เกี่ยวกับพระหลวงปู่หมุน

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย topkup, 26 มีนาคม 2019.

1. topkup

topkup สมาชิกใหม่

อยากถามว่าพระรุ่นไหนของหลวงปู่หมุนที่พลิกดวงพลิกชีวิตได้บ้างครับ พอดีชีวิตและครอบครัวย่ำแย่มีแต่อุปสรรคในชีวิตเย่อะเหลือเกิน บุญทานก้อทำก้อสร้างเรื่อยๆตลอด ใครมีประสบการณในรุ่นไหนของท่านแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. 0นิรนาม0

0นิรนาม0 เป็นที่รู้จักกันดี

แล้วแต่กรรมแล้วแต่โฉลก
    บางคนห้อยพระที่ไม่ทันท่านแต่ก็ได้รับสิ่งดีดี
    บางคนก็ชอบรุ่นเจริญลาภ
    บางคนก็ชอบเสาร์ 5
    บางคนก็ชอบ ไตรมาส รวยทันใจ

3. ธีระนะโม

ธีระนะโม เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    13
    ลองไปไหว้สังขารหลวงปู่ดูครับ
    ส่วนตัวชอบมนต์พระกาฬ ครับ

4. แสน1

แสน1 Active Member

(ช่วงนี้ว่าง ) ถ้ารูปแทนตัวคือตัวคุณ ดูๆแล้ว แนะนำ วัตถุมงคล หลวงปู่ผ่าน สกลนครครับ อาศัยบารมีพระกรรมฐานระดับพระอริยะสงฆ์น่าจะดีกว่าครับ อุปสรรคนั้นเกิดจากสิ่งลี้ลับหรือกรรมที่ติดตัวมาก็ตาม แก้ไขได้ด้วย พุทธบารมีครับ