เจ้าจอมมารดา ถอดรหัสกรรมสุดแม่น!!!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย กุมารเพชร, 17 มิถุนายน 2012.

1. กุมารเพชร

กุมารเพชร Active Member

เจ้าจอมมารดา เป็นสมัญญาเมื่อชาติภพ ผู้ที่ฝึกจิตเป็นสมาธิจนได้กำหนดคำมั่นว่าจะช่วยเหลือมนุษย์ แก้ไขให้เขาเหล่านั้นผ่านพ้นวิบากกรรมอันแสนหนักหน่วงให้บรรเทาลง ทอนลง ดูชะตา ชาติภพ ผลกรรม ความดี การเบิกบุญมาช่วยให้ชีวิตดีขึ้น รุ่งเรืองขึ้น ด้วยญาณวิชชาขององค์มเหสีแห่งเสด็จพ่อรัชกาลที่ ๕ น้องพลอย วัยเพียง 20 ปีได้ช่วยเหลือผู้คนมากมาย ท่านใดที่มีความทุกข์ใจ หรืออยากได้คำชี้แนะเกี่ยวกับกรรม วิบากกรรม องค์เทพ หรือชะตาชีวิตข้างหน้า ลองปรึกษาน้องพลอยดูนะครับ น้องพลอยรับปรึกษาทางอีเมลล์หรือผ่านทาง msn เป็นบางวันที่น้องว่าง เพราะมีพันธะหลักคือการเรียนหนังสือนะครับ ท่านใดที่ต้องการความช่วยเหลือก็แอดที่ ployganesh@hotmail.com ครับผม

** กุมารเพชร เป็นเพียงผู้เเนะนำบุคคลที่มีพลังจิต สามารถแก้ไขหรือชี้แนะแนวทางของชีวิต ไม่ได้มีผลประโยชน์แอบแฝงแต่ประการใด ทุกๆท่านโปรดใช้วิจารณญาณส่วนบุคคลนะครับ **

***ช่วยน้องให้มีทุนการศึกษา เพราะน้องเกิดมาในครอบครัวที่ยากจน แต่มีพรสวรรค์ที่เบื้องบนประทานมาให้ เพื่อใช้เลี้ยงตัวครับ

2. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    อยากให้มาตอบในเว็บ........