เปิดรอบสอง !! ลงชื่อตรวจกรรม กับ อ. คนวัด ที่นี่เลย !!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 27 พฤศจิกายน 2009.

1. เหน่ง09

เหน่ง09 สมาชิกใหม่

1.เหน่ง
    2.3/12/09
    3.11.00-11.30
    4.tel.
    sri.suthep@hotmail.com
    รบกวนด้วยนะครับ

2. narmja

narmja เป็นที่รู้จักกันดี

รอรอบต่อ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 ธันวาคม 2009
  3. pailin

pailin เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้คุยกับอ.คนวัดแล้วนะคะ ยอมรับว่าประทับใจมากค่ะ อาจารย์วิเคราะห์ได้ถูกจุดทั้งทางโลกและทางธรรม ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสุขภาพ เรื่องหน้าที่การงาน และ เรื่องอื่นๆ

4. fevernova

fevernova เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2007
    วันนี้ได้คุยกับ อ.คนวัดแล้วตรงประเด็นครับสอนธรรมะดีๆหลายข้อเลยครับ

อนุโมทนากับอาจารย์ด้วยครับ..

5. ทิดทิด

ทิดทิด เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2009
    วันนี้ได้คุยกับอาจารย์ครับ
    รู้สึกมีความหวังมากขึ้นกับสิ่งที่รอคอย

ขออนุโมทนากับความดีที่อาจารย์ทำด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ

6. wintre_pk

wintre_pk สมาชิกใหม่

#176 ตรีชวินทร์
    หากมีรอบสาม รบกวนคนแรกเลยนะครับ ขอบคุณครับ (ตรีชวินทร)

7. sky_girl

sky_girl สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2009
    จองด้วยค่ะ

1. ชื่อนา
    2. วันศุกร์ที่ 4 ธ.ค
    3. เวลา 12.00 - 12.30
    4. ทางโทรศัพท์

8. yui_techno

yui_techno เป็นที่รู้จักกันดี

มาจองอีกที ตอนคุณรักไร้พ่ายเปิดรอบสามดีกว่าจ้า เดี๋ยวจำไม่ได้อ่ะ

9. ดาวจรัสแสง

ดาวจรัสแสง เป็นที่รู้จักกันดี

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวขอบคุณท่านรักไร้พ่ายที่นำเสนอท่านอาจารย์ คนวัด และคุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->yui_techno ที่ได้เสียสละเวลามาจัดตารางเวลาให้พวกเราๆท่านๆชาวเวปพลังจิต ขอให้ท่านทั้งสองประสบแต่ความสุข ความเจริญ นึกหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความมุ่งมาดปรารถนาทุกประการ

วันนี้ได้คุยกับอาจารย์คนวัดแล้ว เย้ โอ้ เย้ อิๆ ขอปลดปล่อยหน่อยหละกัน คงไม่ว่ากันนะคะ ปกติจะไม่ค่อยทันนาทีทองกับชาวบ้านเขาสักเท่าไหร่ อ.ใจดี น่ารัก ทักแม่น ชอบๆ แต่.............เฮ้อกรรมของดาวจรัสแสง ชอบรักซ้อน ซ่อนรักเล่น แอบรักเห็นเช่นเชิงชาย อกหักรักบ่วาย ตายเพราะรักหักอมตรม สมน้ำหน้าตัวเองดีไหม?

ไม่ผิดหวังค่ะพี่น้อง ว่าแล้วก็ขอเวลาไปจับลมหายใจให้ถูกกับจริตก่อนค่ะ

ขอพรพระคุ้มครอง และเจริญในธรรมกันทุกท่าน

10. nut1663

nut1663 เป็นที่รู้จักกันดี

นึกภาพออกเลย ครับ ...

เจ็บๆ คัน ๆ กับความรัก ..แต่ก้ ไม่เข็ด อิอิ

( อันนี้ ตัวผมเองนะครับ ไม่ใช่คนอื่น ) 55

11. mylife980

mylife980 เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นกำลังใจให้ อ.คนวัดค่ะ ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองให้ อ.หายป่วย
    บุญรักษาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นะค่ะ อ.คนวัด

12. 8377

8377 เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2007
    ว่าแล้วต้องเจ็บ แอบเห็นอยู่ดึกๆตลอดหลายคืน

อาจารย์..พักผ่อนเยอะๆนะคะ เป็นกำลังให้ค่ะ...

