อ.อิสรีย์ แนะนำโดย อ.อนงค์วรรณ "คนมีญานสัมผัสกรรม" ช่วยผมไว้ครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ธรรมครองตน, 18 สิงหาคม 2009.

1. fal

fal สมาชิกใหม่

วันนี้ดิฉันโทรไปท่านก็รับสายนะคะ

2. ena

ena สมาชิกใหม่

ดิฉันโทรไปแล้วอาจารย์บอกให้รอคิว ไม่ทราบว่ารอนานไหมคะ ใครเคยดูกับอาจารย์บ้างช่วยบอกหน่อยค่ะ

3. blackhock

blackhock สมาชิกใหม่

เมื่อวานได้รับข้อความอนุโมทนาบุญจากอาจารย์ อนุโมทนาบุญด้วยครับ

4. วิภา4

วิภา4 สมาชิกใหม่

วันนี้เพิ่งจะได้คุยกับอาจารย์อิสรีย์ ขอบคุณอาจารย์มากนะคะ

5. ราช

ราช สมาชิกใหม่

เห็นกระทู้อาจารย์อิสรีย์บ่อยๆ เลยลองโทรไปดู พรุ่งนี้ถึงจะได้คิว แล้วจะมาเล่าให้ฟังครับ

6. ksd_

ksd_ สมาชิกใหม่

11 พฤศจิกายน 2009
    วันนี้โทรไปสามครั้ง อาจารย์ยังไม่รับสาย เลยต้องมาโพสกระทู้ให้อาจารย์ช่วยรับสายหน่อย มีเรื่องอยากปรึกษาอาจารย์ด่วนครับ

7. chonnipa

chonnipa เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009
    เมื่อวานได้โทรไปหาอาจารย์ค่ะ ซึ่งก็ได้คุยกับอาจารย์เลยค่ะ อาจารย์ให้คำปรึกษาและคำแนะนำในการปฏิบัติดีมากๆเลยค่ะ เหมือนได้คุยกับญาติผู้ใหญ่เลยค่ะ ซึ่งส่วนตัวเราคิดว่าอาจารย์ดูได้แม่นมากนะคะ และต้องขอขอบพระคุณอาจารย์ที่คอยช่วยเหลือผู้เดือดร้อนอยู่เสมอค่ะ และขอขอบคุณคุณรักไร้พ่ายที่แนะนำสิ่งดีดีมาให้ชาวพลังจิตอยู่เสมอค่ะ

8. sawa

sawa สมาชิกใหม่

ฝากทำบุญร่วมกับอาจารย์ 500 บาท เห็นอาจารย์ส่งข้อความอนุโมทนาบุญมาบ่อยๆ อนุโมทนาบุญ สาธุ สาธุ..........

9. สุวรรณสารี

สุวรรณสารี สมาชิกใหม่

18 กันยายน 2009
    โอนเงินถวายเทียนกับอาจารย์ 1,000 บาท อนุโมทนาบุญนะคะ สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กุมภาพันธ์ 2010
  10. nakorn8

nakorn8 สมาชิกใหม่

23 สิงหาคม 2009
    วันนี้โอนเงินฝากทำบุญร่วมกับอาจารย์ 500 บาท อนุโมทนาบุญนะครับ

11. ธรรมครองตน

ธรรมครองตน สมาชิก

18 สิงหาคม 2009
    วันนี้ทำของไหว้เจ้าตรุษจีนและไหว้เจ้าที่ที่ร้าน ช่วงนี้ขายดีเพิ่งจะได้ว่างหยุดปิดร้าน ไม่ได้เข้ามาดูหน้าเวปนาน เลยเข้ามาทักทายสมาชิกเวปพลังจิตและอาจารย์อิสรีย์ครับ ขอให้บุญกุศลหนุนนำทุกๆท่านในเวป โดยเฉพาะอาจารย์อิสรีย์ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ให้มีกำลังกายกำลังใจที่จะคอยช่วยเหลือผู้อื่นต่อไปนะครับ

12. ปานิศรา

ปานิศรา Active Member

27 ธันวาคม 2009
    ดูกับอ.อิสรีย์ไม่ค่อยประทับใจเท่าไร เพราะเหมือนว่าดูตามหลักวิชา แต่กับอ.อนงค์วรรณและอ.เบิร์ด ยอมรับว่า แม่นมากค่ะ โดยเฉพาะอ.อนงค์วรรณ ท่านจะพูดออกมาเลยและหาวิธีแก้ตามเบื้องบน เชื่อว่าอย่างนี้มีจิตสัมผัสจริงค่ะ เหมือนตาเห็นเลย

