เรียกจิตคนรักกลับมา ทำสเน่ห์ แก้คุนไสย์ เรียกจิตสายขาว ใครแนะนำทีคะ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ทหารหญิง, 24 เมษายน 2019.

1. ทหารหญิง

ทหารหญิง สมาชิกใหม่

วันนี้เราพึ่งไปหาหมอทำที่สุรินทร์มาค่ะ ชื่อหมอมิ่ง ผลยังไม่ทราบเลยค่ะแต่ไปเจอหน้าหมอมาก็ดูดวงแม่นอยู่นะน่าจะได้ผล หวังอย่างนั้นคะใครมีที่ไหนแนะนำก็บอกกันมานะเพราะมีเพื่อนเรา แนะนำหมอมาเห็นแกทำสำเร็จหลายคนคะ ไอดีไลน์ 888ming999 เบอร์โทร 064-8898159 ลองดูนะ จะไปเองก็ได้โอนก็ได้ แกให้หน้าบัญชีพร้อมบัตรประชาชนด้วยนะก่อนโอน เราเลยคิดว่าที่นี่น่าจะจริงค่ะ

2. KungzaKa

KungzaKa สมาชิกใหม่

สามีเราแต่งงานมา8ปี เค้าโดนของเขมรคะ ไม่ยอมกลับบ้านมาเกือบเดือนเเล้วทุกข์ใจมากหันไปทางไหนมันก็มืดไปหมด เลยตัดสินใจเข้าพิธีกับพระอ. มีพี่คนนึงคอยติดต่อพี่เค้าใช้ไอดีไลน์ unlove9988 ลองแอดไปดูคะ หลังทำพิธีเสร็จได้3วันสามีก็กลับมา ผอมโทรมมาก ไม่ผิดหวังจริงๆที่ตัดสินใจเข้าพิธี เพราะถ้าไม่ทำอะไรก็คงต้องเสียเค้าไปจริงๆ เพราะของเเรงมากเกือบตายทั้งเราทั้งเค้าคะ ตอนนี้เรากลับมารักกะนเหมือนเดิมละคะ

3. yayee88

yayee88 สมาชิกใหม่

เราเคยทำพิธีกับอาจารย์เพชรคะท่านมีตำหนักอยู่ที่จังหวัดสระแก้วคะ ลูกศิษย์แกเยอะคะเพราะว่าแกทำทางด้านนี้โดยเฉพาะเรื่องพวกถอนของเรียกคนรักกลับมานี่ละคะ เราทำได้ประมาณ5วันสามีก็กลับมาตอนแรกไม่เชื่อเรื่องนี้เหมือนกันค่ะบอกตรงๆ ยังไงใครที่กำลังเดือดร้อนหรือว่าทุกข์ใจเรื่องนี้อยู่ก็แอดไลน์ไปหาอาจารย์ดูนะคะ ไอดีไลน์อาจารย์ค่ะ pech99montra เราเคยบอกอาจารย์ว่าถ้าสามีเรากลับมาเราจะมาบอกต่อคนอื่นที่เป็นแบบเรา ตอนนี้เราทำตามที่เราเคยบอกอาจารย์ไว้คะใครที่ทุกข์ใจก็ลองแอดไปปรึกษาดูนะคะ

4. Sairung88

Sairung88 สมาชิกใหม่

หมอมิ่ง ไอดี 888ming999
    ก็ทำได้ผลค่ะมีตัวตน พูดจาดีแล้วก็ ทำให้สามีที่อยู่กินกันมา11ปีอยู่ๆก็จากหลงเมียน้อยไม่ยอมกลับบ้าน ใครก็บอกว่าโดนของ หมดเงินไปหลายแสนได้หมอมิ่งช่วยไว้ ได้ครอบครัวกลับมาเหมือนฝันเลยคะ ใครทุกข์ใจลองแอดหาหมอมิ่งดูนะคะ มาบอกต่อเพราะเราก็เคยโดนหลอกมาคะ

