เชิญร่วมกันทำบุญอธิษฐานจิตหล่อเทียนออนไลน์เพื่อช่วยเหลือผู้ป่วยวัดพระบาทนํ้าพุฯ

ในห้อง 'ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์และสัตว์' ตั้งกระทู้โดย Wheeler990, 12 กรกฎาคม 2014.

1. Wheeler990

Wheeler990 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเชิญชวนสมาชิกทุกท่าน ร่วมกันทำบุญหล่อเทียนพรรษาออนไลน์และอธิษฐานจิตขอพรออนไลน์กับเว็บ สนุกดอทคอม เพียงท่านเข้าไปพิมพ์เขียนบทความอธิษฐานในเว็บสนุกดอทคอม เพียงง่ายๆนี้ก็ได้บุญกันทั่วหน้าแล้วครับ เชิญชวนมาร่วมกันทำบุญอธิษฐานจิตกันเยอะๆนะครับ สามารถเข้าไปอธิษฐานจิตได้เรื่อยๆนะครับตั้งแต่บัดนี้ จนถึงกว่าลิงค์จะปิดไปนะครับ เข้าไปอธิษฐานได้ตามลิงค์ข้างล่างนี้ครับ

http://season.sanook.com/kaopansa/2557/

*** โดยทุกๆ 1 คำอธิษฐาน เว็บสนุก!!! จะเปลี่ยนเป็นเงินบริจาค 2 บาท เพื่อทำบุญให้แก่วัดพระบาทนํ้าพุ จ.ลพบุรี เพื่อนำไปช่วยเหลือผู้ป่วยที่เป็นโรคร้ายต่างๆ และยากไร้ที่พึ่ง ต่อไป ***

อัพเดทล่าสุด ณ วันที่ 12/07/14 เวลา 22.19 น. ได้ยอดคำอธิษฐาน 12,870 คำอธิษฐาน เป็นเงินที่เว็บสนุกจะเปลี่ยนเป็นเงินทำบุญ 25,740 บาท

สามารถติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Sanook! webmaster คุยกับเว็บมาสเตอร์สนุกดอทคอม

หมายเหตุ ผมดูแล้วทางทีมงานเว็บ sanook.com คงไม่หลอกลวงให้คนมาลงชื่อและอธิษฐานจิตเปล่าๆ เนื่องจากเป็นเว็บไซต์ที่ใหญ่ เปิดมานาน และค่อนข้างมีความน่าเชื่อถือพอสมควรครับ ^_^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กรกฎาคม 2014