เตรียมพร้อม สำหรับการอพยพครั้งยิ่งใหญ่ในรอบ 136,000 ปี

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Jump up, 6 กันยายน 2011.

1. Zantha

Zantha เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2005
    รูปแบบร่างกายนั้นถอดมาจากแม่แบบเดียวกันครับ
    แต่จิตวิญญาณพลังงานต่างๆนั้น แตกต่างกันมากครับ เทียบผู้สร้างไม่ได้เลย

2. Jump up

Jump up สมาชิกใหม่

16 สิงหาคม 2011
    กราบเรียนพ่อแม่พี่น้อง ขณะนี้ผมอยู่ภาคพื้นในเขตเทศไทย ผมจะดูแลทุกท่านและจะไม่ทิ้งกันในยามฉุกเฉิน จึงเรียนมาเพื่อทราบ ด้วยความเคารพเช่นกัน

ปล.พวกเขากำลังมุ่งหน้ามาที่นี่กันแล้ว Era

3. AFIKLIFI๋

AFIKLIFI๋ Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2011
    ครับ เราเป็นรองลงมา งั้นแสดงว่า
    พวกที่นอกเหนือจากเรานั้นร่างกาย
    เขาด้อยกว่าใช่ไหมครับ จึงหาวืธี
    ที่จะเอาร่างกายของมนุษย์โลก
    ไปทำการบางอย่าง อย่างไม่รู้จัก
    คำว่าเหนื่อยเลย

4. Zantha

โครงการโคลนและการโยกย้ายจิตไปปลายทางใหม่นั้น ไม่ได้เป็นความลับมานานหลายปีแล้ว มีกลุ่มของคนที่ถูกเลือกรวมกลุ่มกันมากขึ้นเรื่อยๆ มันชัดเจนจนไม่เป็นความลับอะไรแล้วครับ

เมื่อไหร่จะเปิดเผยถึงเหตุการเตรียมงานคราวนี้เสียที
    มันไม่ใช่โลกแตก อุกาบาตชนโลก คลื่นยักษ์ มันเหนือจินตนาการกว่านี้มาก คิดไม่ถึงกันเลยทีเดียว

5. apichan

apichan เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2006
    แล้วคนที่ไม่ได้รับการคัดเลือกจะไปอยู่ไหนดีครับ :)

6. Jump up

Jump up สมาชิกใหม่

16 สิงหาคม 2011
    Sirius รูปร่างคล้ายมนุษย์เลยครับ แต่ใหญ่กว่า 4 เท่าอ่ะครับ ปลายหูเรียว มีพลังจิตเคลื่อนย้ายวัตถุได้

และยังมีอีกสายพันธุใหม่ ที่กำลังมาและกำลังขยายอาณาจักร ก็คือสายพันธุกึ่งมนุษย์กึ่งดรอย พวกนี้มีความคิด ชีวิต แต่ไม่มีจิตที่เป็นอณู อยู่ในกลุ่ม XT-58

7. Zantha

ตั้งแต่จำความได้ ผมรู้ว่า ผมมีที่มาจาก Orion และจิตนาการได้ว่า ร่างกายของคนที่นั่นจะเป็นแบบมวลเบา ความหนาแน่นต่ำ ร่างกายสูง แขนขาลำคอเพรียวยาว มีแกนกระดูกสันหลังลำตัวยาว
    มีความสามารถในการจัดการออกแบบธรรมชาติ เป็น Life-Nature Creater / Designer
    ไม่สามารถผสมข้ามเผ่าพันธุ์ได้ แต่สามารถโยกย้ายจิตวิญญาณ(กายทิพย์) ไปอาศัยในร่างของสิ่งมีชีวิตทุกประเภทได้ ดาวในกลุ่มนี้ มีมากมายหลายดวงดาว รูปร่าง ความสามารถก็จะแตกต่างกันไปบ้าง โดยจะขึ้นอยู่กับภูมิประเทศหลักของดาวนั้นๆ ดาวของผมเป็นดาวน้ำ จำได้แค่นี้ครับ

(เล่าจบคงต้องนัดเจอจิตแพทย์)

8. AFIKLIFI๋

แล้วดาวอื่นล่ะครับเป็นยังไงกัน นิสัยใจคอดุดันโหดร้ายไหม
    แล้วที่ว่ากึ่งมนุษย์นี่มันเกิดขึ้นมาได้อย่างไร สงสัยเป็นเหมือน
    พวก reptilian ใช่ไหม

