อ.ธนภัทร ดูดวงด้วยวันเดือนปีเกิดและพลังจิต จากสมาคมโหราศาสตร์นานาชาติ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย กระเบื้อง, 9 เมษายน 2017.

1. alawin

alawin สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ อาจารย์
    เกิดวันอังคารที่ 15 พฤศจิกายน 2520 เวลา 23.39
    อยากสอบถามเรื่องความรัก จะเจอคู่เมื่อไหร่ครับ

2. กระเบื้อง

กระเบื้อง เป็นที่รู้จักกันดี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 เมษายน 2022
  3. alawin

alawin สมาชิกใหม่

ขอบคุณอาจารย์มากครับ
    - ค่าครูเท่าไหร่ครับ

4. กระเบื้อง

รายละเอียดอยู่ที่หน้าแรกสนใจเชิญนะครับผมศิษย์อาจารย์ภิญโญ พงษ์เจริญนายกสมาคมโหราศาตร์นานาชาติเรียนกับท่านโดยตรงจบจริงไม่หลอกลวงไม่เอาเปรียบใครมี วุฒิบัตรการันตีผมชอบทำบุญอยากช่วยคนให้พ้นทุกข์เพื่อสร้างบุญบารมีดูดวงได้ไม่จำกัดเวลาถามได้ทุกเรื่อง(มีโปรโมชั่นด้วยนะครับ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 เมษายน 2022
  5. ยูง

ยูง Active Member

15 มิถุนายน 2010
    สวัสดีค่ะ อ.ธนภัทร
    ได้ดูดวงกับอาจารย์แล้วทำให้สบายใจขึ้นมากเลยค่ะ อยากบอกว่า อาจารย์ดูแม่นมากนะคะและก็ให้ถามได้ไม่จำกัดเวลา ถามเรื่องอะไรก็ได้ที่เราอยากรู้ ดูกับอาจารย์คุ้มจริงๆค่ะ ไม่เร่งเวลามีแต่บอกให้เราถาม ค่าครูก็ไม่แพงเลยค่ะ เราให้อาจารย์ดูให้ทั้งครอบครัวเลยค่ะ ขอบคุณอาจารย์มากๆนะคะ

6. กระเบื้อง

ขอบพระคุณมากนะครับที่ติชมมา

7. juisay

juisay สมาชิกใหม่

ผมเกิด 8พย2509 เวลา 01.25น. อยากเริ่มอาชีพใหม่ ทำอะไรดีครับ แล้วเริ่มได้เมื่อไร

8. กระเบื้อง

ช่วงนี้คุณเก็บเงินไม่ค่อยอยู่นะเป็นมาหลายเดือนแล้วและคุณเป็นคนทำคุณคนไม่ขึ้นมีแต่คนเอาเปรียบจิตใจดีนะชอบทำบุญบริจาคทานชอบช่วยเหลือคน(ชอบคิดมากด้วย)เวลาตื่นนอนมักไม่ค่อยสดชื่นคุณทำธุกิจส่วนตัวดีกว่าอยากให้คุณทำงานเกี่ยวกับน้ำจะดีเช่นขายเครื่องดื่มพวกน้ำหอมหรือสิ่งสวยงามเป็นต้นเริ่มต้นทำได้เลย(ผมรับดูดวงด้วยนะครับถ้าท่านใดสนใจโทรมาได้เลยค่าครูไม่แพง)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 พฤษภาคม 2022
  9. juisay

juisay สมาชิกใหม่

แม่นครับ ตามนั้นเลย ชอบทำบุญ ทำบุญคนไม่ขึ้น และตอนนี้เก็บเงินไม่อยู่เลย

10. พระเจ้าอวยพร

พระเจ้าอวยพร สมาชิกใหม่

18 พฤษภาคม 2022
    มารีวิวให้ค่ะ ที่ไปดูกับคุณเมื่อวานนี้ แบบเสียเงิน เราไม่ได้มาดิสเครดิตคุณ เพราะเราเรียนจากสมาคมโหรมาเหมือนกัน แต่สิ่งที่เราแปลกใจคือ เราเรียนมากับอาจารย์ที่นั่น หลายท่าน ทุกครั้งที่เราเรียน การตั้งวันเดือนปีเกิด มันจะใช้เวลาอย่างต่ำไม่เกิน เต็มที่ 10 นาที ถ้าดูแบบคร่าวๆไม่น่านาน แต่จิดสัมผัสของคุณ สำหรับเราๆว่า ไม่ค่อยตรงกับหลักความเป็นจริงของเรา
    คุณทายว่าทำงานโดดเดี่ยว ไม่มีใครให้ความช่วยเหลือ แต่ ณ ปัจจุบัน ลูกค้าเป็นคนสอนงานให้ มีคนที่รู้จัก แนะนำคนที่เป็นนายทุนให้ พร้อมรอให้ความช่วยเหลือ การติดต่อประสานงานสินค้ามีคนแนะนำเหมืองที่จะส่งสินค้าให้ ทายไม่ตรงนะคะ

คุณทายว่าคู่ค้าที่เนปาล ได้บล็อคเราไป เราไม่อยากบอกคุณว่า เค้าเพิ่งจะ คอนเฟริ้มกลับมา ก่อนเราจะดูกับคุณ ได้สองวัน ว่าเค้ายังต้องการความช่วยเหลือจากเรา สถานะตอนนี้ยังไม่ได้บล็อคค่ะ

