เคยดูดวง กับอาจาร์ย ขวัญแก้ว แม่นมาก

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย คนเคยทำ, 16 กุมภาพันธ์ 2018.

1. คนเคยทำ

คนเคยทำ สมาชิกใหม่

11 พฤศจิกายน 2017
    เรื่องเรียกจิต คนรัก ผมคนนึง เคยทำสำเร็จ กับอาจาร์ยท่านนี้ครับ ตอนนี้แฟนกลับมาอยู่ด้วยกันแล้วครับ ก่อนหน้ามาเจออาจาร์ย์ท่านนี้ เสียเงินกับอาจาร์ยคนอื่น หมดไปหลายตังอยู่ครับ เพิ่งมาเจอของจริงครับ สำหรับท่านใดหรือคู่รักคนไหนเดือดร้อน ลองทักไลน์ ไปปรึกษาอาจาร์ยท่านได้นะครับ ท่านใจดีครับ นอกจากเรื่องความรัก เสน่ห์ เรื่องเสริมดวง การงาน การเงิน แก้ชงท่านก้อทำให้ได้ครับ อาจาร์ยท่านอยากช่วยคนที่เดือดร้อน จริงๆครับ เล่าความจริง กับอาจาร์ยท่านได้เลยครับ ว่ามีปัญหาอะไรยัง เกิดอะไรขึ้น ต้องการให้ช่วยเรื่องใดบอกท่าน ตามตรงได้เลยครับ อาจาร์ยท่านจะช่วยให้ครับ อาจาร์ยท่านนี้ชื่อ อาจาร์ย ขวัญแก้ว ครับ อ.ท่านจะแนะนำให้ ดูดวง กะท่านก่อน จำทำพิธีต่างๆๆ เช็คดวงตัวเองก่อน นะครับ
    * ทุกวันก้อยังอยู่ด้วยกันตลอดเวลาครับ
    ลองติดต่อไลน์ ท่านดูครับ LINE id : icegun

*หมายเหตุ ผมไม่ได้หน้าม้า แต่ทำสำเร็จมาแล้ว แค่อยากบอก สำหรับคนเดือดร้อนจริงๆๆ