ปิดการแจก แจกพระผงจักรพรรดิฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย prawit.lu, 19 มกราคม 2019.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. prawit.lu

prawit.lu สมาชิก

6 มิถุนายน 2009
    แจกพระผงจักรพรรดิฟรี (มีจำนวนรวมกันประมาณ 100 องค์)

มี 5 พิมพ์
    1.) พิมพ์พระเจ้า 5 พระองค์ (มี 2 แบบ)
    2.) พิมพ์พระสยามเทวาธิราช
    3.) พิมพ์ท้าวเวสสุวรรณ
    4.) พิมพ์หลวงปู่ทวด หลวงปู่ดู่รุ่นดวงกายสิทธิ์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มกราคม 2019
  2. urachat

urachat สมาชิกใหม่

1 กุมภาพันธ์ 2015
    น่าสนครับเอาแบบนี้ได้ไหมเดวผมโอนเงินรวมค่าส่งและซองให้คุณช่วยจัดการให้ได้ไหมผมไม่สะดวกส่งซองไป

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้