9. AFIKLIFI๋

ขอบคุณมากครับ ทางOrion มีความสามารถขนาดนั้น
    แล้วยังมีใครที่เหนือกว่านี้อีกไหม เพราะขั้นออกแบบ
    ได้นี่สุดยอดแล้วนะครับ ทำไมผมไม่ได้เห็นพวกเขา
    บ้างล่ะครับ มาเข้าร่างผมก็ได้นะพาผมไปที่ที่พวกเขา
    อาศัยอยู่ ว่าแต่ที่ Orion นั้นมีหลายดวงดาวเหรอครับ
    ที่เป็นอย่างนั้นกัน เขาอยู่ในแกแล็กซี่ไหนกันเหรอ ใช่
    ทางช้างเผือกที่เราอยู่นี่หรือเปล่า แล้วดาวของคุณมัน
    เป็นน้ำเหรอครับ มันจะอาศัยอยู่ได้อย่างไรครับ หรือว่า
    อยู่กันใต้น้ำครับ

10. ŦĦĘƒĮуįЛĢМДЛ

ŦĦĘƒĮуįЛĢМДЛ สมาชิกใหม่

13 ธันวาคม 2010
    ผมอยากรู้ว่าคุณ AFIKLIFI๋ จะสงสัยเยอะไปมั้ยครับ ผมว่าถึงเวลาเดี๋ยวเราก็ได้รู้เองแหละครับ เพราะผมก็รู้สึกว่าทุกสิ่งทุกอย่างได้ถูกกำหนดไว้แล้ว

11. noinid0209

noinid0209 เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2006
    อย่าทะเลาะ กันซิครับ กำลัง อ่าน สนุก ๆ เลย
    เล่าต่อเลยครับ รอ อ่านอยู่ :cool:

12. ŦĦĘƒĮуįЛĢМДЛ

ŦĦĘƒĮуįЛĢМДЛ สมาชิกใหม่

13 ธันวาคม 2010
    เปล่าทะเลาะครับ แค่อยากรู้ว่าจะสงสัยอะไรมากมาย เดี๋ยวถึงเวลามันก็จะเผยออกมาเองแหละครับ คนธรรมดาอย่างเราๆ ทำได้แค่ตั้งตารอดู ความลับที่มันจะเผยออกมาแบบ เซอร์ไพรส์ จะไม่ดีกว่าหรอครับ (น่าตื่นเต้นดีออก):cool::cool:

13. Aekkapat

Aekkapat เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2010
    เล่าต่อไปเรื่อย ๆ ก็ได้ครับ

อย่างน้อยก็ได้จินตนาการ

พอถึงเวลาจริง เราก็ได้รับข้อมูลก่อนคนอื่น เข้าใจได้ง่ายกว่าคนอื่นที่ไม่รู้อีกเยอะ

จริงไม่จริง มันก็อีกเรื่องนึง เราไม่รู้ว่าจริงหรือไม่จริง ก็อ่านในแบบจินตนาการ สนุกดีครับ

14. นายเบทร์

นายเบทร์ Active Member

ผมก็นึกว่าที่ Sirius จะมีพวกหมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซะอีกนะ

15. doncman2029

doncman2029 สมาชิก

เหมือน เวปนี้ มนุษย์ต่างดาวจะ เยอะ นะคับท่าน

16. dekvant

dekvant สมาชิกใหม่

มนุษย์ต่างดาวเล่นเน็ต :cool:

17. doncman2029

แนวๆ ท่าน :cool:

18. Yurichan

Yurichan Active Member

ที่นี่จึงเป็นเว็ปเกี่ยวกับสิ่งลึกลับที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทยไงครับ อะไรที่เกิดมาไม่เคยได้ยินได้เจอ มาที่นี่หาได้หมด......

พอเล่นนาน ๆ ไปเข้า ถ้าคุณเป็นมนุษย์ธรรมดาและมีสติสัมปชัญญะครบถ้วน ไม่ใช่มหาเทพ มนุษย์ต่างดาว ผู้มีพลังจิต มนุษย์จากโลกอนาคต หรือคนจากโลกคู่ขนาน

เวลาคุณอ่านกระทู้แนว ๆ แบบนี้ คุณจะเริ่มนึกถึงวลีเด็ดที่ว่า "เริ่มแล้วสินะ"
    ของคุณแมงกานีสเลย...

19. doncman2029

วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ สมชื่อเลยคับ เหมือนกับอยู่อีกโลก เจอแต่สิ่งที่แทบไม่เคยรู้ ถ้าไม่ค้นหามัน แถมสิ่งนั้นมันมีอยู่จริงพร้อมพิสูจน์ได้

20. นายเบทร์

นายเบทร์ Active Member

ต่อออๆๆๆ ดังนั้นขอให้คุณกับไปหาพระเจ้าของคุณ

ใครเหรอครับ??

ซิซึมิยะ ฮารุฮิไง ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พระเจ้าที่น่ารักมาก 5555