เจ้าแม่ใบตองแทคทีมท่านปู่นาคราชและกุมารใบ้หวย ให้ท่านรวยๆเน้อ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 30 กันยายน 2009.

1. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนเช้าลูกสาวยายผีป่า(ผู้มีญาณแปลกเกินเด็กสองขวบครึ่ง) เขาตืนมาปลุกแม่ เหมือนจะรู้ว่าวันนี้หวยออก แล้วกระซิบว่า แม่ ๆ ไปซื้อเบอร์เหอะ

ยายผีป่าบอกว่า แม่ไม่เล่นหวยใต้ดิน ให้พ่อซื้อสิ

น้องตองตอบว่า "เขาไม่มาแล้ว (หมายถึงคนเดินหวย) เขาไปกรุงเทพแล้ว (หมายถึงเขาส่งหวยให้เจ้ามือใหญ่แล้ว)"

พ่อเขาเลยถามย้ำว่า หวยออกอะไร

๐๕๔ , มี ๗ ล่าง ๘ ก็มีพ่อ

.............................................

เมื่อเช้าจิตมันสัมผัสได้ว่า อย่าลืมว่า ๘ กับ ๓ ตัวเดียวกัน ๕ กับ ๒ ตัวเดียวกัน

2. DevilBitch

ให้สังเกตว่าเลขที่คำนวนได้แต่ละงวดย้อนขึ้นไปนั้น ส่วนมากจะได้เลขวิ่ง แยกบน ล่าง ท่านเอาเลขเหล่านั้น ไปประกอบกับเลขอื่น ขึ้นลงบ้างก็ดีนะคะ หรือเล่นถ่าง คือบางเจ้าเขารับ เล่นสามตัวบน เราคิดว่าเราหมุนอย่างนี้ มันต้องออกสองตัวในสามตัว เราได้บาทละ ๒๐ ยังดีกว่า เฉียดนะคะ

อย่างงวดก่อน ยายเล่น ๓๗๖, ๓๘๕, ๓๘๔ ไม่เลยไปถึง ๗ ทั้ง ๆ ที่ทำหลัก ๗ ได้ แต่เอา ๗ มาเล่นล่าง

เขาเรียกว่า หมองู ตายเพราะงู ไงคะ

...........................................

แต่ คุณ Tamsak ยายบอกว่า ไปตัดเล่นสองตัว เลยได้ ๘๗ ไป

นี่เพราะเขามีโชคไงคะ
    น้องอีกคนเอาไปถ่าง ก็ได้มาเยอะ
    .............................

3. wasinee

wasinee Active Member

17 มิถุนายน 2009
    ชอบเลขคุณยายนะคะ ๐๕๔ วาก็ฝันนะค ประมาณ 059 อ่ะค่ะคุณยาย
    แล้วฝันว่าคนตายลุกขึ้นมาชี้เลขท้ายทะเบียนรถเครื่อง ซึ่งเป็น ๒๙ วาเลยจับใส่เป็น ๐๒๙ พอไหวมั๊ยคะคุณยาย

4. สุโรจน์

สุโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

อยากได้

จัดให้ด้วยนะครับ s-l-o-t@hotmail.com
    ดูดวงนะครับ
    ชื่อ สุโรจน์ เพชรพัฒนวัฒน์
    อาทิตย์ 31 สิงหาคม 2518 เวลา 19.38 น.
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

5. JPN8

JPN8 เป็นที่รู้จักกันดี

เจ้าค่ะ หรือว่าจะเล่น 54 กับ 8 เพิ่ม เพราะยังสามารถซื้อได้ก่อนเที่ยงวันนี้

6. อธิมุตโต

อธิมุตโต เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2006
    คึกคักกันใหญ่ ฮึฮึ

7. chitakae_p

chitakae_p สมาชิก

27 สิงหาคม 2007
    ขอด้วยคนครับ 19 มีนาคน 2522

8. DevilBitch

อยากรู้ว่าภาวะเศร๋ฐกิจชาติเป็นอย่างไร ให้ดูที่รายได้หวย

ก็ทำให้รู้ว่า "คนไทย แะลอีกหลาย ๆ ชนชาติ ยังคงยึดเอาความหวังน้ำบ่อหน้า มาเป็นกำลังใจ ยอมเสี่ยงเพื่อหวังได้ลาภลอย ทำให้รู้ว่า คนส่วนมากนั้นต้องการเล่นหวยมาก ๆ และทำไมรัฐบาลถึงยืดเยื้อในการทำหวยบนดินให้ถูกต้อง

