เพ่งจิตสัมผัส..ได้ทางโทรศัพท์และทางกระทู้ถามคำถามทิ้งไว้คนละ 1 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย interpoo, 30 พฤษภาคม 2013.

1. Nanaa24

Nanaa24 สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ ขอความกรุณาหน่อยนะคะ อยากทราบว่าจะประสบความสำเร็จได้บรรจุทำงานเป็นข้าราชการไหม/เมื่อไหร่ค่ะ จะเป็นงานลักษณะทางด้านไหนค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ

2. ume

ume Active Member

23 กันยายน 2011
    สวัสดีคะ คุณพี่ปู...ขอรบกวนหน่อยนะคะ...อยากขอถามเรื่องความรักคะ...คือตอนนี้ชอบผู้ชายอยู่คนนึงเป็นต่างชาติ ผิวค่อนข้างคล้ำ(แดด) ตัวสูง หุ่นสมารท์แล้วก็เป็นพวกคนสาธรณะอะคะ....แต่หนูไม่รู้ว่าเค้ามีคนอื่นอยู่รึเปล่า หรือเค้าก็ชอบหนูเหมือนกันรึเปล่า...คืออยากทราบว่า ควรหยุดแล้วเฟดตัวออกมา หรือว่าอดทนชอบต่อไปดีคะ....แล้วก็อยากขอคำแนะนำอีกเรื่องคะว่า ควรทำอาชีพเกี่ยวกับอะไรดีคะใจจริงอยากทำด้านเบื้องหลังหรือเกี่ยวกับอุตสากรรมบันเทิง แต่ที่เรียนตอนนี้ มันเกี่ยวกับอาหารคะ.......ขอบคุณมากคะ

3. shanan

shanan Active Member

คุณปูรบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

4. tanyasa

tanyasa สมาชิก

16 กรกฎาคม 2007
    รบกวนคุณปูอีกครั้งค่ะ งง ข้อความที่โพสต์ถาม "หายไป" ถามเมื่อ 8 มีนาคม 2557 ค่ะ

ถามเรื่องความรัก ว่าเป็นอย่างไรบ้าง (เจอคู่เมื่อไรคะ)

5. tanyasa

tanyasa สมาชิก

16 กรกฎาคม 2007
    รบกวนคุณปูอีกครั้งค่ะ งง ข้อความที่โพสต์ถาม "หายไป" ถามเมื่อ 8 มีนาคม 2557 ค่ะ

ถามเรื่องความรัก ว่าเป็นอย่างไรบ้าง (เจอคู่เมื่อไรคะ)

6. wasuma

wasuma สมาชิก

26 พฤษภาคม 2014
    ดิฉันจะได้เจอและกลับมาคุยกัยคุณ Robert ไหมค่ะ ใช่คู่ดิฉันไหมค่ะ

7. interpoo

interpoo เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    จะได้แค่เป็นเพื่อน กัน ซะมากกว่า ค่ะ

8. sun_sky

sun_sky Active Member

30 พฤษภาคม 2014
    สวัสดีค่ะคุณปู ขอถามเรื่องเนื้อคู่ค่ะ มีลักษณะอย่างไรและจะได้เจอเมื่อไหร่คะ?
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเลยนะคะ ^^

9. กุศโลบาย

กุศโลบาย เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    สวัสดีครับ คุณปู

ผมจะได้เข้ารับราชการทหารหรือเปล่าครับ ถ้าได้เข้าจะนานแค่ไหนครับ

10. gun2555

gun2555 เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2010
    ดีครับ ผมจะโชคดี มีโชคกับเขาบ้างไหม จะอยู่ในช่วงใด ขอบคุณมากครับ

11. juu-dt07

juu-dt07 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะคุณปู ขอถามเกี่ยวกะเรื่องโชตลาภค่ะ ภายในปีนี้ ดิฉันมีเกณฑ์มีโชคลาภใหญ่ๆไหมคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

