เจ้าแม่ใบตองแทคทีมท่านปู่นาคราชและกุมารใบ้หวย ให้ท่านรวยๆเน้อ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 30 กันยายน 2009.

1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    วันนี้แต่เช้าเข้าพลังจิตบ่ได้เขากำลังปรับปรุง
    ไม่งั้นมีเฮแน่ๆ เพราะเมื่อเช้าไปตลาดใส่บาตรทุกเช้า
    คนทอดปาท่องโก๋ เรียกลุงคนหนึ่งท่าทางสติไม่สมประกอบ
    เสื้อผ้าดำขาดวิ่นแล้วถามว่าหวยงวดนี้ออกอะไร แล้วลุงก็บอกว่า....(อุบไว้เดี๋ยวเฉลย)
    แล้วคนทอดปาท่องโก๋ก็บอกว่าพี่รู้ไหมแกบ้าเพราะโดนญาติพี่น้องโกงเงินทองไปหมด
    แล้วพ่อแม่แกทิ้งสมบัติให้แกแต่พี่น้องโกงหมด และที่สำคัญเขาบอกว่า เขาบอกหวย
    ให้ออกมา4 งวดติด งวดที่แล้วเขาก็ให้ 12 มาแต่คนที่ตลาดไม่เชื่อ อ้ายเราก็หูผึ่งเลยนะ
    กลับไปแทงทันเพราะแทงที่โกลกเพื่อนเป็นคนขายอยู่แล้วซื้อได้ แล้วก็กะจะมาโพสบอก
    ว่าเราได้เลขนี้จากคนสติไม่สมประกอบมานะ แต่ต้องโทษเว็ปนะเพราะเมื่อเช้าเข้าไม่ได้
    ไม่งั้นคงมีคงถูกนะ เพราะเขาให้ 87 มา ไม่ต้องกลับเลยนะตรงๆ เลย แต่เราซื้อดักไว้ทั้งล่างบน กลับไปกลับมา ถูก200 ค่ะ นี่ถ้าไม่ไปซื้อเบอร 19 ที่ยายถุงทองคาบมาบอก(สุนัขค่ะ) คงจะถูกมากกว่านี้ เพราะไปเล่น 019 อีกเลยเห็นว่าซื้อมากแล้วเลยถูก 200 เอง
    งวดหน้าต้องตามล่าหาลุงอีกรอบแล้วล่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 ตุลาคม 2009
  2. joe29

joe29 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่เป็นไรครับ ต้องมีซักวันที่ถูกนะครับ เมื่อบุญส่งผล ขอให้โชคดีครับ

3. ปัทจัดตังค์

ปัทจัดตังค์ Pattama Nitsaro

แย่ ๆ เห็นกระทู้ยาย ให้หวยแต่เช้า ถลาเข้ามาเลย แต่เวปเปิดไม่ได้ซะงั้น
    สมาชิกใครถูกกันมั่งไม่รู้
    ข้าพเจ้าคนนึงล่ะ ถูก....กิน 5555
    ซื้อไม่เยอะ เล่นขำ ๆ บริหารหัวใจ
    ใครถูก อนุโมทนาด้วยเด้อ

4. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

แหม..หนูจ๋าอุตส่ห์ไปงมหาหวยห้องผีจากยายผีป่ายังถูกกินเนาะ มีน้องสมาชิกส่งข้อความมาบอกว่า พอภาวนาตามที่ยายบอก เห็น ๐ ลอยมาเลย แต่ซื้อไม่ทัน ก็ขอยืนยันว่า หวยจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ แต่จะแน่นอนหลังเที่ยงคืนถึงสี่โมงถ้าจิตสัมผัสได้ แหล่มเรย

.........................................

อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ watwa-aram
    พระสงฆ์มาบ้านยายผีป่า 7 รูป..7 ..เลข 7..อะไรต่อหนอ หุหุ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anukzer [​IMG]
    7 พระ 79 เหอๆๆๆๆ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ..โอย ๆ ๆ ๆ แฟนคลับยายผีป่ารายงานความรวยคั่นเวลารอยายผีป่าเล่าเรื่องต่อไปหน่อยแล้ว..อ่านข้อความข้างบนแล้ว หนูวัชอยากได้ยาลดความสวย(เกี่ยวกันไหมนี้)..หนูวัชอยากจะบ้าตาย..งวดนี้เลย ชวด ฉลู เถาะ
    ที่ไหนได้พระต้องเป็น 8 ดังที่ยายผีป่าบอก ..87..พระมาบ้านยายผีป่า 7 รูป
    คุณ anukzer ความรู้ใหม่เราเนาะ..ไม่ใช่ 9 ละเป็น 8 เด้อจ๋าแทนพระเขมรท่าน อิอิ...ไปต้มมาม่ากินก่อนนะคะ..ไว้งวดหน้าจะกิน ..บุพเฟ่..<!-- google_ad_section_end -->

