เกี่ยวกับเรื่อง พลังแม่เหล็กที่ไหลเวี่ยนรอบๆตัวครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย dragon_exe, 2 สิงหาคม 2005.

1. dragon_exe

dragon_exe Active Member

วันก่อนผมนั่งดูที่นี่หมดชิต เค้าพูดถึงเรื่อง การความคุมพลังที่อยู่รอบๆ ตัวเรา ถ้าเราหมุนไปทางหนึ่งจะเพิ่มน้ำหนัก และ ถ้าหมุนไปอีกทางหนึ่ง จะทำให้ลอยได้ เค้าบอกว่าเป็น กำลังภายในนั่นล่ะ มันจริงเท็จแค่ไหนครับ ใครมีแหล่งข้อมูลบ้างครับ
    ขอบคุณครับ

2. ชัย

ชัย Active Member

26 กรกฎาคม 2005
    ผมก็ดูอ.ท่านออกเเบบการลงจอดของยานอวกาศครับ

3. นายฉิม

นายฉิม เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    คงคล้ายๆกับชาวยุทธในหนังจีนน่ะครับที่ทำให้ตัวหน้กและก็วิชาตัวเบาน่ะครับคงเป็นการสร้างวิชาลมปราณ