ก็เพราะว่า หวยบนดินมันถูกกฎหมายเมื่อไร จะทำให้เจ้ามือหวยใต้ดินเสียผลประโยชน์ คนเปนเจ้ามือหวยใต้ดินส่วนมกก็พวกไหนกันเล่า

เรารู้ ๆ กันอยู่ คอหวยใต้ดินนี่รู้ดีทั้งนั้น ว่าคนเดินโพยของเรานั้นส่งต่อใครและปลายทางที่ใคร

หากเป็นหวยบนดินถูกกฎหมาย พวกเสียผลประโยชน์ที่ตอนนี้ล้วนมานั่งเป็นใหญ่ มาดันหลังอยู่ในวงการหลาย ๆ วงการ โดยเฉพาะการเมืองทั้งนั้นนะคะ เขาจะยอมรึ

คนไทยไม่สนหรอกนะคะว่า เราสนับสนุนให้คนกลุ่มไหนรวย ขอให้ได้เล่นหวยหวังรวยนิดหน่อยก็ยังดี ถูกก็เฮ เฉียดก็ฮา ถ้าไม่โดนก็ฮือ ๆ แล้วเล่นใหม่

อีกวงการที่ทำเงินมากมายในวงการเกี่ยวกับหวยคือ

"วัดที่มีการใบ้หวย พระที่มีการให้หวยทั้งทางตรงและทางอ้อม วัดไหนเจ้าแม่ไทนทอง ตะเคียนทอง หรืออะไรก็ได้ จอมปลวกในวัด ให้หวยแม่นคนแห่ไป เจ้าที่ไหนแม่น แห่ไป ขูดจนเลื่อมเลย

ที่สุด พวกตั้งตนเป็นอาจารย์ อ้างว่าแม่นสุด ๆ ทำโพยชุดขาย รายได้งามทีเดียว

นี่ถ้างวดนี้เจ้าแม่ตองก้า (แหะ ๆ ลูกใบตองไงคะ) ให้ตรง ๆ หรือเลขเด่นเข้าสักสองตัวนี่ รับรองว่า ต่อไปยายผีป่าคงต้องออกโพยชุดหารายได้เข้ากระเป๋าตัวเองรวยตับแตกแน่นอนจ้า

9. DevilBitch

เจ้าแม่ใบตองตรึงให้เลข เฮกันทั้งหมู่บ้าน

...........................................

เมื่อเช้านี้สามีมาขอเงิน ๑ พันบาท บอกว่าจะไปซื้อหวยใบตอง โดยเฉพาะ ๗๘ กับ ๘๗

................

ไอ้เราคิดว่า จะเล่นมาก ที่ไหนได้ เขาให้ลูกสาวคนโตเป็นคนตัดสินใจแทง น้องเอิร์ทลูกคนโต ผู้ทรงชานชาลา ก็บอกว่า เดี๋ยวขอขึ้นห้องพระนั่งสมาธิก่อนนะพ่อ แล้วสักพักลงมา บอกว่า หวยน้องใบตอง ที่บอกตะกี้เจ๋งเลยพ่อ หนูจ่ายเงินเอง

....................................

ไอ้ยายผีป่าก็มัวแต่ใบ้หวยหน้าจอ ไม่เล่นหวย ก็ตะโกนบอกพ่อเขาไปว่า วิ่ง ๗ กับ ๘ และ ๔ กับ ๕ กับ ๐ ตัวละ ห้าร้อยเลยนะ

เพราะลูก ๆ ฝันว่า แม่เอื้อมตาย (ฝันเหมือนกันสองคน มันต้อง มี ๐)

พ่อเขาบอกว่า ตะโกนอยู่นั่นแหละ ออกมาซื้อเองสิ ว่าแล้วก็เงียบเสียง หายออกจากบ้านไป ป่านนี้ยังไม่กลับบ้าน

............................