5. DevilBitch

ปลายปีนี้ รอเลขเด็ดจากยายผีป่า ใครถูกช่วยทำบุญบริจาคบำรุงเว็บพลังจิต อย่างน้อย ร้อยละ ๒๐ บาท ได้ไหม ใครสนใจ มาทางนี้เลย รับรอง สิบงวดเข้าตรง หรือกลับ หรือโต๊ด ๖ งวด นอกนั้นเลขวิ่ง หรือถ่าง

ไม่ถูกให้มายึดผัวกับลูกไปเลี้ยงดูแทนเพื่อความเป็นสิริมงคลของครอบครัวท่าน ฮ่า ๆ

6. wasinee

wasinee Active Member

17 มิถุนายน 2009
    วันหวยออกเห็นกระทู้ยายผีป่าแต่เข้าดูไม่ได้อ่ะค่ะ เสียดายจัง

7. DevilBitch

งั้นงวดต่อๆ ไป ถ้าคิดว่ายายผีป่าพารวยได้ เร่เข้ามาเน้อ

อิอิ

...........เดี๋ยวขอปั่นตัวเองให้ดัง ด้วยการทำหนังสือโพยหวย

"ยายผีป่าพารวยไม่เลิก!" มีใครสนใจจะซื้อ ช่วยยกมือหน่อย อยากหาเงินเลี้ยงลูกจ้า

อ้อ...ขอบอกก่อนว่า ยายผีป่าไม่เล่นหวยใต้ดินค่ะ สัญญากับครูบาอาจารย์ไว้ งวดไหนเล่น เจ๊ง...แหะๆ

เลยอาศัยบอกเอา

8. ราคุเรียวซาย

ราคุเรียวซาย เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ยายจ๋า
    หากว่าเราฝันไปว่าแก้ผ้าอาบน้ำในวัด (ห้องน้ำนะ) แล้วพระเห็นเข้า เราอ้าย อาย
    ควรจะเป็นเลขอะไรนาพี่ยายเจ้า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ตุลาคม 2009
  9. lekjung13

lekjung13 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2009
    อ่านกะทู้ของยายผีป่าแล้ว...น่าลุ้นดีจัง อย่างข้าพเจ้า
    พอจะมี % ได้เฮ...กับเค้าเรื่องตัวเลขบ้างไหมค่ะ...

10. DevilBitch

น้องเรียวฯ จะถูกคนหลอกลวง แต่มีโชค ให้วิ่ง ๗ และ ๔ (อีกแล้วคร๊าบพี่น้อง)

ทำนายว่า

"เราเคยคิดที่จะทำบุญอะไรสักอย่าง แต่เราลืมทำ" ขอให้ไปเร่งลาภด้วยการทำบุญร่วมสร้างห้องส้วมที่วัด หรือไปล้างห้องน้ำวัดนะคะ แล้วอย่าลืมภาวนาแบบที่ยายผีป่าแนะนำนะคะ

...........................

เลขประจำตัวของหนู คือ เด่น ๐ - เลข ๖๙๙ คือเลขที่ควรซื้อไว้เวลาเจอล็อตเตอรี่ แต่เลขเข้ากับดวงเราคือ

๓๖๔ - ๕๖๔ -๓๖ -๑๑ สามารถตัดเล่นสองตัวได้ สลับไปมาได้ตามแต่ใจชอบหรือกำลังเงินนะคะ

อ้อ ถ้างง เด่น ๕ เด่น ๗ เด่น ๒ (เลขประจำครัวเรือน คือคนในบ้านเอาไปวิ่งได้)

เลขถ้างวดนี้เล่นแล้วไม่ออก ตามไปอีก ๒ งวด อย่าทิ้ง

11. DevilBitch

เอาอายุตัวเอง ก่อนเล่น ไปขอขมาคนที่เราปรามาสเขาก่อน อย่างครูบาอาจารยื หรือพ่อแม่พี่น้อง ไปขออะโหสิกรรมและขอพรสิคะ

ไปไหว้พระแม่ธรณีบีบมวยผมด้วย ขอพรจากท่าน ปีนี้ไม่มีโชค รอสองปี ดวงทางหวยพอมี แต่บอกคนอื่น อาจเข้าได้สี่ห้างวดค่ะ บอกให้คนอื่นเล่น จะเฮงกว่าเน้อ