5. Sutinee94

Sutinee94 สมาชิกใหม่

สามีดิฉันเป็นผู้จัดการอยู่ธนาคารนึง เค้าโดนผญใหม่ที่ทำงานที้เดียวกันทำของใส่ เรางงมากเพราะอยู่กันมา11ปีเค้าไม่เคยเป็นแบบนี้เราเองก็ไม่คิดว่าเรื่องคุนไสย์อะไรแบบนี้จะเกิดขึ้นกับตัวเราอยู่ๆเปลี่ยนไปจากหน้าเป็นหลังมือเลยเพียงแค่วันเดียว ทิ้งเราทิ้งลูก ไปแบบไม่เหลือเยื่อใยเลย เราเองก็ไม่รู้จะทำยังไง สับสนไปหมดลูกก็ร้องหาพ่อ เราไปวัดหาน้ำมนต์หาของขลังมาบูชาที่ไหนว่าดีไปหมด แต่ก็ไม่มีวี่แววว่าเค้าจะกลับมาจนเราไปนั่งสมาธิถือศีลที่วัดอัมพวันจนได้เจอน้องคนนึง เค้ามีพ่อครูที่อยู่เขมร เค้าจึงติดต่อให้เราลองคุยกับพ่อครูค่ะเราตัดสินใจยอมเสียเงินก้อนนี้คิดว่าลองดูสักครั้ง แต่โชคเข้าข้าง เราเริ่มทำพิธีได้สามคืนสามีโทรมาหาบอกว่าอยากคุยกับลูก อยากกลับมาบ้านเป็นอะไรไม่รู้เบลอๆหลงๆลืมๆ เราก็บอกว่าอยู่ไหนเดี๋ยวจะให้น้องชายไปรับเค้าก็บอกมาแล้วน้องชายเราก็ไปรับเค้ากลับมาค่ะ ตอนนี้สามีกลับมาอยู่บ้านได้5เดือนกว่าแล้วคะอาการก็เริ่มปกติรักเราและห่วงลูกเหมือนเดิมแล้วคะ เรามาบอกต่อเพราะว่าสงสารคนที่ตกอยู่ในสภาพแบบเรา ใครที่ทุกข์ใจลองแอดไลน์ไปหาน้องเค้าได้บอกว่ามา จาก พี่แดงการท่าคะ ไอดีไลน์น้องเค้า kannika7799 ลองแอดไปดูนะคะ

6. surasak38

surasak38 สมาชิกใหม่

ผมเคยทำมาหลายที่คับแต่มีของอ.ท่านนึงคับรุ่นพี่ผมแนะนำมาให้ท่านชื่อหญิงคับพอทำไปได้2คืนอยู่ๆแฟนก็ปลดบลอคแล้วไลน์มาแล้วบอกว่าเป็นยังไงบ้างแล้วก็ ขอโทษที่หายไป ชอคมากๆไม่คิดว่าเค้าจะติดต่อกลับมาแล้วคับ ส่วนผมก็ไม่อยากถามถึงคนใหม่ของเค้า แค่นี้ก็ดีใจมากละคับ หลังจากถูกทิ้งถูกบลอคมา6เดือน ดีใจคับเพราะหลังจากเค้ากลับมาเค้าก็เลิกติดต่อกับคนนั่นแล้วคับทุกวันนี้ก็ยังรักกันดีคับ ใครที่ทุกข์ใจลองแอดหาอ.หญิงนะคับ ไอดี ying228899 คับ

7. pme223

pme223 สมาชิกใหม่

30 พฤษภาคม 2019
    เราคบกับแฟนมา 7 ปี ปกติไม่เคยมีปัญหาทะเลาะกันเลยนะ อยู่ดีๆ พอเข้ามาปีที่ 7 ปัญหาที่ทำให้ทะเลาะกันมีเยอะมาก ไหนจะเรื่อง เพื่อนแฟน แม่ของแฟน ทะเลาะถึงขั้นแบบ แม่เขาให้เลือกเลยระหว่างเรากับเขา แต่เราแบบอยากให้แม่เขารักเราเหมือนกัน เลยเลือกไปทำพิธีกับคุณหมอเราก็รอดูผล จนวันที่ 11 อยู่ดีๆ แม่เขาก็รักเรา เรากับแฟนนี่งงมากเลยค่ะ ทุกวันนี้รักกันดีมากเลยต้องขอบคุณคุณหมอมากนะคะไอดีไลน์ 234magic ค่ะ

