เหรียญหลวงพ่อโสธร ดวงหลวงปู่หมุน พระพิฆเนศวร ควรห้อยอย่างไรดี

ในห้อง 'ห้องแสดงวัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Midway, 10 มีนาคม 2017.

1. Midway

Midway สมาชิกใหม่

25 พฤศจิกายน 2016
    เหรียยหลวงพ่อโสธร ดวงหลวงปู่หมุน พระพิฆเนศวร ควรห้อยอย่างไรดี
    ตอนนี้ผมห้อยหลวงพ่อไว้ตรงกลางล่างสุด หลวงปู่หมุนซ้าย พระพิฆเนศขวา อย่างนี้ถู กต้องไหมครับ

รบกวนท่านผู้รู้เมตตาแนะเคล็ดสักนิดครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มีนาคม 2017
  2. Midway

Midway สมาชิกใหม่

25 พฤศจิกายน 2016
    ขอโทษครับแก้ไขแล้ว

3. shaj

shaj เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2012
    ไม่เป็นไรครับ ผมลบกระทู้แจ้งข้างบนออกนะครับ จะได้ไม่รก
    รอท่านสมาชิกผู้รู้มาตอบต่อไป