13. hajaji

hajaji สมาชิกใหม่

6 พฤศจิกายน 2009
    ช่วงนี้ใครได้คุยกับอาจารย์บ้าง ช่วยนำเรื่องมาเล่าหน่อยครับ

14. ไอ่

ไอ่ เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2009
    อนุโมทนาบุญกับท่านอาจารย์ด้วยค่ะที่ได้สร้างบารมีในการช่วยคนให้พ้นทุกข์

15. ena

ena สมาชิกใหม่

ขอให้อานุภาพแห่งบุญที่อาจารย์ได้ทำหนุนนำให้ชีวิตอาจารย์เจริญยิ่งๆขึ้นไป อนุโมทนาบุญ.............

16. จรัสวรรณ

จรัสวรรณ Active Member

เราได้คุยกับอาจารย์อิสรีย์ อาจารย์แนะนำอาจารย์อนงค์วรรณให้ แต่ก็คุยได้แป๊บเดียวเหมือนอาจารย์ไม่ค่อยอยากคุย ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นหรือเปล่า อาจารย์อนงค์วรรณก็เคยทายเหตุการณ์ได้แม่นล่วงหน้าจริง แต่บางเรื่องเราก็ไม่รู้ว่าจะจริงหรือเปล่า เพราะเหตุการณ์นั้นยังมาไม่ถึง ถ้าเหตุการณ์นั้นเกิดขึ้นจริง จึงจะสรุปได้ว่าแม่นจริง แต่ถ้าไม่เกิดภายในระยะเวลาที่อาจารย์บอกเราก็ถือว่าอาจารย์โกหก เราคิดอย่างนี้นะ แต่เราก็ไม่รู้ว่าคนอื่นจะคิดเหมือนกันหรือเปล่า

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มีนาคม 2010
  17. ปานิศรา

ปานิศรา Active Member

27 ธันวาคม 2009
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่อ.อนงค์วรรณบอก ในส่วนตัวแล้วหนูคิดว่ามันจะต้องเกิดขึ้นสักวัน เพราะเวลาที่อ.บอกเรื่องราวความเป็นไป จะเป็นเหตุเป็นผล หนูจึงเชื่อว่าสิ่งที่อ.อนงค์วรรณพูดเป็นจริงทุกเรื่อง ตอนนี้ได้สวดมนต์ ไหว้พระ ปฏิบัติตามที่อ.บอก เพราะเป็นสิ่งเดียวที่ทำได้ก็คือการวางเฉยค่ะ ทำอะไรมากไปกว่านี้ไม่ได้จริง ๆ ขอขอบคุณอ.อนงค์วรรณ อ.คมณ์ น้องเบิร์ดค่ะ ที่คอยช่วยเหลือเป็นกำลังใจให้ บุคคลทั้ง 3 จะอยู่ในใจตลอดไป Case นี้ยังไม่ผ่านขอวิงวอนผ่าน Webside ให้อ.อนงค์วรรณช่วยเหลือด้วยนะคะ เพราะไม่มีที่พึ่งที่ไหนจริง ๆ ขอบุญกุศลที่บุคคลทั้ง 3 ช่วยเหลือมนุษย์ให้พ้นทุกข์จงเป็นพลังให้ท่านพบกับความสุข ความเจริญค่ะ

18. จรัสวรรณ

จรัสวรรณ Active Member

อยากรู้ข้อมูลมากกว่านี้ ลองเปิด เว็ป www.kapook.com ดู เพื่อวิเคราะห์ข้อมูลก่อนเสียเงิน

19. สาวสืบPantip

สาวสืบPantip สมาชิก

เวปกระปุกที่ให้มามันต้องกดลิงค์ตรงไหนบ้างคะ ดิฉันเปิดกี่ทีก็เจอแต่หน้าเวบเป็นข่าวการเมืองกับบันเทิง แป่ว!!!!!

20. Maha Jakkraput sutta

Maha Jakkraput sutta เป็นที่รู้จักกันดี

เดี๋ยวนี้เหมือนกับอาจารย์ท่านจะหาเงินอย่างเดียวเลยไม่เหมือนตอนเเรกๆ
    เพราะตอนนี้จะบอกให้โอนเงินไปให้แล้วอาจารย์จะทำบุญเช่าพระและอธิฐานให้พ้นเคราะห์ เลยทำให้หมดศรัทธามันเหมือนพวกหมอดูที่คอยหลอกเอาเงินคนที่มาดูหมอ เซ้ง