เจ้าแม่ใบตองแทคทีมท่านปู่นาคราชและกุมารใบ้หวย ให้ท่านรวยๆเน้อ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 30 กันยายน 2009.

1. soot

soot สมาชิก

27 พฤศจิกายน 2009
    ช่วยดูให้ผมด้วยครับ
    วิสูตร 21 พ.ย.22 เวลา 02.00
    พอจะมีดวงด้านนี้กับเขาบ้างรึเปล่า
    ขอบคุณครับ

2. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

รอก่อน...เมื่อคืนไปดูมาแล้วอีกรอบ แต่ลืมสามตัว ๓ ชุดที่เขาทำให้เห็นว่าเป็นเลบเก็ง

แต่จะอย่างไรก็ตาม งวดนี้จะแทง บิลล์ค่าไฟ้า

เดือนนี้จ่ายค่าไฟถูกลง เหลือ ๙๐๙.๙๕ บาท

ค่าไฟฐาน แค่ ๖๑๑.๖๔ บาท

ค่า Ft (ไม่รู้จะเก็บทำแป๊ะทำไม้ ชาวบ้านเดือดร้อนรู้มั้ย) ๒๓๘.๗๘ บาท
    นี่รวมค่าภาษี ร้อยละ ๗ อีก ๕๐.๕๓ บาท

เลขอ่านครั้งก่อน ๔๖๔๕ เลขอ่านงวดนี้ ๔๓-๘๗ ใช้ไป ๒๕๘ กิโลวัตต์

นี่ถ้าเงินมาก (กะจะแทงตัวละ ๑๐ บาท ตัวแถมเอาไปแทงเลขอื่น)

คงเอาทั้งรหัสการไฟฟ้า หมายเลขผู้ใช้ไฟฟ้า ใบแจ้งค่าไฟฟ้าเลขที่ และอื่นๆ ที่เห็นบนบิลล์ด้วยสิเอ้า

....................

นี่รถยายผีป่าคันเก่า ๑๔๕๘ คันนี้ ๓๖๓๘

ส่วนมอร์ไซด์ (ที่ชาวบ้านยืมไปตลอดชีพไม่เคยมาคืน) ๕๐๑

รถลูกสาว ๐๗/๐๑๔ นี่ป้ายแดงมาปีกว่าแล้ว ป้ายจริงนั้น คิดว่าน่าจะเป็น ๕๗๖ นะคะ

............................

เอาเลขที่บ้านยายผีป่าด้วยมั้ย ๒๙/๙ (แถม ๖ ไปด้วย เป็นหมู่ที่ง่ะ)

ทีนี้เอาอายุยายผีป่่าขึ้นลงดีป๊ะ

............น้าน....คอหวยงง...และส่ายหน้า

ถอยไปหาหมออื่นๆ ดีกว่า ทนอ่านอยู่ได้ ยายผีป่าเพี้ยนเกินควบคุม!

3. nut1663

nut1663 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณยาย 0 - 9 ครบแล้วนะครับ 555

แทงไม่ถูกเลย เด๊่ยว รอ น้อง ชื่นจิต ( นัด ) มา แกะ รหัส ลับ
    น้อง ชื่น ว.2

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 พฤศจิกายน 2009
  4. panorama01

panorama01 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2006
    ฮ่าๆๆๆ ซื้อตามหมดนี่ไม่รู้จะรวย หรือจะจนนะคะเนี่ย
    ทำไมมันมากมายก่ายกองขนาดนั้น นี่ยังไม่ได้กลับ
    ยังไม่ได้ตัด สงสัยต้องหลับตาเอาปากกาทิ่มมาเล่น
    แล้วมั้งคะเนี่ย ไม่งั้นเดือนนี้ไม่มีเงินกิน เอิ้กๆ

5. ใจหม่น

ใจหม่น เป็นที่รู้จักกันดี

55555555555555555555555555

6. DevilBitch

เอาแบบที่ปู่น้องใบตองเขาเคยทำตอนที่น้องเกรซเล็กๆ นะคะ เขาเอาเลขมาเขียนแล้วม้วนๆ แล้วใส่กล่อง ให้หลานสาวจับ ปรากฎว่า ถูกงวดละ ๖ บาท ติดกันทุกงวดจ้า

.....................

งวดนี้เจ้าแม่ใบตองแง้มแบบไม่จริงจัง และชาวบ้านเขาลากตัวไปกินนอนบ้านเขา ยังไม่เอาลูกสาวมาส่งคืนเลยเจ้าค่ะ เพราะเขาบอกว่า จะรอฟังเลขจากปากเจ้าตอง งวดก่อนเด็กๆ ในหมู่บ้านมีค่าขนมเพราะได้ตอนเข้าแม่ใบตองพูดลอยๆ เขากลัวพลาดเลขเด็ดเลยเอาไปสามวันแล้ว เอามาคืนประเดี๋ยวก็เอาไปอีก นี่ดีนะคะ ที่ลูกยายผีป่ายังไม่โดนเอาขมิ้นและแป้งโรยตัวแล้วขูดเนื้อตัวหาเลข

..........................

รักแล้วรอหน่อยเน้อ รอให้เคน ธีระเดช ทิ้งหน่อย เสียก่อน ค่อยรอ (ก็บอกว่าให้รอหน่อยนี่คะ)

7. DevilBitch

เล่าความฝันเมื่อคืนนะคะ

.............................

