เชิญร่วมทำบุญพิมพ์ หนังสือสวดมนต์ ของคุณแม่ชีทศพร

ในห้อง 'ธรรมทาน - วิทยาทาน' ตั้งกระทู้โดย fon_twin, 8 กันยายน 2015.

1. fon_twin

fon_twin เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2013
    ปิดรับแล้วนะคะ...ขอบคุณทุกท่านคะ สาธุๆๆๆ

บอกบุญค่ะ ...เนื่องจากการทำบุญนี้เป็นการทำบุญในนามบุคคล หลายท่านอาจสงสัย แต่เพื่อความสบายใจดิฉันจึ่งแนะนำตัวก่อนคะ ชื่อนส.น้ำฝน แซ่ลิ้ม ดิฉันและสามีเปิดร้านขายอะไหล่รถยนต์ ชื่อ" อ้อมใหญ่เซียง" มีตัวตนจริงๆคะ โดยดิฉันได้มีโอกาสเข้ามาเพื่อดูการบอกบุญและได้มาทำบุญเป็นประจำกับเว็ปพลังจิต วันหนึ่งดิฉันได้มีโอกาสเจอหนังสือสวดมนต์ที่อ่านแล้วรู้สึกดีเข้าใจง่าย จึ่งอยากจะบอกบุญ เพื่อนๆพี่ๆ ทุกๆท่านบ้างคะ และขออนุญาติท่านใดที่ต่องการประชาสัมพันธุ์บุญนี้ท่านสามารถแอดLineมาที่ ID.0833333380(เพียงท่านหรือใครที่กดแชร์ก็ได้บุญเช่นกันคร้า)

ท่านใดสนใจร่วมทำบุญ สามารถแจ้ง ชื่อและนามสกุลมาได้เลยนะคะ เล่มละ10฿ หรือตามศัทราได้คะ กรุณาแจ้งให้ละเอียดเลขบช.ที่โอน บช.ใดยอดเงินเท่าไหร่นะคะ

สำหรับผู้ทำ 10เล่มขึ้นไปเราจะพิมพ์รายชื่อผู้จัดทำด้วยนะคะ

สำหรับผู้20ขึ้นไป ฝนจะจัดส่งทางไปรษณีย์ให้1-2เล่มฟรีคะ(เพราะต้องการให้ชมเป็นตัวอย่างเพื่อโอกาศหน้าท่านสามารถเป็นเจ้าภาพโดยตรงคะ)กรุณาแจ้งชื่อที่อยู่มาด้วยคะ

เราจะนำแจกวัด และจุดที่ต้องการหนังสือสวดมนต์
    รอบแรกจัดทำทั้งหมด 1,111เล่มคะ ยอด11,110฿

แจ้งก่อนนะคะ ฝนไม่ได้มีกำไรใดๆนะคะ ร้านคิดราคาตามจริงคะ แนบรูปภาพบริษัทที่รับงานพิมพ์นี้ไป สามารถตรวจสอบได้คะ

������**กรุณาโอนเงิน**������

ชื่อบช.นางสาวน้ำฝน แซ่ลิ้ม

-ธนาคารไทยพาณิชย์
    156-229-4361
    สาขาเซ็นทรัลพระราม2

-ธนาคารกสิกรไทย
    586-237-6724
    สาขาบิ๊กซี อ้อมใหญ่

-ธนาคารกรุงเทพ
    สาขาบิ๊กซี อ้อมใหญ่
    012-089-2666

-ธนาคารกรุงไทย
    สาขาอ้อมใหญ่
    741-042-3811

������เมื่อโอนแล้วกรุณาแนบหลักฐานการโอนพร้อมที่สำคัญชื่อและ แจ้งที่อยู่จัดส่งด้วยนะคะ������

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      356 KB
      เปิดดู:
      159
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กันยายน 2015
  2. fon_twin

1.รูปเพิ่มเติมคะ

ขนาดไฟล์:
      969.4 KB
      เปิดดู:
      188
  3. fon_twin

รูปเพิ่มเติมคะ

ขนาดไฟล์:
      1.8 MB
      เปิดดู:
      174
  4. fon_twin

รูปเพิ่มเติมคะ

ขนาดไฟล์:
      1.1 MB
      เปิดดู:
      186