8. nan87

nan87 สมาชิกใหม่

31 พฤษภาคม 2019
    พ่อของลูกเอ๋เป็นตำรวจอยู่สน.นึงยศก็พอสมควรค่ะเอาเป็นว่าเอ๋ขอไม่บอกละกันนะว่าที่ไหน คือพ่อของลูกเอ๋เคยทิ้งเอ๋กับลูกสามคนไปอยู่กับผู้หญิงหากินสามเดือนเต็มๆค่ะ เรื่องมันมีวันนึงเพื่อนที่เป็นตำรวด้วยกันชวนเค้าไปเที่ยววันเกิด ก็ไปเจอผู้หญิงนั่งดื่มทำของใส่ เรางงมากเพราะอยู่กันมา17ปีเค้าไม่เคยเป็นแบบนี้เราเองก็ไม่คิดว่าเรื่องคุนไสย์อะไรแบบนี้จะเกิดขึ้นกับตัวเรา เพราะเราเป็นคนยุคใหม่พอกลับมาบ้านเค้าก็เปลี่ยนไปจนนับจากวันที่ไปเที่ยวได้3วัน เค้าก็ออกจากบ้านไปติดต่อไม่ได้เลยคะ เราก็คิดมาตลอดว่าทำไมพ่อของลูกเราอยู่ๆเปลี่ยนไปจากหน้าเป็นหลังมือเลยเพียงแค่วันเดียว แล้วอีกสามวันก็ทิ้งเราทิ้งลูกไปแบบไม่เหลือเยื่อใย เราเองก็ไม่รู้จะทำไง เครียดมากค่ะสับสนไปหมด ตอนนั้นเหมือนคนบ้าเสียสติ เราเลยชวนเพื่อนเก่าที่อยู่ในเฟสเราก็ไม่รู้จะคุยกับใครเลยลองเล่าให้เพื่อนคนนี้ฟังดู เค้าจึงติดต่อให้เราลองคุยกับแม่ครูค่ะเราตัดสินใจยอมเสียเงินก้อนนี้คิดว่าลองดูสักครั้ง แต่โชคเข้าข้าง เราเริ่มทำพิธีได้แค่2วันพ่อของลูกเอ๋โทรมาหาบอกว่าอยากคุยกับลูกอยากกลับมาบ้านเราก็บอกว่าอยู่ไหนเดี๋ยวจะไปรับเค้าก็บอกมาแล้วเราก็ไปรับเค้า ตอนนีพ่อของลูกเอ๋กลับมาอยู่บ้านได้3เดือนกว่าๆแล้วคะ เค้าบอกรักเราและลูกและเริ่มเป็นคนเดิมแล้วนะ แต่ทุกๆวันอาทิตย์เราจะไปทำบุญด้วยกันตามที่แม่ครูได้บอกไว้ ที่เรามาบอกต่อเพราะว่าสงสารคนที่โดนทิ้งให้อยู่เพียงคนเดียวแบบที่เราได้เคยเป็น เราจะทิ้งไอดีไลน์แม่ครูไว้ให้ แล้วก็เบอร์โทรนะ บางทีถ้าโทรไม่ติดก็ไลน์ไปค่ะเพราะแกอาจจะติดทำพิธีอยู่ แม่ครูไอดี myrung88 เบอร์โทร 083-2793497 คนไหนที่กำลังทรมานใจทุกข์ใจก็ติดต่อหาแม่ครูดูนะ