ที่คุณทายว่า คนที่่เรารอ เค้าเป็นคนสำรวย เจ้าสำอางค์ เราบอกไปแล้วว่าผิดนะคะ เราเคยวีดีโอคอลลกับเค้าแล้ว เราเป็นคนบอกให้เค้าโกนเครา ให้ดูสะอาด เพราะเค้าเป็นคนไม่ดูแลตัวเอง เราบอกคุณตอนทายแล้วว่าผิด ไม่ตรงเลย

ที่คุณทายว่า เราไม่มีออเดอร์จนถึงปลายปี เมื่อคืนเราเพิ่งได้ออเดอร์ตัวใหม่จากซาอุ พร้อมส่ง รอแค่booking จากสายเรือ ข้อนี้ไม่ผ่านค่ะ

ที่คุณทายเราในหลายเรื่องๆ แล้วเราตอบว่า ตรง เพราะเราต้องการให้คุณทายเราให้จบ เราเองดูดวงกับ อาจารย์ภิญโญเหมือนกัน ในราคา 1000 บาทและดูจากอาจารย์ท่านอื่นรวมถึงครูที่สอนโหราศาสตร์เราด้วย ที่เราดูกับคุณเพราะเราต้องการรีเช็คดวงเรา ไม่ได้ต้องการสื่อสารกับสิ่งศักดิ์สิทธฺ์ที่เรามองไม่เห็น เพราะเราต้องการเนื้อๆ สำหรับเราคือคุณไม่ผ่านค่ะ

11. กระเบื้อง

ขอขอบคุณมากครับที่ติชมมา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 มิถุนายน 2022
  12. choompoow

choompoow สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะอาจารย์ ชื่อ ณัฐนันท์ ห้วยจันทร์ เกิดวันจันทร์ ที่7 ธันวาคม 2530 อยากรบกวนถามอาจารย์ค่ะ หนูอยากลองขายของออนไลน์ เช่น ขายเสื้อผ้า จะรุ่งไหมค่ะ หรือเหมาะทำอาชีพอะไร

13. กระเบื้อง

หนูเป็นคนอ่อนไหวง่ายแต่ชอบทำบุญด้วยนะเราช่วงนี้เก็บเงินไม่ค่อยอยู่นะชอบคิดมากและไม่มั่นใจในตนเองทำคุณคนไม่ขึ้นหนูเหมาะที่จะทำงานส่วนตัวนะตามที่หนูถามมาทำได้ครับอยากให้หนูเพิ่มของหอมลงไปด้วยเพราะหนูเกิดธาตุน้ำหนูทำงานประจำไม่ดีนะชอบโดนคนเอาเปรียบถ้าเพิ่มของหอมจะช่วยเสริมดวงดีด้วยทำงานอิสระดีกว่าครับ(ผมรับดูดวงด้วยนะครับถ้าสนใจติดต่อมาได้เลยค่าครูไม่แพงคุ้มค่าไม่จำกัดเวลาในคำถามถามตามสบายผมชอบช่วยเหลือคนที่เป็นทุกข์ให้พ้นทุกข์) หวังว่าหนูคงพอใจจากการคำตอบนะ จากใจจริง อ ธนภัทร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤษภาคม 2022
  14. choompoow

ใช่ค่ะ หนูทำงานประจำ ชอบโดนเอาเปรียบ หนูอยากปลดหนี้และอยากสร้างเนื้อสร้างตัว หากมีเงินสักก้อนจะลาออกจากงานประจำ จำใจต้องทนค่ะ หนูมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ท่านใดคุ้มครองอยู่ไหมค่ะ หนูควรต้องบูชาอย่างไรบ้าง อยากมีเงินเก็บและอยากร่ำรวย เพราะคิดเสมอว่าถ้ารวยจะเอาพ่อแม่มาเลี้ยงดูและจะสร้างบุญสร้างบารมีช่วยเหลือผู้ตกทุกข์ได้ยาก

15. choompoow

อาจารย์ค่ะรบกวนขอเบอร์โทรติดต่อกลับนะค่ะ หนูอยู่ต่างจังหวัด สามารถโทรดูดวงทางมือถือได้ใช่ไหมค่ะ

16. กระเบื้อง

ใช่ครับเบอร์โทร (082)4883975 และ ( 02) 2869863 9 โมงเช้านะครับจะสอนวิธีแก้ให้โดยละเอียดอาจารย์ลืมขอเบอร์โทรคุณขอเบอร์โทรด้วยครับถ้าตอนนี้คุณดูอยู่ขอเบอร์คุณด้วยครับค่าครูไม่สำคัญอยากช่วยจากใจจริง อ ธนภัทร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 พฤษภาคม 2022
  17. กระเบื้อง

ขอบคุณมากครับที่ติชมมา

18. กระเบื้อง

รับดูฮวงจุ้ยทุกสถานที่

19. peamai

peamai สมาชิกใหม่

1 มิถุนายน 2022

20. peamai

peamai สมาชิกใหม่

1 มิถุนายน 2022
    อาจารย์ดูเม่นมากๆเลยค่ะ ขอบพระคุณมากๆเลยค่ะ