แจกพระคำข้าว,พระหางหมากและพระอื่ๆให้แก่ผู้มีจิตศรัทธาร่วมบุญสร้างสมเด็จองค์ปฐมปางไสยา

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย vichian, 24 กันยายน 2006.

1. vichian

vichian เป็นที่รู้จักกันดี

แจกพระคำข้าว,พระหางหมากและพระอื่ๆให้แก่ผู้มีจิตศรัทธาร่วมบุญสร้างสมเด็จองค์ปฐมปางไสย

แจกพระคำข้าว,พระหางหมากและพระอื่นๆแก่ผู้มีจิตศรัทธาร่วมบุญกฐินสร้างสมเด็จองค์ปฐมปางไสยาสน์และพระวิหาร ณ.วัดพระธาตุดอยเวียง จ.ลำพูน รายละเอียดตามกระทู้ที่ได้แนบมาด้านล่างครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มกราคม 2010
  2. โยโย่

โยโย่ เป็นที่รู้จักกันดี

Royalbee

ผมสนใจ อยากได้พระหางหมาก มาบูชา
    อยากทราบเบอร์บัญชี เพื่อร่วมทำบุญสร้างสมเด็จองค์ปฐมปางไสยาสน์

ไม่ทราบว่า ต้องร่วมทำบุญเท่าไหร่ ครับ หรือมีลิมิตหรือไม่
    โปรดบอกด้วย และขอเบอร์บัญชีด้วยครับ
    เมื่อโอนเสร็จแล้ว แจ้ง บอกที่อยู่เพื่อให้คุณส่งได้เลยหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