เรื่องปัญหาการโพ๊สข้อความ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย Ton_PB, 7 พฤศจิกายน 2012.

1. Ton_PB

Ton_PB เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2009
    เนื่องจากโพ๊สเนื่อหาเกี่ยวกับการให้เช้าวัตถุมงคล ซึ่งในข้อความในเนื้อหาจะต้อง Copy มาเพื่อประหยัดเวลาในการพิมพ์และการตกแต่งข้อความและเนื้อหาหรือในรายละเอียดอื่น ๆ ที่ลงไว้ แต่ว่าเดี่ยวนี้จะไม่สามารถ Copy ข้อความที่ได้จัดรูปแบบ ขนาด สี และ อื่น ๆ ได้ จะต้องไปตกแต่งใหม่ทุกครั้ง และ เวลาใส่สี เปลี่ยนขนาด ขีดเส้นใต้ และ อื่น จะขึ้นโค๊ดมาเหมือนการเขียนเว็บเพ็จ ทำให้ดูยุ่งยาก และ จัดรูปแบบลำบากมากครับ อีกทั้งยังเสียเวลาอีกด้วยครับ

2. อริยทรัพย์

อริยทรัพย์ เป็นที่รู้จักกันดี

ร้องเรียนกันทุกวันช่วงนี้ ยังไม่ได้รับการแก้ไข ทีมงานดูแลด้วย โพสข้อความลำบากจริง ๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ

3. nice00000

nice00000 เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2007
    ผมก็เป็นยังไม่หายเลยครับ ใช้งานยากมาก :'(

4. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

คิดว่าท่านเว็บสโนว์คงกำลังปรับปรุงระบบ อีกไม่นานปัญหาเหล่านี้คงหมดไปค่ะ อดทนรอสักนิดนะคะ

5. Ton_PB

ทำไปทำมา บางทีก็งงกับโค๊ดที่ขึ้นมา มันเยอะดูไม่ออกบางครั้งต้องลบออกแล้วทำใหม่ ใช้เวลาเหมือนกัน

6. oat007

oat007 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2007
    มารอฟังคำตอบด้วยคนครับ จะลบข้อความยังลบไม่ได้เลยครับ

เป็นกำลังใจให้ทีมงานพลังจิตครับ

7. Ton_PB

ครับ

นี่ผ่านไป 2 อาทิตย์กว่าแล้ว ยังรออยู่ครับผม

แต่ยังไม่เห็นเจ้าหน้าที่แวบท่านเข้าบอกอะไรเลย เลยไม่แน่ใจว่าท่านเห็นข้อความนี้หรือเปล่าก็ไม้รู้

8. ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด

ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ต้องขออภัยในความไม่สะดวก

ซึ่งได้ทราบมาว่าเจ้าหน้าที่ที่จัดการในเรื่องนี้กำลังติดธุระยุ่งยากอยู่กับการจัดการขนย้าย เปลี่ยนแปลงสถานที่อาศัย ซึ่งต้องใช้เวลามาก จึงยังไม่สามารถมีเวลาจัดการเรื่องนี้ได้

ในระหว่างนี้ขอให้สมาิชิกเข้าใจและทนรอไปจนกว่าเ้จ้าหน้าที่ดังกล่าวจะสามารถจัดการได้ครับ

ขออภัยเป็นอย่างยิ่งที่เกิดความไม่สะดวกนี้ครับ

9. Ton_PB

นึกว่าจะไม่มีใครเข้ามาตอบแล้ว เห็นผ่านมา 2 สัปดาห์กว่า
    แสดงว่างานดูแลเรื่อง Server ไม่ใช่งานประจำของเขาท่านนั้นใช่มัยครับ เขาจะมาทำเฉพาะตอนที่มีเวลาว่างหรือช่วงที่ไม่มีงานเเท่านั้น แบบนี้หรือเปล่าครับ