เกิดประสบการณ์แล้ว!!!พระหลวงปู่ทวด 2 หน้า,,,เสกติดสถูปบรรจุอัฐิหลวงปู่ทวด ณ วัดช้างให้

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย A_ty, 6 มิถุนายน 2013.

1. A_ty

A_ty เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ผงยาจินดามณีของแท้แบบนี้กลิ่นจะอยู่นานมาก นี่ปั๊มออกมานานแล้วนะเนี่ย แต่กลิ่นยังหอมอยู่เหมือนเดิม

2. A_ty

1
    เรื่องการอธิษฐานจิตต่อพระหลวงปู่ทวดนี่มีเรื่องเล่ากันมานักต่อนักแล้ว โดยเฉพาะชาวบ้านแถววัดช้างให้ คือบางคนไปได้เพราะหลวงปู่ทวดของปลอมมาแต่ได้นำไปอธิษฐานจิตขอพรที่หน้าสถูปบรรจุอัฐิของหลวงปู่ทวด ปรากฎว่าหลังจากนั้นไม่กี่วันถูกล็อตเตอรรี่รางวัลใหญ่ เป็นที่ฮือฮามาแล้ว

3. A_ty

1
    ขนาดพระปลอมเมื่อได้อธิษฐานจิตต่อหน้าสถูปของหลวงปู่ทวด ยังขลังและศักดิ์สิทธิ์เพียงนั้น แล้วพระแท้ๆที่จัดสร้างขึ้นโดยคำสั่งของหลวงปู่ทวดอย่างรุ่นนี้ แถมยังมีการนำไปเสกแบบลังชนสถูป ความศักดิ์สิทธิ์ถูกประสิทธิลงอย่างเต็มที่ บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด!!! :cool:

4. ashigun

ashigun เป็นที่รู้จักกันดี

ของผมก็รอชุดกรรมการอยู่เผื่อหลุด. ตอนนี้ก็ใส่หลวงปู่ทวดกับตะกรุดนารายณ์แปลงรูปไปก่อนครับ

5. abcd

abcd เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2005
    สุดยอดจริงๆครับ

6. ครูเป็ด

ครูเป็ด เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ไม่ทราบว่าท่านใดมี หลวงปู่ทวด 2 หน้าชุดกรรมดำเนินงาน มั่งไหมครับ ผมต้องการบูชา เพราะอยากได้มาก ๆ ครับ จึงเรียนทางคุณพี่ต่าง ๆ ที่ยังพอที่จะแบ่ง ซะหน่อยให้มั่งนะครับ มาหามานานไม่รู้จะไปหาที่ไหนครับ จะขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ สำหรับคนที่ต้องการแบ่งน้อง ๆ คนบูชาครับ ช่วย ๆ รบกวนดูหรือหาให้หน่อยนะครับ ติดต่อ 086-9362077 ขอบพระคุณครับ

7. ครูเป็ด

ครูเป็ด เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เงียบเลยครับมีข่าวอะไรเกี่ยวกับหลวงปู่เท บ้างหรือป่าวครับ เราเจอประสบการณ์แล้วครับ

8. Lanta999

Lanta999 เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2013
    จองชุดกรรมการ1ชุดครับ

9. dinden

dinden สมาชิกใหม่

15 กรกฎาคม 2014
    ขอโทษนะครับบ ยังพอมีพระหลวงปู่ทวดหน้าเดียว เนื้อหินพระธาตุสามร้อยยอด สร้าง 999 องค์ บูชาองค์ละ 999 บาท เหลืออยู่บ้างไหมครับบ