ฝันว่าไปยืนที่แอ่งน้ำแบบน้ำตกแต่เป็นน้ำตกที่ชั้นหินมันเป็นหินปูนโค้งๆ เป็นชั้นๆ เหมือนที่ประเทศนอก ไปเจอฝรั่งชาวรัสเชียคนหนึ่ง เขามาบอกว่า "เขาจะไปซื้อหวยเมืองไทย บอกได้ไหมว่า เขาเล่นอย่างไร"

ยายผีป่าก็บอกเขาไปว่า ไปขอเทวดาที่รักษาป่าแห่งนี้สิ เดี๋ยวจะพาไปอธิษฐาน แล้วเราก็เดินขึ้นไปที่ต้นน้ำตก ซึ่งเป็นแอ่งเช่นกัน ขอบหินปูนสีขาว ก็มีรอยการเขียนตัวเลขเหมือนเขียนด้วยถ่านก้อนโตเขียนสันอ่างไว้เห็นลางๆ เพราะว่าเหมือนจะลางเพราะโดนลูกด้วยมือหรือกระแสน้ำทำให้ลางแต่พออ่านได้ว่า

๒๗๑๘๖๔ และอีกชั้น ๐๖

.......................................

แล้วทีนี้ยายผีป่่าบอกฝรั่งคนนั้นว่า ยูไปเล่นเลขวิ่งดีกว่า ไอว่านะ 8 1 ยูวิ่งบนไปเลย ส่วน ๖ กับ ๔ นี่ยูดึงมาผสมข้างล่างก็ดีนะ แต่ดวงของยูน่าจะเล่น ๐ ล่าง ตามที่เห็น เลขที่เขาเขียนให้เรานั้น เราไม่รู้เขาหลอกเราไหม ลองเล่นดูนะ

.............................

ฮ่าฮ่า...ยายผีป่ามาตั้งกระทู้นี้ ทำให้ฝันเพี้ยนไปเยอะเลย

แล้วแต่ท่านนะคะ ดวงมี ซื้อมั่วๆ ยังถูกเลยเจ้าค่ะ

งวดนี้ไม่เล่นหวย เพราะครูท่านเอ็ด แต่จะให้พวกท่านเล่น เพราะว่าพวกท่านไม่ยอมเข็ดกันเสียที ฮ่าฮ่า

8. mod_x-ray

mod_x-ray เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    รอฟันธงครับ จะได้มีเงินไปบูชาพระขรร๕

9. DevilBitch

เจ้าแม่ใบตองไม่ยอมบอกหวยเลย วันนี้ไปรับ ถามว่หวยจะออกอะไร เขาก็บอกอ้อมแอ้มๆ ว่า ๔- ๖- ๙- ๖๔- สิบสอง (อาจเป็น ๑๐๒ - ๑๒)

ฮ่า...งานนี้ทุกคนจะเลิกตามหวยเจ้าแม่ใบตองก็ครานี้แหละ ไม่มีเวลามาแจ้งเช้าวันหวยออกนะคะ เพราะติดเดินทางไกลเจ้าค่ะ กลับบ้านก็ดึกๆ วันที่ ๒ กว่าจะฟื้นก็คงวันที่ ๔

10. nut1663

เวลา 9.31เจ้าแม่ใบตอง ตะแล๊บแก๊บ ว่า....
    งวดนี้หวย เบิ้ล

411
    422
    311
    เลข 9 ยังมา แต่อาจกลับเป้น
    67
    68
    69

ฟังคุณยาย พูดแล้ว งง ภาษา หวย จับใจความได้ ประมาณนี้ 555

11. ผู้หญิงธรรมดา

ผู้หญิงธรรมดา เป็นที่รู้จักกันดี

อยากถูกหวยบ้างเหมือนกัน

12. หยุย

หยุย เป็นที่รู้จักกันดี

อยากถูกกับเขาบ้างจะได้เอาไปทำบุญ ซื้อนมตุ่นไว้ให้ลูก ๆ

13. ใจหม่น

........เอาตามนี้ละนะ ถ้าไม่ถูกต้องปรับคุณนัทละ..ฟังมาไม่ดี 555

14. หยกแดง

หยกแดง เป็นที่รู้จักกันดี

งานนี้จะมีตีกันมั้ยจ๊ะ 5555....

โชคดีทุกท่านเจ้าค่ะ

15. JPN8

JPN8 เป็นที่รู้จักกันดี

หวัดดีค๊ะ ยายผีป่า วันนี้ ได้เงิน lot . 1ใบ 4000 เลข 412 ล่าง

ซื่อไป 41 ใบ เท่าทุน แต่ก็อยากจะทำบุญ ทำที่ไหนดี พรุ่งนี้จะได้โอนร่วมบุญด้วย

16. nut1663

ลากิจ 3 วัน ครับ อิอิ.....

17. หยกแดง

เอางั้นเลยเหรอเจ้าคะคุณนัท yimm

18. ใจหม่น

ฟ้องเจ้าค่ะ ฟ้อง.. คุณนัทถูกคนเดียวค่ะ 59

19. หยกแดง

งานนี้คุณนัทลาภมาแล้วสิคะเนี้ย
    ขอให้เฮงๆไปหลายๆงวดนะคะ
    และคุณร่มบุญพร้อมกับเพื่อนนักธรรมท่านอื่นๆด้วยนะคะ สาธุ

20. DevilBitch

ภรรยาคุณนัทเขาแอบแทง หลังจากที่ได้ยินยายคุยเรื่องเลขที่จะออกกับคุณนัทและทางมือถือกับคนที่โทรมาถามจ้า

........................

ยุคุณพี่ร่มบุญแทง ตัวละแสน โหย...น่าจะบ้ายุนะเนี่ย งานี้มีเฮแน่นอนจ้า

ไงล๊า...เลขท้ายค่าบิลล์ไฟฟ้าของยายผีป่า

งมหาเลขจากยายผีป่าและเจ้าแม่ใบตอง ต้องหมั่นจดไว้เลย

.........