เสียดายเลข559งวด16มีค61ครับฝันเห็นงูจงอางสีเขียวตัวใหญ่มาก

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ruktak, 17 มีนาคม 2018.

1. ruktak

ruktak สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2017
    ขอเล่าความฝันให้ฟังครับ ใกล้รุ่งสางวันศุกร์มี่ผ่านมา16มีค วันหวยออก ผมฝันเห็นงูจงอางสีเขียวตัวใหญ่มาก เลยเลี้ยงเค้าในถังพลาสติกขนาดใหญ่ ก็เลี้ยงนากน้ำจืดตัวใหญ่ในถังใกล้ๆกัน ผมบอกงูจงอางว่าห้ามกินยากนะให้อยู่ด้วยกันเป็นเพื่อนกัน ถ้ากินจะตีให้ตาย แต่เค้าไม่ฟัง พยายามกัดกินนาก รัดนาก ผมบอกเค้าว่าถ้าไม่ปล่อยตายนะ เค้าก็ไม่ปล่อยกินนาก ผมก็ใช้ไม้ตีที่หัวเค้าหลายทีมาก จนตาย แล้วก็มีวิญญาณผู้หญิงออกมาจากร่างงู แล้วก็หายไป เข้ามาผมเปิดดูทำนายฝัน งูพิษจงอางสีเขียวตัวใหญ่ ผมก็จดเลขมา มี559ด้วย 449 349 843 559 568 556 ุ 566 638 ผมเลือกเพียงบางเลข เน้นที่มี5 6 เพราะว่าชอบคิดว่าเลขนำโชค 559ไม่ได้ซื้อ ผมน่าจะซื้อทุกตัว เหมือนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ท่านให้โชคบอกเลขแล้ว แต่เราเอามาไม่ครบ เสียดายมากครับ ไม่ทราบเพราะเหตุใดจึงฝันเช่นนั้น?เป็นแบบนั้นครับ? ท่านใดพอจะให้ความคิดเห็นได้บ้างครับ

2. namonamonamo

namonamonamo เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2012
    บุนมี แต กำบัง

สำหรับการเสี่ยงโชค สิ่งสำคันยางนึง อย่าโลภ เล่นทุกตัวไว้ก่อน
    และควรหนักตัวที่ควรหนัก ทำแบบนี้ได้ก้จะมีโชคได้

คนไทยที่เปนคนจนทั้งประเทศ ส่วนใหญ่ 70เปอเซน เปน นักเสี่ยงโชค

นักเสี่ยงโชคคือ คนที่

1. ใช้ทุนไห้น้อยที่สุด
    2. ซื้อเลขไห้น้อยที่สุด คือ 1-5ตัว
    3. หวังรวย หวังหมดหนี้ ในงวดเดียว
    4. คิดว่า ต้องถุกแน่ๆ
    5. เมื่อผิดจะโวยวาย เสียใจ เปนทุกข์
    6. ซื้อตามเลขดัง เลขวงใน เลขลับ ที่เขาว่าๆกัน

คนจนบางกลุ่ม ประมาน 30เปอเซน เปนนักลงทุน

1. ใช้งบเทาไรก้ได้
    2. ซื้อเลขกีตัวก้ได้ ขอแค่ ไห้มีกำไรบ้าง
    3. หวังแค่ถุก ทีละนิด แต่ไห้ถุกบ่อยๆ
    4. คิดว่า เลขมีโอกาสผิดเสมอ
    5. เมื่อผิด จะเฉย ไม่เสียใจ ไม่เปนทุกข แตขำตัวเองมากก่า
    6. ไมสนใจเลขลับเลขลอคเพราะส่วนใหญ่เปนเลขหลอก เขาจะสนสถิติที่ดีๆ

เราเปนคนแบบไหน ลองพินาดุคับ

3. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

ผมก็ตัดเหมือนกัน 559-55-59 โคตรเสียดายเลย