เก็บก่อนแพงครับ หลายรายการราคาพิเศษครับบบ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย mookung27, 23 พฤษภาคม 2013.

1. mookung27

mookung27 เป็นที่รู้จักกันดี

1.เหรียญศาลหลักเมืองสุพรรณปี 08 เนื้ออัลปาก้า หลวงพ่อมุ่ยเสกครับ เหรียญนี้ยันต์ใหญ่บล็อคนิยมครับ สภาพสวยกริ๊บ หายากแล้วครับ ประสบการณ์ด้านค้าขายมีมากครับ ราคา ปิดรายการครับ0 ครับ ที่สุพรรณเหรียญนี้ เค้าหวงกันมากครับ
    [​IMG][/url][/IMG]

[​IMG][/url][/IMG]

รับประกันแท้ทุกรายการนะครับ ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนนะครับแต่พระต้องอยู่ในสภาพเดิมนะครับ

สนใจติดต่อ 089-2047701 หมูครับ หรือ PM ครับ

ธนาคาร ออมสิน เลขที่บัญชี 020067311587

ชื่อ บัญชี ธัชพันธุ์ โรจน์ปัญญากิจ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤศจิกายน 2013
  2. mookung27

ผ้ายันต์หลวงปู่คร่ำ

2. ผ้ายันต์พัดโบกหลวงปู่คร่ำ วัดวังหว้า ผืนเล็ก ปี 37 ชาวระยองรู้จักกันดีครับ พุทธคุณด้านค้าขาย โชคลาภ กันของ ปกป้อง ประสบการณ์เพียบครับ
    ผมมี 1 ผืนครับ ให้เช่า ราคา บูชาแล้วครับ บาทครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ตุลาคม 2013
  3. mookung27

3. แพะเหลียวหลัง รุ่น 2 แร่เกาะล้าน เนื้ออัลปาก้า หลวงปู่อาด

แพะเหลียวหลังหลวงปู่อาด
    ด้วยประสบการณ์แพะหลวงปู่อาด ถูกใจสาวสามีฝรั่ง ได้รวย ได้ดีได้สามีเป็นเศรษฐีทั่วเมือง
    และยิ่งพ่อค้าแม่ขายเอาไปใช้ขายของดีจริงๆเรื่องเสน่ห์เมตตามหานิยมสาวนั่งทิฟ เด็กนั่งดริ้ง
    เก็บรายได้เป็นกอบเป็นกำเรื่องหนุ่มๆ สาวๆ ก็เห็นผลชัดเจนยิ่งกว่าอะไร

เพราะแพะหลวงปู่อาดสร้างจากสูตรดั้งเดิมของหลวงพ่ออ่ำเรือเก่าผ่านหลวงปู่เริ่มวัดจุกกระเชอ
    จึงเป็นสายตรงองค์เดียว ที่คนรู้ใช่จริงถูกต้องตรงตัว แพะเหลียวหลังเมตตาแรงที่สุด
    เสน่ห์สูงล้นเพราะแพะนี้นิสัยเจ้าชู้ตัวพ่อ ล่อแพะตัวเมียทั้งฝูงได้สบายหลายรอบ
    และแพะตัวเมียไม่ปฏิเสธแพะเหลียวหลังใครใช้เคราะห์ หดหาย เคราะห์จืด เคราะห์จาง เคราะห์หมด
    แพะรับเคราะห์แทนเราแพะกินเคราะห์ กินสิ่งไม่ดี แปลถ่ายออกมาไปในรูปของเมตตามหาเสน่ห์
    มหานิยมคนต้องเหลียวหลัง เคราะห์มากเท่าไหร่แพะ

แปลสภาพมาเป็นเสน่ห์ออกมากเท่านั้นไปทางเจ้าชู้ไปทาง สาวๆ หนุ่มๆ เดินงง หลง ทิศหลงทาง

