เจ้าแม่ใบตองแทคทีมท่านปู่นาคราชและกุมารใบ้หวย ให้ท่านรวยๆเน้อ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 30 กันยายน 2009.

1. cabin

cabin เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2007

แวะเข้ามาติดตามผลงานน้องใบตอง
    แต่ต้องขอแสดงความเสียใจกับยายผีป่าด้วยครับ
    ขอให้ผลบุญของคุณตาทวดของคุณยายผีป่าหนุนไปสู่สุคติภูมิ
    มีพระนิพพานเป็นที่ไปด้วยเทอญ.

ว่าแต่งวดนี้ไม่ทิ้งโชคลาภให้ลูกนกลูกกา
    มีเงินไปต่อบุญกันบ้างเหรอครับคุณยาย :cool:

2. money888

money888 สมาชิก

28 ธันวาคม 2009
    พรุ่งนี้น้องตองจะบอก 3 ตัวตรงเลยใช่ปะ (3 ตัวบน)
    ขอบคุณ คุณยายนะคะ เพราะเคยถูกเลขของคุณยาย กับน้องตองเหมือนกัน
    โอม โอม โอม พรุ่งนี้รวย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

3. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ขออภัยผู้ติดตามหวยเจ้าแม่ใบตองนะคะ

เนื่องจากว่า ติดงานศพหลวงตาเลยไม่สะดวกจะมาเข้าเน็ตหรือโทรศัทพ์แจ้งให้ตัวแทนมาทำการแจ้งหวยได้

เจ้าแม่ใบตอง ให้แม่นจริง ๆ ค่ะ แต่ยายผีป่่าแทงไม่ได้ เจ้ามือให้แทงวิ่ง ๓ ตัวเดียว จะขอวิ่ง ๗ วิ่ง ๘ กับ ๖ เขาห้าม บอกว่า เลขสูงไม่ให้แทง

(เคยบอกแล้วว่า ตราบใดที่ในหลวงยังคงพระประชวรอยู่ ทิ้ง ๘ ไม่ได้)

น้องใบตองเขาบอกน้าสาวเขาคืนก่อนว่า ๖ - ๘ - ๔

แล้วทีนี้ตอนเข้าเวลาสี่โมงเศษ ๆ ไปกระซิบถามเขาต่อหน้าน้าสาวเขาว่า

"นี่วันนี้หวยจะออกแล้วนะ เอาเลขเด็ดเลยนะ "

เขาก็เอาหน้าซุกหมอนพูดเบาๆ แบบอายๆ ว่า

๘ - ๗

๖ - ๘ - ๗

ยายผีป่าเลยเร่งให้น้องสาวเขาติดต่อเจ้ามือเพื่อซื้อ แต่น้องสาวเขาบอกว่า ชอบเลขที่ให้เมื่อวานมากกว่า

ยายผีป่าเลยบอกว่า

น้องใบตอง ถ้าเขาเปลี่ยนเลขวันหวยออก แสดงว่า เลขนั้นผ่านเทวดสภาแล้วแจ่มชัด ไม่เชื่อพี่แล้วห้ามมาว่าทีหลังนะ

พอหวยออก น้องสาว(กระเทย) เขาบ่นเสียดาย

ส่วน นี่

ยายผีป่าให้ค้างไว้ที่อีกกระทู้ (บูชาพระสมเด็จองค์ปฐมรุ่น ๓ ฝันว่าได้กราบพระ ๓ รูปไงคะ)

แต่ไม่ได้มาต่อยอด

ฝันเห็นแต่รถหลวงปู่ละมัย ที่ท่านบอกว่า รถคันนี้มันไม่ถูกหรอก จำได้ทะเบียนลงท้ายด้วย ๔๐

และ ๓๐๔ นี่ก็เขียนไว้ตรง ๆ เลย ที่โพย เตรียมซื้อ แต่น้องสาวบอกว่า ซื้อไม่ทัน

เลยได้แต่แทงเลขวิ่ง ๓ เพราะเจ้ามือรองเขารับไว้เอง

..................................

๓๐๔ นี่ได้มาจากไหน อยากทราบไหมคะ

อันดับแรกนะคะ ได้จากนิมิตรที่กล่าวข้างต้น ๓

แล้วจากฝันเห็นรถหลวงปู่ละมัย ๔๐

แล้วทีนี้น้องสาวฝันเห็นตัวเองนั่งหน้าโลงศพหลวงตา คนตาย ก็ ๐ พระอาวาสตายก็ ๓ แล้วก็โลง ก็ ๔

แล้วทีนี้ไปนมัสการหลวงปู่สรวง (สังขาร) เห็นเลขลอยมาเลยค่ะ

ตัวแรก ๓

อีกตัวมาทีหลัง ๗

อ้อ...ถ้าท่านใดเล่นหวยหุ้นนะคะ

นี่เอาไปเลยจ้า ให้เล่นตามไปภายในสัปดาห์นี้นะคะ

๙๒๓ (ตัดเล่นได้) ๑๑๔ - ๑๑๙

เช้า เด่น ๓ เย็น เด่น ๒๖๖ - ๒๖๐ - ๙๗๗

เย็น ๗ กับ ๙ และ ๒ แน่น

..................................................

