เข้าเวบเเล้วขึ้นว่า account suspend

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย สักการะ, 28 เมษายน 2022.

1. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    เรียน Admin
    รบกวนตรวจสอบให้ด้วยครับ เข้าหน้าเวบแล้ว มันขึ้นว่า account suspended ครับ
    แล้วก็จะใช้งานไม่ได้ครับ
    ขอบคุณครับ
    สักกราวุฒิ

2. Rexxar

Rexxar ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด สมาชิก Premium

11 มิถุนายน 2021
    ด้วยความสัตย์จริงผมก็เพิ่ง Log in เข้าใช้งานใน Website พลังจิต ได้เหมือนกันครับ ผมขออนุญาตรับเรื่องประเด็นดังกล่าวของพี่สักกราวุฒิไปประสานงานและสอบถามกับทางทีม Administrator กับ Moderator ของ Website พลังจิต เพื่อที่จะได้ตรวจสอบหาแนวทางดำเนินการแก้ไขให้ครับ ขออภัยพี่สักกราวุฒิ ในความขัดข้องในการใช้งานที่เกิดขึ้นดังกล่าวครับ _/|\_

3. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอบคุณครับ
    ตอนนี้เข้าได้ปกติเเล้วครับ