อ.วรรณนรี พยากรณ์ทางในบำบัดทุกข์ ดูให้ฟรี สำหรับสองคำถามแรก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย วรรณนรี05, 12 กันยายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. adrianliner

adrianliner สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2015
    ตกงานอยู่ครับ

นายวิทยา แพรใบศรี วันเสาร์ที่ 18 สิงหาคม 2522 เวลา 21.25 น.
    อยากทราบเรื่องงานจะได้ทำเดือนไหน
    ตอนนี้เดือดร้อนมากครับ รบกวนด้วยครับ

2. Tomatotoo

Tomatotoo สมาชิกใหม่

รบกวนช่วยพยากรณ์ให้ด้วยค่ะ เกิด 22 พฤษภาคม 2530 (วันศุกร์ ปีเถาะ) เวลา 20.48 นาที
    1. จะได้บรรจุเป็นข้าราชการในสายงานกฎหมายหรือเปล่าคะ แล้วช่วงปีไหนคะ
    2. จะเจริญก้าวหน้าในงานราชการสายงานกฎหมายหรือว่าต้องทำธุรกิจด้านอื่นคะ

3. noozzz

noozzz สมาชิก

ศุกร์ 14 ธันวาคม 2527 เวลา 14.05 น. ปีชวด
    ตอนนี้ทำราชการอยู่ แต่รู้สึกไม่ราบรื่น
    1.ควรทำงานประเภทไหนดีคะ
    2.ควรสมัครงานใหม่เมื่อไหร่ดีคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้