ไม่รู้ว่าหวยหุ้นนั้นมีการให้วิ่งได้หรือไม่

อ้อ..ทำนายฝันให้น้องอ้อม พยาบาลที่ศรีษะเกษ ฝันว่าได้ขับรถ รถมี ๔ ล้อ กลม ๆ ก็ ๐ ไปเล่นหวยเลขนี้ไหม แล้วถูกไหมคะ

.......................................

4. เวเฟอร์

เวเฟอร์ สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะคุณยายผีป่า มาขอรับโชคด้วยนะคะ ไม่เข้าใจเลยค่ะคุณยายปีที่แล้วเกือบถูกเยอะๆติดกันหลายงวดหลายเดือนแต่ทำไมเวลาจะซื้อหรือคิดไว้ว่าจะซื้อเลขอะไรทีไรถึงได้มีอุปสรรคตลอดเลยคะ

5. wasinee

wasinee Active Member

17 มิถุนายน 2009
    สวัสดีปีใหม่คร่าคุณยาย ถ้ามีเวลาแวะเข้ามา วาขอเด่นหวยหุ้นด้วยนะเจ้าคะ

6. ใจหม่น

ใจหม่น เป็นที่รู้จักกันดี

หัดตีเลขกับเค้าบ้าง...
    ๓ มา ๘ อยู่ กับรัชกาลที่ ๙ ๙๘๓ จัดไป...
    ...ออก ๙๙๓....เกือบละ...งวดหน้าเอาใหม่..เนาะยาย..

7. Tanyaluck

Tanyaluck เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่ ทักทายเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ ทุกคนจ้าา ขอให้ทุกๆท่านสมหวังในพรที่ปรารถนา กันถ้วนหน้านะจ๊ะ

ช่วงนี้กระทู้เงียบเหงาจังค่ะ ^ ^

8. money888

money888 สมาชิก

28 ธันวาคม 2009
    ***คุณเวเฟอร์ ต้องไปทำบุญช่วงอาทิตย์นี้ นะคะ และคิดแต่สิ่ง
    ดี ๆ รับรองว่างวดวันที่ 16 นี้ รับทรัพย์แน่นอน ***ฟันธง***

9. laemchabang

laemchabang สมาชิก

11 มิถุนายน 2009
    สวัสดีครับ คุณยายผีป่า ช่วยดูให้หน่อยครับไม่เคยถูกกะเขาเลย ไม่รู้ต้องทำอย่างไง ส่งสัยไม่มีดวงทางนี้มั้งครับ

10. DevilBitch

เจ้าแม่ใบตองฝันว่าได้ขี่ช้าง อยากได้เลขเด็ด ไปที่คำตอบที่ยายผีป่าเล่าความฝันของเจ้าแม่ใบตองเล่าไว้ที่ห้องวัตถุมงคลสิคะ

ห้องนั้นเลขลอยเยอะ ไปเอาจิตค้นหาดูสิคะ

.............................................................

ส่วนงวดนี้นั้น หวยออกวันเสาร์

วันแรง เลขกำลังสูง

11. nut1663

nut1663 เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ เจ้าพี่แม่จิ๋ม งวดนี้ขอ ตรงๆ นะครับ

12. nut1663

nut1663 เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันว่าขี่ช้าง ท่านว่าจะมีสุขภาพพลานามัยสมบูรณ์ ถ้ามีโรคภัยจะหายวันหายคืน
    ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 19 , 215 , 950 , 863 , 614

ฝันว่าขี่ช้างตัวใหญ่ จะเบิกบานร่าเริง จะพบมิตรสหายมากหน้า
    ตัวเลขนำโชค ได้แก่ 11 , 609 , 409 , 425 , 592

ส่องจิตตรวจสอบดู มืดตึ๊ป เลยพึ่ง เฮีย กูเกิ้ล ดู อิอิ

เลขกำลังวันวันที่หวยออก
    วันเสาร์ 3-6-0
    หวยออกวันเสาร์-อาทิตย์ระวังเลขเบิ้ลเด้อ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มกราคม 2010
  13. Pongroch

