เพชรหน้าทั่ง เพียง15ชิ้นเท่านั้นครับ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย ศิลาอาสน์, 29 พฤษภาคม 2013.

1. ศิลาอาสน์

ศิลาอาสน์ สมาชิก

เพชรหน้าทั่ง เป็นแร่ชนิดหนึ่งในภาษาอังกฤษเรียกว่า แร่ไพไรต์ เพชรหน้าทั่งเป็นของทนสิทธิ์ที่เชื่อถือกันมาแต่โบราณ ว่ามีคุณทางด้านโชคลาภเงินทอง เรียกความมั่งคั่งร่ำรวย และในด้านการบำบัดรักษาร่างกายและจิตใจ พลังของเพชรหน้าทั่งสามารถช่วยเสริมความกล้าหาญ ระบบไหลเวียนโลหิต เสริมระบบความจำ แก้ขี้หลงขี้ลืมอีกด้วย
    ***ลงชื่อจองครับมีเพียง15ชิ้นเท่านั้น ขอสงวนสิทธิ์ในการเลือกชิ้นเพราะทุกชิ้นเป็นทรงธรรมชาติล้วนมีอิทธิคุณในตัว***
    ค่าจัดส่ง 100 บาท
    โอนเข้าบัญชี

จตุภูมิ ชลอรักษ์
    เลขที่บัญชี 282-2-15878-0
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาเทสโก้โลตัส หลักสี่
    บัญชีออมทรัพย์

*** เมื่อโอนแล้วกรุณาแจ้'รายละเอียดการโอนและรายละเอียดสถานที่จัดส่งด้วยครับ***

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 พฤษภาคม 2013
  2. mickeekung

mickeekung Active Member

2 พฤศจิกายน 2011
    ขอดูรูปหน่อยได้ไหมอ่าครับ

3. Thoa

Thoa สมาชิก

ยังมีไหมครับถ้ามีขอดูหน่อยครับ