อ.วรรณนรี พยากรณ์ทางในบำบัดทุกข์ ดูให้ฟรี สำหรับสองคำถามแรก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย วรรณนรี05, 12 กันยายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. วรรณนรี05

วรรณนรี05 เป็นที่รู้จักกันดี

เฟชบุ๊คเลยค่ะ_วยาฆรพยากรณ๋ทางใน

2. วรรณนรี05

ตอบค่ะ_นกที่หลุดไปนะดีแล้วเค้าต้องการอิสระค่ะทำใจว่าเค้ากลับคืนสูีสภาวะที่เป็นตัวตนเค้าแล้วคือธรรมชาติค่ะ_ลองคิดดูถ้ามีใครมากักบริเวณคุณเลี้ยงดูอย่างดีคุณอาจสุขสบายแต่อึดอัดใจใช่ไหมคะควรจะดีใจว่าได้ทำบุญแล้วช่วยแล้วปล่อยคืนไปค่ะ

3. VVind

VVind สมาชิก

ไม่เคยเลี้ยงแบบกักขังนะคะ ไม่เคยขังกรงค่ะ เลี้ยงอิสระมาตลอด เค้าไม่เคยบินหนีไปเอง ที่เค้าหลุดคือเค้าตกใจคนขนของที่บ้านแล้วจะโดนเหยียบ ขอบคุณค่ะ

4. วรรณนรี05

เอาเรื่องงานก่อนดีไหมคะ_เดี๋ยวว่างจะดูให้ค่ะ

5. วรรณนรี05

ต้องขอโทษด้วยค่ะที่บอกว่าคุณกักขัง_เพราะคุณใช้คำว่าหลุดไป_จึงเข้าใจตามนั้นค่ะ_ความจริงต้องใช้คำว่าพลัดหลงออกจากบ้านไปอย่างนี้ค่ะ_แต่อย่างไรเสียก็แค่พูดคุยกันเท่านั้นไม่ได้ดูดวงหรืออะไรให้ทั้งนั้นค่ะ

6. วรรณนรี05

ขอถามคุณก่อนขณะทึ่ถามนี้กำลังหางานอยู่หรือเปล่าคะและอายุขนาดนี้_ไม่ได้เรียนอยู่หรือคะขอข้อมูลด้วยค่ะ_

7. pla0043

pla0043 สมาชิก

23 ธันวาคม 2008
    รบกวนด้วยค่ะ
    เกิด 30 กย 2525 17.30น เพศหญิง
    อยากถามเรื่อง งาน
    - อยากเปลี่ยนสายงาน ไปทำงานลงเรือสำราญ ต่างประเทศ มีโอกาสได้ไปมั้ยคะ
    - อยากมีความรักใหม่ เมื่อไหร่จะได้เจอ
    ขอบคุนค่ะ

8. Partymini

Partymini สมาชิกใหม่

17 พฤศจิกายน 2011
    รบกวนด้ววค่ะ

เพศ ญ ๑๓ มีนา ๓๑ ปีเถาะค่ะ เวลาไม่ทราบ

ถามเรื่องความรักค่ะ
    โสดมา เกือบ 10 ปีแล้วค่ะ จะมีคนรักเมื่อไหร่คะ
    ลักษณะแบบไหนคะ

9. chodza555

chodza555 สมาชิก

สวัสดีครับ
    วันเกิด วันจันทร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2535 เวลาเกิด 09:39 น. ปีวอก

1.การงานต่อจากนี้ไปจะเป็นอย่างไรมั้งหรอครับ
    2.เนื้อคู่ผมจะเจอเมื่อไหร่หรอครับ

