เว็บประมูลสินค้าออนไลน์เปิดใหม่ล่าสุด สมัครรับ 5 BID ฟรีทันที

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย ballmahathad, 29 พฤษภาคม 2012.

1. ballmahathad

ballmahathad สมาชิกใหม่

เว็บประมูลออนไลน์เปิดใหม่ ตื่นเต้น สนุก สมัครรับ 5 BID ฟรีทันที

สมัคร คลิกเลย

หรือ Prombid ประมูล bid ประมูลสินค้าออนไลน์ ไอโฟน ไอแพด แบรนด์เนม โนตบุค มือถือ คอมพิวเตอร์ เกมส์ กระเป๋า เครื่องสำอาง แบรนด์เนมแท้ 100% แต้มสะสม แลกเงินสดได้

สมัคร แล้วอย่าลืมเข้าอีเมล์ตัวเองแล้วไปยืนยันตัวตนนะครับ ถ้าเมล์ที่ทางเว็บส่งมาให้ไม่มีในกล่องขาเข้า ก็จะอยู่ในjunkmailนะครับ แต่ถ้ายังไม่มีอีกให้ไปแจ้งแอดมินที่หน้าเฟสบุคนะครับ แอดมินจะทำการactivationให้นะครับ

2. ballmahathad

ballmahathad สมาชิกใหม่