12. DevilBitch

น้องเรียวคงสงสัยาิคะว่า ใครจะกล้ามาหลอกมาลวงน้องเรียว

ฮ่า ๆ ฮ่าฮ่า ฮ่าห้า ห้า

มองคนใกล้ตัวที่หนูไว้ใจสิคะ

ยายผีป่าคนหนึ่งละ ที่กำลังหลอก และลวงหนูตอนนี้งั้ย อิอิ

13. ราคุเรียวซาย

ราคุเรียวซาย เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่า พี่ยาย (ถ้าถูกลูกทำบุญ ๓๐%)
    นะโมพุทธายะนะมะมีมา นะมะ ลาภา นะชาลีติ แล้วหลับตานิดๆ ภาวนาว่า สัมปจิตฉามิ สัมปจิตฉามิ สัมปจิตฉามิ

สงสัยจังดังว่าค่า
    ไม่เป็นไรหรอกค่าโดนหลอกซะมั่งเป็นประสบการณ์ชีวิตดีค่า
    จะเก็บไว้สอนหลานต่อไปค่า

ต้องไปข่มขู่เอ่อขอร้องญาติมิตร ก่อนว่าอย่าหลอกลวงกันเลยซะก่อน(ตัดไม้ข่มนาม)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ตุลาคม 2009
  14. Lek435

Lek435 เป็นที่รู้จักกันดี

อยากทราบบ้างค่ะว่าจะมีโชครวยทางหวยบ้างไหม

15. DevilBitch

ช่วงนี้สังเกตว่า ชื่อสมาชิกเว็บพลังจิต มักจะมีเลขห้อยตามหลัง ข้างต้นห้อง 13 นี่มาอีกราย 435
    มาดูสมาชิกที่กำลังอ่าน ปอปอ80

อ้าว...

มีใครเลขอะไรอีก เอาหวยแถวๆ นี้แหละ ตาดีได้ ตาลายเจ๊ง

ทุกคนเกิดมามีโชคเหมือนถูกหวยเลยหรือไม่ ทำไมน่ะรึ ก็กว่าจะได้เกิดเป็นคนได้นี่ไม่ใช่เรื่องง่ายเลย ทีนี้เกิดมาแล้วหากเริ่มเล่นหวยไปเรื่อยๆ สักวันก่อนตาย มันต้องมีถูกบ้างละ สิบยี่สิบบาทก็ถือว่าถูกใช่ไหมคะ อิอิ ทำนายแบบนี้ ใครจะเชื่อขี้ปากยายผีป่าหว่า

16. tuck1962

tuck1962 สมาชิก

แล้วผมละครับ..สินพร คนซื่อ เกิด 5 พ.ค. 2505
    ขอบคุณครับ

17. โอมธนกฤต

โอมธนกฤต เป็นที่รู้จักกันดี

ป้า อย่างผมนี่พอจะมีโชคกับเขาบ้างไหมเนี่ย เกิดมายัง
    หาความโชคดีหน้าตาเป็นยังไงไม่รู้เลย เหนื่อยกว่าจะได้
    ก็ได้ไม่เต็มเม็ดเต็มหน่วยอีก

18. DevilBitch

พ่อหนุ่มคงโชคไม่ดีแล้วหละ มาบังอาจเรียกยายผีป่าว่า "ป้า" โห..มันสุดแสลงใจ ฟังคำนี้ทีไร รู้สึกว่าแก่งั๊ก

เปลี่ยนสรรพนามใหม่ให้เข้ากับหน้าตาและบุคคลิกยายผีป่าหน่อยได้ไหม

ทีหน้าทีหลังใครมาเรียก คุณพี่ คุณ ป้า คุณน้า อา นี่ไม่เอา

ฮึ...เรียก "ยาย" สบายใจที่สุดย่ะ

19. ราคุเรียวซาย

พี่ยาย เข็ดกลัวโดนจีบหรือจ๊ะ(เฮ่อ....น่าอิจฉา)
    เช้าวุ่นวาย สายตื่นเต้น เย็นเศร้าใจ (วันที่ ๑๖ กับ ๑)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ตุลาคม 2009
  20. DevilBitch

ขอเรียนให้ทุกท่านนะคะว่า ยายผีป่่าจะไม่ทำนายให้ ถ้าไม่ใช่วันหวยใกล้ออก คือจะบอกก็ต่อเมื่อเย็นหลังสองทุ่มไปจนถึงเวลายายผีป่าเหนื่อย ของคืนก่อนหวยออกหนึ่งคืน และเช้าตรู่วันหวยออก

ดังนั้นรอคอยติดตามนะคะ

เพราะชะตาคนเปลี่ยนตามวาระกรรมค่ะ และหวยก็เปลี่ยนด้วยตามใบสั่งด้วย

..................................................

ยายผีป่าเรื่องมากนะคะ ของฟรีก็อย่างนี้แหละ อิอิ..สักวันจะขายโพยหวยชุด ชุดละ ๑๐๐ บาท ต่องวด เอาเงินมอบให้เวบพลังจิต ดีไหมเนี่ย อิอิ ถูกก็เฮ เฉียดก็ฮา เสียก็ฮือ แต่เอาใหม่ ฮ่า ๆๆๆๆ