เว็บพลังจิตได้รับรางวัล''เว็บไซต์ที่มีผู้เข้าเยี่ยมชมมากที่สุดในหมวดศิลปะวัฒนธรรม''

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย tamsak, 12 มีนาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เทพออระฤทธิ์

เทพออระฤทธิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2008
    กระทู้เรื่องเด่น:
    4
    สาธุ ยินดีด้วยน่ะครับ ไว้มีเวลาว่างๆๆ ก็จะโพสกระทู้ให้อ่านกันเรื่อยๆๆน่ะครับ สาธุ

2. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    ยินดีด้วยจริงๆครับ ขอให้ทุกคนตั้งใจศึกษาธรรมะกันต่อไปนะครับ อนุโมทนาครับ เจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปครับทุกท่าน

3. ahantharik

ahantharik เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2005
    ยินดีด้วยครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้