เพื่อนสั่งเสื้อไปแต่ไม่ได้ของ

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย badboy_gt10, 18 พฤษภาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. badboy_gt10

badboy_gt10 Active Member

22 พฤศจิกายน 2005
    เพื่อนผมเข้าสั่งเสื้อไปผ่านเว็ปเราครับแล้วไม่ได้ของ คือประมาณว่าให้บริจากแล้วจะได้เสื้อสีขาวอะครับไม่แน่ใจว่าใครเป็นแม่งาน ประมาณปีที่แล้วอะครับ คุณคุณานัน เจ้าของเว็ปพอทราบมั้ยครับ

2. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    tamsak [​IMG] <script type="text/javascript"> vbmenu_register("postmenu_", true); </script>
    ทีม พระไตรปิฏก

ผู้ที่สั่งเสื้อรอบสอง ยังไม่มีใครได้รับเสื้อครับ เนื่องจากผมเพิ่งจะมีเวลาเคลียร์เสื้อที่ตกค้างและอยู่ในช่วงส่งเสื้อดัง กล่าวให้แก่ผู้สั่งใหม่บางคนที่สั่งขนาดเสื้อตรงกับเสื้อที่เหลืออยู่

ช่วงนี้เป็นวันหยุดเนื่องจากสถานะการณ์ไม่ปกติ ผมจึงมีโอกาสเคลียร์เรื่องเสื้อทั้งหมดได้เต็มที่ หลังจากตรวจสอบยอดสั่งซื้อรอบสองทั้งหมดแล้ว ก็จะส่งคำสั่งซื้อไปที่โรงงาน ซึ่งประมาณการไว้ว่า เปิดทำการวันจันทร์หน้า ก็จะสั่งซื้อได้ หลังจากนั้น ประมาณ 1 เดือน ก็คงได้รับเสื้อจากโรงงาน และจะดำเนินการส่งต่อให้สมาชิกได้ครับ

รบกวนช่วยแจ้งให้เพื่อนที่สั่งซื้อทราบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้