ขอบคุณครับ

10. วรรณนรี05

_ถามกับค่ะการงานทำอะไรอยู่มิทราบคะโผล่มาไม่มีข้อมูลอะไรเลยนี่_การดูก็ต้องการข้อมูลค่ะคุณไปหาหมอตรวจโรคยังมีซักประวัติและตรวจเลือดตรวจอึ_และกับหมอดูธรรมดาคนหนึ่งนี่นะค่ะคุณถามกันแบบชุ่ยคุ่_และถ้าเราจะตอบแบบสนุกบ้างไม่เช็คอะไรเลย_ว่างานมันก็เป็นแบบนั้นแหละทำอย่างไรก็ย่ำอยู่ที่เดิมเงินเดือนไม่ขยับเกินสามปี_ข้อ2คุณเอ๋ยหาเลี้ยงปากท้องให้ฐานชีวิตมั่นคงก่อนเหอะคู่ค่อยคิด___ถ้าตอบแบบนี้จะพอใจกันมั้ยคะ_รู้สึกจิ้ดเลยใช่ไหมอีบ้านึ่มาย้อนตูทำมัยวะ_นี่แหละถึงต้องบอกมีข้อมูลในการถามดวงทุกดวงเราตรวจจริงใช่เวลาคำนวนจริงประมาณยี่สิบนาทีต่อดวง_และเราไม่ได้มีเวบนี้ทึ่เดียวอึกหลายเวบและเฟชบุ๊คอีกจะเห็นได้ว่าเราไม่ค่อยมาตอบเพราะคำถามไม่ให้ความสำคัญกำเราเลย

11. วรรณนรี05

คุณมีคู่ตอนอายุ17หรือคะถึงบอกโสดเกือบ10ปีเอาเรื่องจริงค่ะ_และอายุแค่นี่เป็นเรื่องปกติที่ไม่มีแฟน_ไม่ว่าแฟนนั้นจะเป็นเพศเดียวกันหรือต่างเพศเพราะวัยขนาดยังไม่มีความสารถที่จะตั้งหลักฐานชีวิตได้เลนเพียงแค่เริ่มต้นต่อสู้ว่าจะออกมารูปแบบใดทำมัยใฝ่หากันจังเลย_แทนที่จะคิดว่าฉันจะทำอย่างไรให้ชีวิตดีมั่นคง

12. วรรณนรี05

ตอบค่ะความจริงคุณควรถามว่างานราชการที่จะไปสอบจะมีหวังติดไหมนะคะ_เรียบเรียงคำยังไมถูกเลย_และขอตอบตรงนี้ว่าสอบไม่ติด_แต่ให้คิดว่าเป็นบทเรียนประสปการต่อไปเราจะมาสอบใหม่และต้องได้คิดแบบนี้และทำการบ้านเยอะๆ_อ้อยกเว้นแต่มีคนวิ่งให้ค่ะเพราะดวงหนูตกหินะหมายถึงอยากมีคู่แข่งที่แกร่งกว่า_ตอนสัมภาพตกมหาโจร_นี่พูดถึงติดไปแล้วสัมภาษนะก็จะถูกโกงสลับสับเปลี่ยนให้เราปิ๋วค่ะ_จึงบอกว่าให้ไปเพื่อรู้ค่ะ_โอกาสหน้าค่อยมาใหม่ค่ะ

13. วรรณนรี05

ตอบค่ะ_ดูจากดวงเรื่องงานดีค่ะแต่ติดตรงผู้ใหญ่ในสายงานไม่ปลื้มสักเท่าไหร่คือ_แบบมีคนที่จะเสียบแทนเราแบบโกงนะ_ถึงเค้าเรียกไปก็ต้องมีอะไรที่หืดขึ้นคอค่ะก็ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ

14. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันอาทิตย์ ที่5 พฤษภาคม. 2539. ปีชวด เวลา 16:54. เพศ หญิงค่ะ

