เหรียญขวัญถุงเงินล้าน เนื้อเงิน พระอาจารย์บ๊ะ วัดโพธิ์ลังกา

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย หนุ่ม36, 1 มิถุนายน 2021.

1. หนุ่ม36

หนุ่ม36 เป็นที่รู้จักกันดี

FB_IMG_1622102531177.jpg 20210601_111004.jpg 20210601_111026.jpg 20210601_111219.jpg

เปิดให้บูชา

เหรียญขวัญถุงมหาลาภบันดาลโชค ขนาดประมาณเหรียญ 1 บาท #เนื้อเงิน เข้าพิธีหล่อไฉ่ซิ่งเอี๊ยด้วย พระอาจารย์บ๊ะ วัดโพธิ์ลังกา อธิษฐานจิต ปลุกเสกครับ

รุ่นพิเศษ (ที่สุดแห่งพิธี #มหาลาภ #ชนะอุปสรรค #ปัดเป่าอุปสรรค พระสีวลี พระอุปคุต ไฉ่ซิ่งเอี๊ย และ พระฤาษี )

คิดแค่ว่า มหาลาภอย่างพระสีวลีมารวมกับเทพเจ้าแห่งโชคลาภจะลาภมหาศาลแค่ไหน ท่านเมตตาทำให้ ใช้ได้ทุกศาสนา เป็นสากลมาก...

มีคนได้มหาลาภจากวัตถุมงคลบางอย่างมาเป็นล้านแล้วนะครับ ไม่ใช่ท่านเดียวด้วย ... วาระใคร วาระคนนั้นครับ...

จัดสร้าง 2 เนื้อเงิน เนื้อชุบทอง

สามารถใส่รวมกับกิมปั๋ง ห้อยคอ เก็บไว้ในเซฟ ในกระเป๋าสตางค์ ได้หมด หรือจะใส่ทุกกระเป๋าก็ได้ ท่านทำให้เป็นสากล คนต่างศาสนาก็ใช้ได้นะครับ

#ยันต์ปั้มจากลายมือหลวงพ่อครับ

วัตถุมงคลที่นำเข้าพิธี พระท่านสงเคราะห์เสกทรัพย์ให้ ทั้งอริยทรัพย์คือ ปัญญา และ ทรัพย์ทางโลก คือความมั่งคั่ง เป็นพิธีที่ได้ทั้งโลกุตตระ และ โลกียทรัพย์ มีความเป็นมงคลอย่างสูง

หลวงพ่ออธิบายว่า หากเรามีทรัพย์แต่ไม่มีปัญญาทรัพย์นั้นก็จะอยู่ได้ไม่นาน แต่ถ้าเรามีปัญญาแล้ว ทรัพย์นั้นก็จะยั่งยืน ( ต้องกราบขอบพระคุณท่านปู่ฤาษี เพราะวันนั้นเป็นวาระจัดสรร กำลังปัญญาจึงลงมาด้วย )

เหรียญขวัญถุงนี้ เค้าเรียก เหรียญขวัญถุงเงินล้านนะครับ

แนะนำให้ ใส่ทุกสิ่งที่เก็บเงิน กระเป๋า เซฟ เก๊ะเงิน กล่องที่ใส่กิมปั๋ง ฯลฯ... เงินจะมาไม่ขาดสาย เหมาะกับยุคนี้ที่สุด...

บูชาเหรียญละ 1,199 บาท
    ค่าจัดส่ง 50 บาท

***ท่านที่สนใจเชิญแจ้วจำนวนที่ต้องการในคอมเม้นท์ได้เลยครับ***

ไฟล์ที่แนบมา:

2. หนุ่ม36

ของดี!!!

ราคาเบา มีจำนวนจำกัดครับ!

3. หนุ่ม36

ปิด 2 เหรียญทางข้อความครับ