจ้ากรรมนายเวรของคุณด้วยก่อนหน้านี้ย้อนไป 3 เดือนอาการหนักมากใช่มั้ยขอให้โชคดีนะครับถ้าคุณสนใจจะดูดวงเต็มดวงก็โทรมาได้นะครับค่าครูไม่แพงไม่เอาเปรียบลูกค้าอยากช่วยคนให้หมดทุกข์จากใจจริงมีเรื่องกลุ้มใจโทรปรึกษาได้นะครับช่วยด้วยความเต็มใจจากใจ อาจารย์ธนภัทร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มิถุนายน 2021
  18. ppsinee

ppsinee สมาชิกใหม่

สินีนาฎ เกิด15 มิถุนายน 2536 เวลา 22.23น. ค่ะ อยากทราบว่าชีวิตในอนาคตข้างหน้าจะเป็นยังไงคะ

19. กระเบื้อง

คุณเป็นคนค่อนข้างใจร้อนดวงคุณมีดาวอาทิตย์(ในดวงดาวอาทิตย์เด่น)เป็นราชาโชคประสบความสำเร็จครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มิถุนายน 2021
  20. Sugrit

Sugrit สมาชิกใหม่

27 มิถุนายน 2021
    ชื่อ สุกฤษ เกิดวันพุธ ที่ 19 ตุลาคม 2531 เวลา 13.25 น. อยากทราบว่าชีวิตจะมีโอกาสได้งานที่เปลี่ยนชีวิตให้ดีขึ้นมั้ยครับ ขอบคุณอาจารย์มากนะครับ

21. กระเบื้อง

ถ้าไม่เป็นการรบกวนคุณจนเกินไปอยากให้โทรมาดีกว่าอยากให้คุณดูเต็มดวงเพราะจะได้ดูพื้นดวงคุณด้วยอยากให้คุณดูอย่างละเอียด(อยากช่วยคุณด้วย)