เรื่องการงานค่ะ. ช่วงนี้หนูมีปัญหากะผู้ใหญ่ในที่ทำงาน. เขาเป็นหัวหน้างานหนูค่ะ และเพื่อนร่วมงานก็เดี๋ยวดีเดี๋ยวร้าย เดี๋ยวคุยดี เดี๋ยวทำหน้าหยิ่งใส่ หนูอยากทราบว่า หนูมีโอกาสได้เปลี่ยนงานใหม่รึป่าวค่ะ!!!. แต่หนูก็อยากทำที่นี่นะค่ะ(ตอนนี้ทำงานโรงเหล็กค่ะ) ไม่อยากเริ่มใหม่หลายๆครั้ง แต่ก็เบื่อคนค่ะ. พยายามอดทนอยู่ค่ะ รบกวนด้วยค่ะ ชอบพระคุณมากๆเรยค่ะ

(หนูมีครอบครัวเเล้ว. มีลูกแล้ว. ไม่ได้เรียนแล้ว. ทำงานอย่างเดียวค่ะ. บอกเอาไว้ล่วงหน้า เดี๋ยวตกใจทำไมอายุแค่นี้ทำงานแถมยังมีปัญหาอีก)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2015
  15. tokfon

tokfon สมาชิก

น้ำฝน ชาแสน พุธที่11กรกฎาคม2522 มะแม
    ชาญณรงค์ สุขวจีคล่อง เสาร์ที่27มิถุนายน 2524ระกา
    จะได้กลับมารักกันคืนดีกันไหมค่ะ

16. วรรณนรี05

ดวงไม่เกื้อหนุนกันค่ะอาจแค่พบปะฐานะเพื่อนเพราะคนระกาใจดีแต่ดูเฉยๆ_ส่วนคุณก็มักคิดเข้าข้างตัวเองเสมอๆ_มันต่างกันแบบน้ำกับน้ำมันค่ะอาจมาเป็นเพื่อนเอาไว้คอยช่วยเหลือกันดีกว่าค่ะ

17. วรรณนรี05

ตอบค่ะเรื่องงานกดดันหลายด้านให้อดทนแล้วจะผ่านไป_ถ้าทนได้ยังไม่เปลี่ยนงานค่ะแต่เราจะเปลี่ยนความคิดจากเพื่อนร่วมงานให้เมตตาเราค่ะ_แก้ไขสวดมนต์พาหุงมหากาแล้วแผ่เมตตาก่อนค่ะหลังจากนั้นอุทิศให้เพื่อนร่วมงานจงมีความสุข_หัวหน้างานก็เอ่ยชือเค้าแล้วเทน้ำลงดินโคนต้นไม้ใหญ่ทำทุกคืนก่อนนอนค่ะ_ถ้าสวดมงคลจักวาลน้อยได้ให้สวดค่ะเอาแบบย่อก็ได้ค่ะแล้วก็ทำบุญปล่อยปลาด้วยค่ะมีเคราะห์อยู่_สังเกตุดูจะเห็นการเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้นค่ะอ้ออุทิศบุญให้เทวดารักษาตัวก่อนนะแล้วค่อยให้คนอื่นตลอดจนเจ้าที่ที่ทำงานค่ะ

18. pitsanut

pitsanut Active Member

26 กรกฎาคม 2009
    รบกวนด้วยนะค่ะ
    24ธ.ค.13 ปีจอค่ะ วันพฤหัสบดีค่ะ
    1.ครอบครัวค่ะ
    2.ภายในปีนี้มีลาภก้อนโตป่าวค่ะ
    ขอบคุณอาจารย์มากค่ะ อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

19. วรรณนรี05

ถามค่ะลาภที่ถามนี่กำลังขายอสังหาริมทรัพย์อะไรหรือเปล่าคะ

20. วรรณนรี05

ใส่รายละเอียดวันเกิดและปีนักษัตรพร้อมข้อมูลของคำถามว่าคนที่ถามนี้เป็นสามีหรือแค่กิ๊กกันหรือแค่มองหน้าแล้วชอบกันอยากได้คำตอบต้องมีข้อมูลค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้