ลูกศิษย์ขอร้องให้หลวงปู่สร้างของดีขนาดนี้ให้ใช้อีกซักครั้งด้วยเมตตาที่หลวงปู่อาดมีต่อศิษยานุศิษย์
    โดยเฉพาะที่เดินทางข้ามน้ำข้ามทะเลมาไกลๆจากชุมพร สงขลา ระยอง ขอนแก่น เลย ชัยนาท ปราจีนมากันหมด

หลวงปู่อาดท่านเห็นใจและอยากให้ลูกศิษย์ได้ของดีๆอย่างนี้ไปใช้กันให้ทั่วถึงดีกันให้หมดดีกันให้มากดีกันให้สุดๆไปเลย
    จึงได้เมตตาทำแพะเหลียวหลังชั้นยอดให้อีกครั้งโดยรุ่นนี้พิเศษกว่ารุ่นที่แรก

หลวงปู่อาดตรวจชะตาดูฤกษ์ผานาทีแล้วตรงกับฤกษ์วันที่ 4 ตุลาคม วันครูพฤหัส โจโรฤกษ์ฤกษ์ป่าต่อด้วยภูมิปาโลฤกษ์
    ฤกษ์แผ่นดินตำแหน่งขุมทรัพย์ ฤกษ์นี้นอกจากเสกแพะเหลียวหลังได้แรงแล้ว
    ยังเป็นตำแหน่งที่แพะวิเศษนี้เพิ่มพูนทรัพย์สมบัติอัครมหาเศรษฐีอีกด้วย
    สร้างเป็นแพะแบบเดิมทุกประการแต่เป็นเนื้อตะกั่วและอัลปาก้า(รุ่นแรกเนื้อนวะกับเนื้อทองแดง)

รุ่นนี้อุดแร่เกาะล้านของวิเศษแร่เกาะล้านนี้เป็นแร่วิเศษสุดของเมืองชลบุรีแร่แบบนี้แหละที่คนโล้สำเภา
    มาเอาไปติดตัวเข้าฝั่ง แล้วทำมาหากินร่ำรวยด้วยอานุภาพแร่เกาะล้าน

แร่เกาะล้าน = ดลบันดาลโชคลาภเงินทองหลายคนเล่าว่า เดิม จนมาก แทบไม่มีเงินกินข้าว ได้แร่ไปบูชา
    ก็มีเงินเข้ามาเรื่อยชีวิตความเป็นอยู่สบายขึ้นมาก วันไหนจำเป็นต้องใช้เงิน ก็จุดธูปบอกก็จะมีเงินเข้ามาทุกครั้งไป
    จึงมีความศรัทธามากๆ บางคนก็ขอโชคลาภ ก็ได้ตามที่ขอเล่นหวย รวยการพนัน แร่นี้กินขาด
    เรื่อง แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายบางคนก็ทำมาค้าขึ้น ร่ำรวยเป็นเศรษฐีก็มีให้เห็นชัดเจน
    แร่เกาะล้านเซียนรุ่นเก่านิยมยกย่องให้เทียบเท่ากับเหล็กไหลเลยทีเดียว

แพะเหลียวหลังนั่งคร่อมตออุดแร่เกาะล้านสร้างจำนวนน้อยเช่นเดิมปลุกเสกมีอานุภาพสูงที่สุด
    และเข้มข้นด้วยพลังพุทธคุณตามตำรับตำราอย่างแท้จริง

องค์นี้ให้บูชา ปิดรายการบ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 พฤษภาคม 2013
  4. mookung27

หนุมานปราบไตรจักร หลวงพ่อสาคร

4. หนุมานปราบไตรจักร หลวงพ่อสาคร เนื้อชนวนสังฆวานร ก้นอุดผง
    ราคา 700 ครับ เก็บก่อนราคาวิ่งไปกว่านี้นะคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 พฤศจิกายน 2013
  5. mookung27

