เลขเด็ดหลวงพ่อปากแดง เลขดังจ้า งวด วันที่ 1สิงหาคม พ.ศ.2552

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย joe29, 25 กรกฎาคม 2009.

1. joe29

joe29 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณเว็ปสโนว์ครับ
    ที่ผมไม่ได้บอกผมก็ถูกหรือ
    ไม่ถูกก็เพราะกลัวคุณเว็ปสโนว์ไม่สบายใจมากกว่า
    ครับ ก่อนที่มาเจอคุณเว็ปเก็งเข้าครับ แต่มีปัญหาเรื่องทุนบ้างการตัดเลขบ้างผมล้มเริ่มศูนย์ตั้งแต่หลัง1มิย52ที่ผมสามตัวล่างมา ก็ค่อยแก้ปัญหาก็ดีขึ้นเรื่อยๆ ปกติผมเล่นเลขของผมเองครับ เห็นเลขคุณเว็ปเข้าแต่ผมลองเล่น2อย่างแต่กระจายทุนซื้อไม่หมดทุกตัวก็ยังไม่ถูกซักทีครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 สิงหาคม 2009
  2. joe29

ครับจำนวนเลขที่เล่นของผมเยอะไปหน่อย

3. joe29

มีสมาชิกท่านอื่นขอให้ช่วยตัดเลขครั้งแรก ผมอยากลองตัด
    เพื่อช่วยคุณเว็ปอุตสาห์ให้
    ข้อสัญญาแต่ถ้า
    ถูกเลขคุณเว็ปผมก็ทำบุญครึ่ง
    หนึ่งครับคุณเว็ปจะมีกำลังใจ แต่
    ช่วงนี้ผมเล่นเลขของผมครับงวดนี้ถ้าผมถูกเลขของผมก็ส่วนหนึ่งครับ ก็เหมือนตามกำลังศรัทธาครับ

4. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    งวดนี้ผมฝัน ว่าไปเจอวิญญาณ
    วิญญาณนี้ รู้อดีต ปัจจุบัน และอนาคตได้ เป็นวิญญาณผู้หญิง

เขาให้เลขเด็ดมา 3 ตัว แล้ว กำชับผมบางอย่างไว้....

งวดนี้ผมมีความจำเป็นที่ต้องบอกใบ้แทน

ให้ตีความเอาง่ายๆ ไม่ต้องตีความอะไรยากๆ

---------------------------------------

คนห้าคน ยืนอยู่ที่สี่แยก แล้วยกสองนิ้ว