13. สุคน

สุคน เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์สุดยอดจริงๆ สมคำร่ำลือ ขอบพระคุณอาจารย์มากๆ ค่ะ

14. MerurY

MerurY สมาชิก

ข่าวฝากจากพี่ต้น(อ.คนวัด)

มีข่าวของพี่ต้น (อ.คนวัด) มาแจ้งคะ

คือช่วงนี้ตั้งแต่วันอังคาร จนถึงวันอาทิตย์ พี่เค้ามีธุระต้องจัดการที่บ้าน รวมถึงพี่เค้าค่อนข้างเหนื่อยจากการรับแขก ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการใช้พลังจิตเพ่งเพื่อดูดวงชะตา ตรวจกรรม ดูแรงบุญ หรือแม้แต่ใช้พลังจิตเพื่อช่วยเหลือลูกศิษย์หลายๆท่าน และคอมพิวเตอร์มีปัญหาเพราะโดนไวรัส ดังนั้นช่วงนี้พี่ต้นจึงขอพักอย่างเป็นทางการซักนิดนึงก่อนนะคะ

จึงขอรบกวนลูกศิษย์ หรือญาติทางธรรมทั้งหลายที่จะให้พี่เค้าช่วยเหลือ กรุณารอให้พี่เค้าพักซักนิดนะคะ เนื่องจากเป็นที่ทราบกันดีอยู่แล้วว่าพี่เค้าก้อไม่ค่อยสบายด้วย การพักของพี่เค้าให้ครั้งนี้จะช่วยให้พลังของพี่เค้ากลับมาได้อย่างดี ดังนั้นจึงรบกวนญาติทางธรรม หากต้องการติดต่อกับพี่ต้น ให้ติดต่อประมาณวันอาทิตย์ไปแล้ว

ผ่านทาง msn จะสะดวกกว่า ส่วนในเรื่องการติดต่อทางมือถือ หรือจู่โจมไปหาที่บ้าน รบกวนให้เป็นเรื่องของการติดต่อทาง msn ก่อน เพื่อถามจากตัวพี่ต้นเองก่อนว่าพี่เค้าสะดวกให้พบ หรือให้โทรศัพท์หาหรือไม่ เพราะบอกตามตรงว่าพี่เค้าป่วย ไม่ค่อยได้พักผ่อน และต้องสละเวลาส่วนตัวมาช่วยเหลือส่วนรวม ซึ่งเป็นที่ทราบกันดีว่าพี่เค้าเสียสละเวลาตรงนี้เพื่อมาช่วยเหลือหลายท่านเป็นเวลานานกว่า 20 ปี แล้ว จึงขอเวลาให้พี่เค้าพักเพียงไม่เกิน 1 อาทิตย์ หวังว่าพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านคงเข้าใจนะคะ

15. ทรายทอง

ทรายทอง สมาชิก

14 พฤศจิกายน 2009
    เมื่อไหร่จะมีจองคิวอีกค่ะ อยากดูด้วยจัง

16. sorakran2007

sorakran2007 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ดูเหมือนกันครับ

แบบว่าคล้ายๆ หลายๆ ท่าน

โทรไปก็รู้สึกพลังเหมือนพี่น้องเลยครับ

ไม่เชื่อลองดูได้พลังแรงมาก

17. เวไนยสัตว์

เวไนยสัตว์ เป็นที่รู้จักกันดี

หนูขอจองคิวด้วยนะคะ เวไนยสัตว์ 0896269969 ค่ะ
    email bluephoenix33@hotmail.com ขอความกรุณาด้วยค่ะ

18. parata1

parata1 เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    ผมอยากทราบ Email ของอ.คนวัดครับผม ใครทราบกรุณาบอกด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง.....ขอบคุณครับผม

19. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    อยากดูบ้างจังค่ะ