9. pattawekan55

pattawekan55 สมาชิกใหม่

ทำพิธีมาได้ 2 วัน แฟนกลับมาหา หลังจากที่เลิกไปแล้ว 3 เดือนกว่า มันเหมือนจะเป็นเรื่องที่เหลือเชื่อนะคะ แต่มันเป็นไปแล้ว ขอบคุณแม่ครูมากค่ะ ไอดีไลน์ อาจารย์ montra_kk อันนี้ของจริงแรงจริงคะ สายเขมร
    ไม่รู้ว่าเราคิดถูกไหมนะคะ เราโดนแฟนเรานอกใจบ่อยมาก เขาคุยกับคนอื่นตลอดเวลา แต่ทำไงได้เนอะรักเขาไปละ เพื่อนเลยแนะนำ ให้รู้จักพี่คนนึงคะ ไอดีไลน์พี่เค้าค่ะ unlove9988 เราก็เลยไปทำพิธี หลังจากนั้นประมาณเดือนนึงค่ะ อยู่ดีๆแฟนมาสารภาพ และขอโทษ บอกรู้สึกผิดแล้ว เขาไม่อยากเสียเราไป ขอโอกาสแก้ตัว เรานี่รู้สึกขอบคุณ พี่เค้า ขึ้นมาทันทีเลยค่ะ

10. titty33

titty33 สมาชิกใหม่

เรื่องเล่าของน้ำคือ แฟนน้ำบอกเลิก บล๊อคการติดต่อทุกอย่าง เลยลองตัดสินใจไปทำพืธีกับอาจารย์หญิงค่ะ แอดไลน์ไปตามที่มีคนมาโพสไว้ ปรากฎว่าหลังจากไปทำมา 3 วัน แฟนโทรกลับมาหามาขอคืนดี งงมากเลยค่ะ แต่ดีใจมากๆ ^^ เกือบลืมไอดีไลน์อาจารย์หญิง ying228899 นะคะ

11. Namfon11

Namfon11 สมาชิกใหม่

เรื่องมันมีอยู่ว่า ที่ตัดสินใจให้ พระอ.ช่วยเพราะว่า สามีเอาเมียน้อยเข้าบ้านค่ะ เขาทำเหมือนเราไม่มีความรู้สึกไม่มีตัวตนเลย พอได้ไปให้อ.ทำพิธีให้ เราก็ไม่รู้นะคะ ตอนแรกว่าจะได้ผลไหม แต่ดีกว่าที่จะไม่ทำอะไรเลย สรุปว่า สามีเลิกกับคนนั้นแล้วไล่ออกจากบ้านไปเลยค่ะ เราก็ไม่รู้ว่าเขาทะเลาะเรื่องอะไรกันค่ะ ปาฏิหารย์จริงๆค่ะ ใครอยากติดต่อพระอ.ก็แอดไปได้เลยนะคะ som222555

12. Sosai123

Sosai123 สมาชิกใหม่

ช่วงนี้แฟนชวนทะเลาะบ่อยมาก เขาพูดเสมอว่าเขาเบื่อเรา นอยมากเลยค่ะ ดีที่ อ.ที่สุรินทร์ ช่วยทำพิธีให้ แฟนดีขึ้นมากเลย ใส่ใจมากขึ้น คุยกันมากขึ้น และเราทำตามที่เคยพูดไว้ค่ะว่าถ้าได้ผลเราจะบอกต่อค่ะ แอดไปเลยะนะคะ ใครที่กำลังทุกข์ kuisai888

13. Numtip00

Numtip00 สมาชิกใหม่

คือเอาจริงๆ ไม่รู้มาก่อนเลยนะคะ ว่ามีพิธีเรียกคนรักกลับมาด้วย น้าเห็นว่าเรามีปัญหา เลยพาไปหา อ. ให้ช่วยเรียกคนรักกลับมา แฟนหนีไปค่ะ ติดผู้หญิงที่ต่างจว. พอหลังจากกลับมาจากทำพิธีกับแม่ครู เราก็ไม่ได้คิดอะไร อยู่ดีๆ กลับมาเฉยเลยค่ะ ให้เราคืนดีบอก จะไม่ทำตัวเหมือนเดิมอีก เราทำกับ แม่ครูไอดีไลน์ montra_kk ค่ะ