ดันครับบบ

6. mookung27

สนใจรายการไหนติดต่อมาได้นัครับ

7. เอ๋เชียงใหม่

เอ๋เชียงใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอราคาด้วยครับ

8. mookung27

อัพหน่อยครับ

9. mookung27

6. ล็อกเก็ตหลวงพ่อขอม วัดไผ่โรงวัว 300 บาท

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤษภาคม 2013
  10. mookung27

7. เหรียญหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด วัดพะโค๊ะ350บาทครับ

11. mookung27

สนใจติดต่อได้ครับ

12. mookung27

Upupupดันขึ้นไปนิด

13. Sanguank

Sanguank เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองรายการนี้ครับ

14. mookung27

รับทราบครับ

15. Sanguank

Sanguank เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้ว 1100 บาท วันนี้ 25/05/13 เวลา23:53:25 น
    ที่อยู่จัดส่งแจ้งทาง pm ครับ

16. mookung27

รับทราบครับจะรีบจัดส่งให้ทันทีครับ

17. mookung27

8.ลูกอมผงพรายหลวงปู่ปัน วัดแม่ยะ ให้บูชา ปิดรายการครับบาท พร้อมเลี่ยมกันน้ำ

ลูกอมผงพรายกุมารของหลวงปู่ปัน วัดแม่ยะ ที่ลูกศิษย์ของท่านคือ คุณชินพร และคุณสุเทพ ได้นำผงพรายกุมารที่เหลือสะสมไว้จำนวนหนึ่ง หลังจากหลวงปู่ละสังขารแล้ว จึงได้นำไปมอบให้ หลวงปู่ปัน (ครูบาปัน โพธิรังสี) วัดแม่ยะ จังหวัดตาก เมื่อปี 2519 โดยสร้างเป็นลูกอม ทาทองบรอนซ์และตอกโค้ดรูปยันต์ใบพัด ปลุกเสกเสร็จเรียบร้อยจึงแล้วนำออกให้บูชาทีวัดเมื่อปี 2521

หลวงปู่ปัน ท่านเป็นศิษย์ของครูบาศรีวิชัย ด้วยครับ

วัตถุมงคลของหลวงปู่ปัน หรือครูบาปัน จะดีทางเมตตา โชคลาภ

ปัจจุบันสายหลวงปู่ทิมเริ่มเสาะหาและเก็บตุนกันแล้ว ไม่ใช่แต่เพียงในประเทศ แม้แต่ต่างประเทศก็เริ่มให้ความสนใจกันแล้ว อีกหน่อยจะหายากและค่านิยมจะเพิ่มขึ้นอีกหลายเท่าตัว ตอนนี้ใครรู้แล้วก็หาเก็บๆกันไว้เถิดครับ

ลูกอมของหลวงปู่ปัน วัดแม่ยะ นี้ สร้างตั้งแต่สมัยหลวงปู่ทิมมรณะภาพใหม่ๆ ผสมผงพรายกุมารเยอะมากๆเพราะตอนนั้นผงพรายกุมารยังมีเยอะและค่านิยมเล่นหายังไม่สูง ความนิยมยังไม่สูง จึงมีผงพรายกุมารผสมอยู่มาก ท่านที่ต้องการวัตถุมงคลที่ผสมผงพรายกุมารเข้มข้นพอๆกับยุคที่หลวงปู่ทิมสร้างเองไม่ควรพลาดครับ เป็นอีกชิ้นที่อยากแนะนำน่าใช้มากๆครับ

โค๊ดรูปใบพัดอยู่ตรงขอบครับ พอดีตอนเลี่ยมช่างเลี่ยมผิดครับเลยเอาโค๊ดไปไว้ที่ขอบแต่รับประกันแท้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2013
  18. mookung27

ขุนแผนผ้าป่า หลวงพ่อสาคร ปี 46

ขุนแผนปี 46 หลวงพ่อสาคร เนื้อชมพู ตะกรุดเงินคู่ บล็อค 1 สวยๆครับ มากประสบการณ์
    ราคา ขายแล้วครับ ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มิถุนายน 2013
  19. mookung27

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสนใจรายการไหนติดต่อได้ครับ

20. mookung27

ดันครับผมๆๆๆๆๆๆๆ