12. ชูนุ่น

ชูนุ่น เป็นที่รู้จักกันดี

1 กุมภาพันธ์ 2011
    ดิฉันสนใจในความสามารถพิเศษของคุณมานานแล้ว..วันนี้จึวอยากให้คุณเพ่งจิตดูเด็นคนนี้ที่สูญหายไปจากบ้านนานกว่า8เดือนแล้ว..ด้วยความสงสารมีเมตตากรุณาของคุณ โปรดช่วยครอบครัวของเขาด้วย..
    อยากรู้ว่าน้องเค้าอยู่ที่ไหน ยังมีชีวิตอยู่หรือไม่..ขอบคุณมากๆค่ะ

รูปภาพ : เบาะแสการหายตัวไปของน้องเจตที่มีอยู่เพียงสิ่งเดียว คือรองเท้าหนึ่งข้างของน้องที่ตกอยู่ในลำน้ำ ถูกพัดลอยไปไกลห่างจากหมู่บ้านของน้องเจตประมาณ 3 กิโลเมตร เราจึงกลับมาค้นหาในลำน้ำท้ายหมู่บ้านนี้อีก อย่างไรก็ตามประเด็นอื่นก็ยังคงไม่ตัดทิ้ง และจะเดินหน้าตามหาน้องเจตต่อไปครับ.

ไฟล์ที่แนบมา:

13. ่jackyooh

่jackyooh เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับคุณปู อยากรู้ว่าผมจะเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การได้แค่ไหนครับ ผมรับราชการเป็นตำรวจครับ ขอบคุณมากครับ

14. สิบหก

สิบหก เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2010
    ของเรา หน้า 15 ข้ามไปเลย ..... ถามเรื่องอนาคต ทั้งดีและร้าย จ้า ยังไงกรุณาช่วย สงเคราะหน่อยนะ..

15. tan4444

tan4444 สมาชิกใหม่

ขอรบกวนถามคุณปูนะคะ เพิ่งสอบทุนไปน่ะค่ะ จะประกาศผลต้นเดือนหน้า อยากทราบว่าจะติดทุนนี้มั้ยคะ

16. anansu

anansu สมาชิกใหม่

23 มิถุนายน 2014
    ชื่อแพรคะ อยากทราบเรื่องคู่ ที่คบอยู่ เป็นคู่แท้มั้ยคะ

17. interpoo

เค้ามีคนคุยด้วยนะคะ ... และเคยมีแฟนที่มีความสัมพันธ์กันมาก แต่ตอนนี้ เค้าเลิกกันแล้ว... ชอบได้ต่อไปค่ะ ... แต่อย่าปล่อยใจมากเกินไป

เห็นว่า จะได้เป็นพวกที่อยู่วงการ แต่เป็นเบื้องหลังค่ะ... อาชีพอาหารไม่ได้ทำเป็นเรื่องราวค่ะ ... ในตอนนี้

18. interpoo

เดี๋ยวจะมาตอบให้ถี่ขึ้นนะคะ ...

19. da2496

da2496 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ คุณปู รบกวนคุณเพ่งจิตให้ด้วยค่ะ ฉันเป็นคนแก่ปีที่แล้วโกนหัวบวชชี 3 เดือนกลับมาอยู่บ้านปีกว่าแล้ว จิตใจว้าวุ้นมากๆ เคว้งๆอย่างไงไม่
    ู้รู้ นั่งสมาธิไม่ลง อนาคตวางตัวเองไม่ถูก ทั้งๆที่ก่อนหน้าเป็นคนเชื่อมั่นตัวเองสูง ไม่กลัวลำบาล ลุยได้ทุกที่
    ขอบคุณที่ตอบคำถาม

20. iamdut

iamdut สมาชิกใหม่

30 มิถุนายน 2014
    สวัสดีค่ะคุณปู เลิกกับแฟนตั้งแต่ต้นปี กับแฟนคนนี้อยากให้เค้าให้โอกาสเราอีก อยากกลับมาคืนดีกัน จะมีหวังไหมคะ ตอนนี้ชีวิตเละเทะมากเลย ไม่มีกำลังใจจะทำอะไรเลยค่ะ มันจะดีขึ้นไหม :'(