14. snownook995

snownook995 สมาชิกใหม่

มีเรื่องจะเล่าให้ฟังค่ะ เรากับแฟนคบกันมา5ปีแล้ว เรารักกันมาก แทบจะไม่เคยทะเลาะกันเรื่องใหญ่โตเลย เราวางแผนกันไว้ว่าสิ้นปีนี้เราจะแต่งงานกัน แต่เรื่องไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น มีเพื่อนสนิทเราคนหนึ่งที่ชื่อน้ำ ที่ขอร้องให้แฟนเราไปส่งซื้อของ ส่งไปหาหมอ เราก็ไม่ได้อะไรนะเพราะว่าเราไว้ใจแฟนเรา ตลอดเวลาที่คบกันเขาไม่เคยมีคนอื่นเลย พอเราปล่อยให้แฟนกับน้ำสนิทกันมากขึ้นเรื่อยๆจนทั้งคู่ตกลงคบกัน พอเรารู้เรื่องเราก็โวยวาย และแฟนเราก็ทิ้งเราไป จนเราไม่รู้จะหาทางออกยังไงมีคนแนะนำให้เราไปทำพิธีกับแม่ครูท่านหนึ่ง เราจึงแอดไลน์ไปและได้ทำพิธีกับแม่ครู ผ่านไปไม่ถึงสัปดาห์แฟนเราก็มาง้อเราถึงที่บ้าน มาขอคืนดี จนตอนนี้เรากับแฟนรักกันมากค่ะ ไม่มีมือที่3เข้ามาในชีวิตอีกเลย ขอบคุณแม่ครูมากๆเลยนะคะ เราขอแนบไอดีไลน์ไว้นะ ID:kuisai888 เผื่อเพื่อนๆคนไหนมีปัญหาแบบเรา

15. pompon

pompon สมาชิกใหม่

เรื่องที่จะเล่าเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับเพื่อนสนิทเราเองค่ะ ขอแทนตัวเพื่อนชื่อว่าสายฝนละกันนะคะ ระหว่างที่สายฝนตั้งท้องได้3เดือน แฟนของสายฝนไม่สนใจเลย และแอบพาผู้หญิงอื่นมานอนบ้าน ช่วงที่สวยฝนไปทำงาน พอสายฝนจับได้ก็ทะเลาะกันหนักมาก จนแยกกันอยู่ พอดีเราเห็นเพจแม่ครูในเฟซบุ๊ก น่าสนใจดีลองไปทำก็ไม่เสียหาย อะไร จึงได้ขอไอดีไลน์แม่หมอมาไอดีPech99montra เพื่อนเราได้ติดต่อทำพิธีกับแม่ครู ผ่านไปไม่ถึง10วันแฟนสายฝนได้มารับไปอยู่บ้าน ดูแลเทคแคร์อย่างดี จนตอนนี้ทั้งสองคนอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข

16. nookpkw996

nookpkw996 สมาชิกใหม่

เรากับแฟนคบกันมา5ปีแล้วครับ คบกันตั้งแต่สมัยเรียนมัธยมด้วยกัน พอเรียนมหาลัยต่างแยกย้ายไปเรียนคนละที่ ผมกับแฟนนานๆจะเจอกันครั้งหนึ่ง แฟนผมเรียนกทม. มีผู้ชายเข้ามาจีบเยอะแยะมากมาย เขาแอบคบซ้อนพอผมจับได้เขาก็ปฏิเสธ ด้วยความที่ผมรักผมจึงให้อภัยเขา จนวันหนึ่งเป็นวันหยุดที่ผมไม่มีเรียนพอดี จะไปเซอร์ไฟร้เขาถึงหอ ประตูห้องไม่ได้ล็อกผมเปิดประตูเข้าไปเจอแฟนผม กับผช.อีกคนอยู่ในห้องด้วยกัน ผมใจสลายเลยครับ ทำอะไรไม่ถูก มีเพื่อนคนหนึ่งเอาไลน์แม่ครูมาให้ผมจึงโทรไลน์ไปปรึกษา และทำพิธีให้ ผ่านมาแค่7วัน แฟนผมโทรมาขอคืนดี และได้เลิกกับผช.คนนั้นเพื่อผม หลังจากที่กลับมาคบกันก็ไม่มีเรื่องผู้ชายเข้ามาในชีวิตอีกเลยครับ ขอบคุณแม่ครูมากๆนะครับ เผื่อใครสนใจติดต่อแม่ครูผมจะแนบไอดีไลน์ไว้นะ ไอดีไลน์montra_kk สอบถามได้ครับท่านใจดีมาก