หมดแล้ว ((เหรียญ"ปาฏิหาริย์"ลป.จื่อ พันธมุตโต ปิดคืนนี้ 23 พ.ค.62 เวลา 22.30))ท่าน PlaDuck

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย namayti, 22 พฤษภาคม 2019.

1. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

เงื่อนไข
    1.ปิดประมูลวันที่ 23 พ.ค.2562 เวลา 22.30 น.(ยึดเวลาตามเว็ป)
    2.เค๊าะเท่าไหร่ก็ได้ แต่ให้ลงท้ายด้วย 0 นอกนั้นถือเป็นโมฆะครับ
    3.ใครประมูลสูงสุด ในเวลาที่กำหนด เป็นผู้ชนะการประมูล
    4.กรณียอดประมูลเท่ากัน ขอให้สิทธิ์ผู้เค๊าะประมูลก่อนเป็นผู้ชนะการประมูล
    5.ผู้พิมพ์"ปิดด่วน"ตามราคาที่ระบุเอาไว้ เป็นผู้ชนะการประมูล และถือว่าสิ้นสุดการประมูล
    6.โอนเงินภายใน 2 วันหลังจากวันปิดประมูล
    7.รับประกันพระแท้ตามกฏ-กติกาสากล

5fy1kpvsbxql-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg-jpg.jpg
    ข้อมูลและรายละเอียดรายการประมูลวันนี้
    ....เปิดเริ่มต้น 9.-ปิดด่วนที่ 300.-ผู้ชนะเพิ่มค่าส่ง EMS 50.-ครับผม...
    --------------------------------------------------------------------------------------------เหรียญ"ปาฏิหาริย์" พระครูวิมลภาวนาคุณ(ลป.จื่อ พันธมุตโต) วัดเขาตาเงาะอุดมพร จ.ชัยภูมิ พิธีใหญ่ เนื้อทองแดงมันปู ป๋อง สุพรรณสร้างถวาย ในโอกาสฉลองอายุวัฒนะมงคล 75 ปี กล่องเดิม เหรียญสวยงามมากครับ
    ไม่ผ่านใช้คร้าบบ ตอกโค๊ต...พร้อมหมายเลข No.10 กำกับ
    ประมวลภาพ..รุ่นยอด HIT อีกรุ่น
    images?q=tbn:ANd9GcQdd15eHVgeOrApP4PxJX44fXgxlpfRxOOe8b00r5C4RYOgHvPc.jpg 4730_th.jpg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 พฤษภาคม 2019
  2. namayti

ขอบคุณเปิดแรก...ขอให้รวยๆๆ

3. PlaDuck

PlaDuck สมาชิกใหม่

26 ธันวาคม 2018
    10

4. namayti

มาคนเดียวเล้ย..สุดคุ้ม!..ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ท่าน PlaDuck ชนะการประมูลรายการนี้ยอดประมูล 10 เพิ่มค่าส่ง 50 รวม 60.-ขอที่อยู่ PM ด้วยนะครับ...ขอบพระคุณเพื่อนๆที่ร่วมประมูล และทุกท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยม