แจกผ้ายันต์เกราะเพชร เข้าพิธีรับยันต์เกราะเพชร และพระไตรรัตนจักร ชัยสิทธิ์ วัดเขาแร่ ๔ ตุลาคม ๒๕๕๑

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย กะหล่ำปลี, 16 พฤศจิกายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ตง

ตง เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับ 19 20 23 24 ขอรับผ้ายันต์คนละ 1 ผืน
    ๓.๑ ส่งซองเปล่า (ซองจดหมายธรรมดา) จ่าหน้าถึงตัวท่านเอง
    ๓.๒ แนบเงินจำนวน ๒๐ บาทมาในซองเพื่อเป็นค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน ๓.๓ ระบุชื่อสมาชิก และลำดับที่จอง ไว้บนหน้าซองที่ส่งมาขอรับผ้ายันต์
    ๓.๔ ส่งมาที่
    จรูญศักดิ์ รุ่งโรจน์รัตน์ 11/48 ม.9 ถ.สายบางแวก ต.บางแวก อ.ภาษีเจริญ กทม. 10160 ช่วยเช็คให้ด้วยยังไม่ได้รับครับ ขอบคุณครับ

2. damrong.lap

damrong.lap เป็นที่รู้จักกันดี

อันดับที่76 ขอรับผ้ายันต์เกราะเพชร จำนวน 1 ผืน เมื่อโอนเงินแล้วจะทำการแจ้งที่อยู่ในการจัดส่งอีกครั้งครับ อนุโมทนาบุญกุศลด้วยครับ ขอบคุณครับ

3. unigodx

unigodx เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2008
    ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ ขอบคุณมากนะครับ

4. แสนสุขใจ

แสนสุขใจ Active Member

ได้จัดส่งซอง พร้อมใส่เงินไปในซอง 20 บาทแล้วนะคะส่งไปประมาณ 1 อาทิตย์แล้วค่ะ
    พอดีไม่ค่อยมีเวลาเช็คข้อความ เพิ่งมีโอกาสวันนี้ จึงขอแจ้งให้ทราบมา ณ ที่นี้ด้วย
    ขอบคุณมากๆค่ะ

5. Magic_ice

Magic_ice สมาชิก

20 กันยายน 2008
    สวัสดีค่ะ ได้ส่งซองลำดับที่35แล้วนะคะ พอดีไม่ว่างค่ะพึงส่งซองไปได้ประมาณ2อาทิตย์นะคะยังไม่ได้รับค่ะขอบคุณค่ะ

6. Magic_ice

Magic_ice สมาชิก

20 กันยายน 2008
    ได้รับวันนี้ค่ะ อนุโมทณาบุญค่ะ

7. Liverpat

Liverpat เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    ได้รับผ้ายันต์แล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ

อนุโมทนาบุญครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้