มีคนมาบอกว่า ลูกสาวถูกหวย ก็เลยไปถามว่าเล่นกี่บ้าน

ปั๊ดติโธ่พระแม่เเจ้า

ให้เงิน ๑ พันบาท เขาใช้เงินเป็นมาก ๆ ทั้งโพย มี ๗ข กับ ๘๗ บน ล่าง ตังละ ๑๑ บาท (เขาแถมงั้ย ๑ บาท)

...............................แล้วเงินทอนแบ้งพันตูไปไหนฟะ......

......................................................................

คุณตั้ม กับน้องกบตรัง โทรศัพทมาแต่เช้า มีเฮเช่นกัน ได้เงินไปทำบุญอีกแล้วคร๊าบท่าน

...............................................

10. JPN8

ยังไม่ได้ตรวจลอตเตอรีค่ะ ว่าถูกมั้ย แต่ใต้ดินเฉียดๆมาก

11. ohaey_19

ohaey_19 เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2008

คุณยายผีป่าควรจะดีใจ หรือเสียใจกันล่ะเนี่ย...ที่ลูกสาวใช้เงินเป็น อิอิ

งวดต่อไป คุณยายคงจะงานเข้า+รับทรัพย์ เพราะเจ้าแม่ใบตองแล้วล่ะค่ะ

12. DevilBitch

มีคนเอาตรงนี้ไปหมุนเล่น ได้ ๑๐๐ บาท และวิ่งตัวละ ๕๐๐ บาท ส่งเงินทำบุญพรุ่งนี้

คนเขาขยันตามเก็บข้อมูล แถมได้วิ่ง ๐ บนล่างด้วย เฮทั้งบ้าน โทมานี่เสียงกรี๊ดยังไม่จางเลย อ้าว...อย่าลืมแบ่งเงินทำบุญนะคะ จะทำกับเว็บก็ได้ จะทำกับใครก็เชิญ

13. JPN8

เฉียดหลายรางวัลหวยรัฐบาล งวดหน้าตั้งหลักใหม่ค่ะ

14. DevilBitch

หมูไม่กลัวน้ำร้อน ฮ่า ฮ่า

รายงานมาล่าสุด ชาวบ้านเขาเพิ่งมาบอกว่า ผัวยายผีป่าถูกหวย ๑๐๐ บาท ไปแทงที่หมู่บ้านอื่น

น้าน....นี่ถ้ามันกลับมา รับรองมีการขู่ เหมือนที่เขาเคยแอบเล่น แล้วได้มาหลักหมื่น ซุกเงินในรถ เราเจอจนได้ สุดท้ายเขาก็เข็ด

ไม่กล้าเอาเงินเก็บไว้ในรถอีก แต่อย่าหวังว่าจะพ้นขีดความสามารถยายผีป่าไปได้ เหอ ๆ

15. JPN8

ออกเลขเก่าเยอะค่ะ ทั้งบนล่าง ทำให้พลาดงานบุญ..

16. DevilBitch

ยายผีป่ายังไม่รู้เลยค่ะว่า สามตัวล่างออกอะไร ๖ หลักบนออกอะไรคะ

17. สัจจวาจา

สัจจวาจา Active Member

13 พฤศจิกายน 2008
    หนูเจ๊งไปแล้วคะคุณยาย 059438 ไม่ถูกสักรางวัล อิอิ ถือว่าเข้าหลวงแล้วกันอิอิ

18. JPN8

บนออก 487 เลขเก่าคือ 87 (387)

ล่าง 00 ของเก่า 0 (06) เจ้าค่ะ

19. บุษบากาญจ์

บุษบากาญจ์ เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2007
    แหะๆๆ เสียดายจังไม่ได้เข้ามาดู ซื้อแต่ลอตเตอรี่ ไม่ได้ซื้อใต้ดิน อ่ะ 478 ถ้าซื้อใต้ดินก็คงถูกโต๊ดอ่ะ ไม่ถูกซะทีเนอะ

[​IMG] Serenity - animated Flash ecard by Jacquie Lawson

20. mixzar1

mixzar1 Active Member

ใครได้รับเสื้อพลังจิตแล้วบ้างคะ อยากทราบว่าตามได้ที่ไหนค่ะ

ขออภัยค่ะที่มานอกเรื่อง ไม่ได้เกี่ยวกับหวยเลย แต่ก็สนใจนะคะและซื้อไม่เคยถูกเลย