Pongroch เป็นที่รู้จักกันดี

แปลไม่ถูกอ่ะยาย ยังไงก็แล้วแต่โชคแล้วกัน ยายบอกว่า แรง สูง ขอเลขประจำตัวแล้วกัน

14. DevilBitch

มีใครถูกกินบ้าง อิอิ...สงสัยท้างน้านเนาะ บอกแล้วงัยว่าให้ตามไปดูที่อีกกระทู้

เอาแหไปหว่านหาตัวเลย อิอิ

เลขน้องใบตองต้องตามและต้องตัดเล่นสองตัว หรือหมุนเล่น จำไว้เน้อ

15. panorama01

panorama01 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2006
    ถูกเลขคุณยายบวกเลข คุณแม่ค่ะ
    ซื้อ 77 ไป 20 บาทค่ะ บริจาคช่วยเว็บ
    500 ตามหลักนะคะ เรียบร้อยคราวหน้าเอาแม่นๆ อีกซักทีเนาะ

16. มอน

มอน เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    ยายจ๋าลูกช้างอยู่สวีเดน ยายช่วยแนะแนวทางด้วยนะคะเผื่อได้ปัจจัยจากสวีเดนไปทำบุญที่เมืองไทยบ้าง

17. satta23

satta23 สมาชิกใหม่

พึ่งเปิดคอมขอถามด้วยคนได้ไหมค่ะว่ามีลาภไหม อยากได้ค่าใช้จ่าย
    ชื่อ ประพิศ รัชนิพนธ์ เกิดอังคารที่ 23 มีนาคม 2519 ปีเถาะ เวลาเกิด 06.05 น.

18. cabin

cabin เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2007

ตามไปกระทู้ชื่ออะไร ห้องไหนครับคุณยาย
    ตามไปแล้วหาไม่เจอไม่รู้อยู่หน้าไหนอะครับ
    งานนี้วิ่งตามเลขจนหืดขึ้นคอเลย
    ปีใหม่ตั้งใจไว้ว่าจะบริจาคส่งเงินสนับสนุนเวปเป็นธรรมทาน
    แต่ก็กระเป๋าฉีกทุกที
    ไว้งวดหน้าขอทั้ง ลาภ และข้าวเหนียว บ้างนะครับคุณยาย

19. DevilBitch

อิอิ...

ไอ้การจะถูกหวยเนี่ย มันเหมือนลมพัดผ่านนะคะ

การที่จะถูกหวย รวยโชคเร่งด่วน ส่วนมากจะต้องมีจิตใจที่เอื้ออารีมาก ๆ มองอะไรแล้วสงสาร เห็นอกเห็นใจ ทุ่มทุนช่วยเหลือแบบไม่หวังผล ถ้าคุณเป็นคนแบบนี้ รวยแน่สักวัน ส่วนคนทำบุญเก่ามามาก แล้วต่อให้ชาตินี้สุดเลว อึยังไม่ให้สุนัขกินเลย แต่รวยมีลาภลอยบ่อย ๆ ก็เพราะในอดีตเขาเคยทำบุญแบบไม่หวังผลตอบแทน และไม่ใส่ใจว่าจะมีใครเห็นใครยกยอหรือไม่นะคะ

20. DevilBitch

ขออนุญาตนำข้อความส่วนตัวจากน้องชายท่านหนึ่งที่แจ้งมาเรื่องการฝันและยายตีฝันให้โชค แต่เขาก็ผลออกมาดังนี้ค่ะ จึงอากให้ท่านทั้งหลายที่บ้าหวย พึงรู้ไว้ด้วยว่า บางคราเทวดาอยากช่วย แต่โชคเรายังไม่เปิดเพราะยังมีกรรมบังคับไว้อยู่

.............................................

<CENTER>ตะเข็บ

</CENTER>
    <HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1>สวัสดีครับยาย

วันที่โทรหายาย ที่ผมบอกว่าฝันเห็นตะเข็บตัวใหญ่(จิตบอกว่าเป็นตะเข็บ) ตัวใหญ่มาก เลื้อยมาให้เห็น 2 ตัว ยายบอกว่า ตะเข็บก็ 7 กะว่าจะซื้อใต้ดิน 77 แต่วันศุกร์ทำงานเลิกเช้า นอนยาวเลย ตื่นอีกทีก็บ่าย 3 โมงโน่นแน่ะ :'( อย่างนี้ท่านให้โชค หรือมาให้เห็นโชคเฉยๆ ครับ

ยังไงก็ขอบคุณยายมาก ๆ ครับที่บอกเลขนำโชคมาแต่ผมไม่มีบุญเองครับ