ปิดรับบริจาค เชิญชมภาพการถวายแสงสว่างกับวัดปฏิบัติและวัดไม่ใช้ไฟฟ้า ๑๐ จังหวัด ๓๑ แห่ง(หน้า๕-๗)

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย พระวิภังค์, 16 มิถุนายน 2011.

1. ntaechap

ntaechap สมาชิก

24 กันยายน 2011
    ขออนุโมทนาบุญอันยิ่งใหญ่นี้ด้วยค่ะ เพิ่งมีโอกาสเข้ามาในกระทู้นี้ คราวหน้ามีงานบุญขอร่วมด้วยค่ะ อยากร่วมเดินทางไปด้วย โดยเฉพาะถ้ามีการถวายเทียนและแสงสว่างตามวัดที่ไม่มีไฟฟ้าค่ะ

2. รัก_jongjarern

รัก_jongjarern เป็นที่รู้จักกันดี

17 กุมภาพันธ์ 2012
    ผมได้อ่านและดูภาพแล้วมีความทราบซึ้งกินใจเป็นอย่างมาก..ผมขออนุโมทนาสาธุ สาธุ สาธุ